SCAM Mình cầu xin các bạn trả tiền lại cho mình với. Bạn quocnam_bg vs bạn linhdung_1991

Status
Not open for further replies.
Sao bạn ko lấy nick chính ra mà report lại phải clone nick?

@legialoc check xem thực hư thế nào? Nếu đúng như chủ pic nói 100% thì sẽ có người tốt giúp bạn, sống có đức thì tất sẽ có phúc!
Cậu này nói hay nek! Nếu thật sự là người bị hại hi vọng mỗi người ai có khả năng giúp bạn một ít. "góp gió thành bảo mà"

hahaha có vụ đó nữa hả :D giờ mới biết :D cũng định giúp đỡ bạn này chút, mình còn 5 cái thẻ garena định lập topic hỏi ai mua để giúp cho bạn này nếu khó khăn quá :D mà như thế này thì cẩn tắc vô áy náy :D mình cũng dính phốt gần $600 rồi, vụ này thì khó quá :D mấy trăm k cho bạn khôn lên thì cũng ko đắt đâu :D chúc bà của bạn mau khỏi bệnh :D
sao cậu Reply bài tớ bà tớ làm sao đâu tớ thấy mủi lòng vào xem giúp thớt đc gì ko thôi cậu nhầm tớ mới thớt à :(

@legialoc check xem thực hư thế nào? Nếu đúng như chủ pic nói 100% thì sẽ có người tốt giúp bạn, sống có đức thì tất sẽ có phúc!
các bạn dễ tin quá, nếu muốn có 1 kịch bản hoàn hảo cứ bỏ 2tr buy 100BTC-E rồi clone 2 tài khoản gd fake 2 yahoo là xong, 100BTC-E đó cũng có mất đi đâu đc, nhưng vẫn làm xong 1 kịch bản quá hay quá hoàn chỉnh, chỉ có 1 điểm ko đẹp là cái nick mới 100% và 1 sự ngây ngô đến dễ thương của bạn thread này, ko biết team để làm gì, nick là nick new có 100 BTC-E biết gd trung gian mà lại nick new đáng nể quá chắc bạn này chỉ vào 4rum đọc thôi ko reg nick giờ mới reg sau khi bị scam

cẩn thận bị hack temview nhé thớt :D

hơ. chờ MOD team coi sao. tính giúp. mà giúp thì cũng là chỉ dạy làm mmo thôi. đang tnsh gặp trức tiếp mà thấy mod nhảy zô là sương rầu:)

Topic lúc mua 100code và topic lúc bán để bị scam đâu threat

Nguy hiểm quá :D ..đời thật khó lường , đọc qua 4 page rồi mà chả biết theo phe nào.....nam mô a di đà phật .

scam hay ăn xin ??? :D:D

Đợi @legialoc cho xem tình hình thế nào. Là bị scam hay đang giở trò.
Dù sao cũng xin chia buồn trước.

Tớ đoán chắc chủ topic phải ra đảo để chuẩn bị 1 kịch bản khác hay hơn thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath