Mình có nên mở dich vu sell SSH ko nhỉ !

Status
Not open for further replies.
tao cũng ko sợ mày dựt khách đâu, vì tao biết trình độ mày thế nào. Cái loại chém gió, gà con như mày thì sợ gì

Tao cũng biết thừa, mày chả dám mở dịch vụ đâu, chỉ lập topic này để thông báo cho mấy em gà biết là mày "CÓ BÁN SSH" (sau 1 thời gian xin xỏ ssh , ranger) , để lách luật thôi

TAO THÁCH MÀY MỞ DỊCH VỤ ĐÓ, COME ON BABY :D

Thế nhé, bớt xạo, bớt nổ, và thể hiện = hành động đi, ok :D

thách gì tao mở rồi nè làm eo gì tao hã cu
http://prossh.net/shop/login/
cũng chỉ là con gà lách luật :D

Mở dịch vụ, đóng tiền vào + mở topic để khách hàng review, chứ ko phải lách luật , ok .

Đó mới là dám chơi dám chịu, chứ còn kiểu làm ăn chộp giựt, lừa , dụ, lợi dụng newbie thì lập topic này làm chi???

Mày hỏi mày có nên mở dịch vụ ko mà, tao nói rồi đó, cảm thấy đủ khả năng thì quất thôi :D

Còn ko dám mở dịch vụ, mà chỉ dám xạo sự thì bớt làm trò con bò đi :D

Mày cứ việc dụ newbie, gà con của mày nhưng bớt xạo lồng về số lượng SSH nhé, mất công khách hàng ko biết cứ pm tao hỏi này hỏi nọ về số lượng ko đúng, mất công trả lời lắm, ok con gà :D (ko ảnh hưởng làm mất thời gian của tao thì tao cũng ko thèm quan tâm đến mày đâu :) )

Chúc mày kiếm đc vài đồng tiêu vặt ^^

lách gì bố mở site tôn tiền bổ eo rảnh đóng tiền ngu đâu mà lách luật con cet... gì tâu có sell ở mmo4me eo đâu mà lach chả luật khùng a... mày bị tâm thần rồi coi trạm nào gần đi chụp citi đi .... ip với pass riếc hơi khùng rồi anh em :D

Cãi nữa close topic àh!
:D

để lại đi cậu ,để
thằng thread còn PR cho cái dịch vụ lách luật của nó (chứ nó có dám mở dịch vụ đâu, closed topic này là nó lại lập topic khác nữa thôi :D )

Mất cả tháng đi xin xỏ SSH, ranger, mất cả tháng đi public SSH lấy lòng newbie chỉ để cho giờ phút này mà cậu lỡ lòng nào làm vậy :D

Nói chung ông cha đã nói : THÙNG RỖNG THÌ KÊU TO , thằng nào trình càng còi thì càng khoái thể hiện thôi. Tin mấy thằng kiểu này có mà bán nhà mà ăn :D

Còn ở đời nhiễu xạ tự nhiên hương, tốt thì tự khắc sẽ có người biết đến, còn ko thì dù chém gió đến lúc nào bị lật mặt thì cũng phải dẹp tiệm thôi :D

Thôi xin phép dừng ở đây, tính mình vẫn trẻ con háo thắng nên comment nhiều trong khi khách pm buzz liên tục , cảm thấy mình thật trẻ trâu :D Tập trung làm việc đã :D

:D

để lại đi cậu ,để
thằng thread còn PR cho cái dịch vụ lách luật của nó (chứ nó có dám mở dịch vụ đâu, closed topic này là nó lại lập topic khác nữa thôi :D )

Mất cả tháng đi xin xỏ SSH, ranger, mất cả tháng đi public SSH lấy lòng newbie chỉ để cho giờ phút này mà cậu lỡ lòng nào làm vậy :D

Nói chung ông cha đã nói : THÙNG RỖNG THÌ KÊU TO , thằng nào trình càng còi thì càng khoái thể hiện thôi. Tin mấy thằng kiểu này có mà bán nhà mà ăn :D

Còn ở đời nhiễu xạ tự nhiên hương, tốt thì tự khắc sẽ có người biết đến, còn ko thì dù chém gió đến lúc nào bị lật mặt thì cũng phải dẹp tiệm thôi :D

Thôi xin phép dừng ở đây, tính mình vẫn trẻ con háo thắng nên comment nhiều trong khi khách pm buzz liên tục , cảm thấy mình thật trẻ trâu :D Tập trung làm việc đã :D
tao nhớ ko nhầm là mày nói dừng lần thứ 3 rồi. còn chưa chịu cút à. Cút

đù, ssh US ông này có cả 800k hả? có chém quá không ta khi check no blacklist hơn 70%? Siêu nhân vãi, e mò cả tháng chưa được 10k US live. Hôm qua có share list 5k, hôm kia share list 65k. Ngày kia kia có share bác nào đó 80k, trước đó nữa là 120k. bác nào mua của ông này thì inbox lấy list của e check có trùng ko nha. nghi nghi

đã từng qua cái thời cãi nhau vì ssh ... bây giờ nhìn các bác cãi nhau... em chỉ cười :D:D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week