mình có nic mmo là chautinhtinh sau 1 buổi sáng uống bia về bị baner nic

Reactions
0
MR
0.000
và tối hôm trước lập pic HD NEW làm offers và hiện tại mình đang ở nhà ông birdyy_blackcoffee và là mem ruột của ông
vẫn đang làm cho ông, và cùng xóm trọ trung 1 đường mạng và cái mode để trên phòng mình.đó và có thêm 1 site riêng ĐỂ solo và hôm này về login thấy baner nic vì lý do close
mọi người cho mình hỏi là 2 người reg nic trên 1 ip mạng có là close nic không và mình có scam gì không vì thấy mod animax nói thế là liên quân scam nên baner nic không lý do
vì thế bạn nào đang được mình HD hay các pro nào thấy giúp mình với để mình được minh oan

thank cả nhà và mong mmo nào hiểu biết vào minh oan giúp mình
mình chán xếp hình rôif bạn nào thấy mình đã giúp đỡ thì cm giùm bạn nào ghen ăn tứ ở thì cũng cm nhé
mng mod vào xem giùm cái thank all

Last edited by a moderator:
Ko khoái cách nc của chủ thớt.
Thấy có dính dáng đến scam rồi.
Càng cãi mod sẽ càng bới thêm tội của bạn ra thôi.:binhsua58:

Upvote 0
mọi người xem giúp mình nic mmo chautinhtinh có tuyển mem hay scam klhoong ạ

Ko khoái cách nc của chủ thớt.
Thấy có dính dáng đến scam rồi.
Càng cãi mod sẽ càng bới thêm tội của bạn ra thôi.:binhsua58:

khoai thì pm mình dạy cho các giao tiếp oki

Upvote 0

cách giao tiếp của bạn chỉ có khi đi đánh lộn mình mới dùng nên cũng chả cần phải dạy, mình biết bạn là pro rồi, off bạn cũng dạy giờ bạn định làm thêm nghề dạy cách giao tiếp, bạn giỏi thật đó

Upvote 0
và tối hôm trước lập pic HD NEW làm offers và hiện tại mình đang ở nhà ông birdyy_blackcoffee và là mem ruột của ông
vẫn đang làm cho ông, và cùng xóm trọ trung 1 đường mạng và cái mode để trên phòng mình.đó và có thêm 1 site riêng ĐỂ solo và hôm này về login thấy baner nic vì lý do close
mọi người cho mình hỏi là 2 người reg nic trên 1 ip mạng có là close nic không và mình có scam gì không vì thấy mod animax nói thế là liên quân scam nên baner nic không lý do
vì thế bạn nào đang được mình HD hay các pro nào thấy giúp mình với để mình được minh oan

thank cả nhà và mong mmo nào hiểu biết vào minh oan giúp mình

Ah, vấn đề này đơn giản, chung đường truyền mạng phải không? Ai chứng minh? modem để phòng cậu phải không? Ai thấy đâu. 2 máy reg cùng 1 IP của riêng 2 người phải không? Giờ chỉ cách nè. Lấy cái điện thoại có chức năng quay phim hay máy chụp hình có quay phim HD ý. Quay lại cái modem, 2 cái máy reg cùng 1 IP nào, phải quay cho rõ ràng nhé, xong rồi cho mình teamview vào modem kiểm tra tý nhé. Chung xóm trọ dùng 1 đường truyền phải không? Chắc có nhiều máy lắm, vào nhìn 1 cái là biết ah. Nếu thật sự vậy mình nói MAX unban cho cậu và xin lỗi cậu 1 tiếng nhé.

Ah`, mà phải quay cho cận kẽ nhé. Từ modem nè, rồi vào 192.168.1.1 quay tiếp cái IP trong đó nữa nhé!

Upvote 0
mình sẽ quay nếu đúng như thế mong mod xem lại bạn này có nên hay không cho vào BQT

Ah, vấn đề này đơn giản, chung đường truyền mạng phải không? Ai chứng minh? modem để phòng cậu phải không? Ai thấy đâu. 2 máy reg cùng 1 IP của riêng 2 người phải không? Giờ chỉ cách nè. Lấy cái điện thoại có chức năng quay phim hay máy chụp hình có quay phim HD ý. Quay lại cái modem, 2 cái máy reg cùng 1 IP nào, phải quay cho rõ ràng nhé, xong rồi cho mình teamview vào modem kiểm tra tý nhé. Chung xóm trọ dùng 1 đường truyền phải không? Chắc có nhiều máy lắm, vào nhìn 1 cái là biết ah. Nếu thật sự vậy mình nói MAX unban cho cậu và xin lỗi cậu 1 tiếng nhé.

Ah`, mà phải quay cho cận kẽ nhé. Từ modem nè, rồi vào 192.168.1.1 quay tiếp cái IP trong đó nữa nhé!

mình sẽ quay nếu đúng như thế mong mod xem lại bạn này có nên hay không cho vào BQT
sẽ cho bạn thấy oki mà mình nghĩ như bạn vào thì phá rum thôi mình nghĩ để bác animax chứ bạn đang học nghề thì để sau nhé ;))

Upvote 0

Bạn nên tự xem lại mình trước đi nhé.
Nhiều người xem toppic này lắm. Tự mọi người sẽ biết ai là người cần được dạy.

Upvote 0
kinh tế khó khăn, anh em nương nhau mà sống, chuyện của ai người nấy tự lo, mình mong thớt và bạn tài cố gắng hòa giải, chautinhtinh cũng là người dạy mình offer , và giờ anh ấy mở lớp hướng dẫn newbie free thì quá tuyệt cho các bạn rồi. Mong mod châm chước cho những người như anh chautinhtinh. Vài lời góp ý thôi chứ ko phải bênh vực ai hết. Thank all :binhsua45:

Upvote 0
cách giao tiếp của bạn chỉ có khi đi đánh lộn mình mới dùng nên cũng chả cần phải dạy, mình biết bạn là pro rồi, off bạn cũng dạy giờ bạn định làm thêm nghề dạy cách giao tiếp, bạn giỏi thật đó

Xin lỗi bạn chứ... bạn nói dai value ra... người bị ban là bạn thì bạn sẽ thế nào...
Trong khi mình không có gì sai... mà ban nick không nói 1 lời nào... không một lời cảnh báo...
Rồi để ngồi đó lập 1 cái nick cùi bắt.... ngồi xếp hình để đc post cmt... thứ xem thằng nào không ức chế

Upvote 0
Xin chào,

Mình đã kiểm tra nhật ký hệ thống và đây là lý do bạn bị Banned:
ChautinhtinhCLONE!ForeverYES2013-07-13 15:52:22

Topic này sẽ được chuyển tới box Suggest - Feedback và bạn vui lòng đợi thêm thời gian để BQT có thể check lại kỹ hơn nhé.
Đồng thời bạn nên kiềm chế lời nói của mình trong 1 số comment để tránh có thể xúc phạm tới thành viên khác.

Thân

Upvote 0

Sao không teamvew mà xem luôn lại bắt phải quay phim cặn kẽ nhỉ, mod mà ăn nói như .......... làm việc thì cũng như...........

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Sao không teamvew mà xem luôn lại bắt phải quay phim cặn kẽ nhỉ, mod mà ăn nói như .......... làm việc thì cũng như...........
bạn có hiểu gì ko mà nói vậy? khi ko hiểu thì đừng có nói, tôi là người hiểu hết mọi chuyện mà tôi còn ko thích nói

Upvote 0

thôi thế này thì xong rồi nhá!!! tính nhờ cậu chỉ ít offer nhưng thế này chắc acc cũng ko giữ được chứ nói gì đến chỉ!!! :)

Upvote 0
Band cái thằng thớt ngu này đi. nói ch như cái ml ấy, người ta hỏi có 1 câu mà chửi ng ta 1 tràng, cm nhà m bị dow ak! band thì tự mà đi pm mod hỏi thằng nào band thì pm nó mà hỏi. Thích hổ báo ở đây ak?

Upvote 0
Theo Ken thì vụ này xử như vậy đúng rule rồi.Nếu biết 2 người sài chung modem thì nên báo trước có 2 nick dùng chung IP với BQT trước khi xảy ra vụ này thì có lẽ hợp lí hơn là bị phát hiện clone rồi mới thanh minh:)

Upvote 0
Theo Ken thì vụ này xử như vậy đúng rule rồi.Nếu biết 2 người sài chung modem thì nên báo trước có 2 nick dùng chung IP với BQT trước khi xảy ra vụ này thì có lẽ hợp lí hơn là bị phát hiện clone rồi mới thanh minh:)

cũng đâu thể nói vậy được cậu đâu phải ai cũng có điều kiện để dùng 1 mình 1 mạng!!! theo mình thì với trường hợp này thì ban quản trị cũng nên thông cảm còn về cậu này thì chắc do cậu ấy nóng tính quá thôi!!! :)

Upvote 0
Nói vậy dzị hổm nay tớ với thằng Duy khùng, QuocAnh, trantanphu ngồi chung quán cafe gùi sao !?
Hok lẽ banned hết tụi tớ àh :((

Upvote 0
hồi đáp

tại sao lại nỗi nóng làm gì, nếu đủ danh tiếng thì sẽ có người theo bạn thôi,
cứ tạo acc khac và lại tiếp tục, trên mạng mọi người điều bằng nhau, ko ai hơn ai, chỉ có bạn có chiêu gì đó thì cứ chia sẽ, thấy hay thì nick new cungc soc sao đâu.
tuy tôi là thành viên mới nhưng tôi nó như vầy: bạn thiệt tình + ko cần nó nhiều, chỉ cần làm -> mem sẽ theo bạn

Upvote 0
Mình sr vì nghĩ rằng. Cái thằng này nó làm mấy cái việc hd newbie hay là thằng tranhuong1988( cũng là nó ) share info . Tất cả đều là việc tốt nhưng thiết nghĩ với cái thằng này thì là đang tạo lòng tin để nuôi dưỡng một mưu đồ xấu tiếp theo.. 1 lần 2 lần 3 lần thôi. quá tam ba bận. Làm ăn lương thiện đi mày/. suốt ngày đi lừa đảo cũng hok giàu đc đâu. Và chúng mày có phải a e sinh đôi không thì tao không biết nhưng mà chúng mày hình như không có học giống nhau. :binhsua53: Giống ở điểm này nè. " Sangmt vào nói truyện ".và " cùng xóm trọ trung 1 đường mạng ". =))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week