Find Person Mình đang cần một bạn code hộ tool đơn giản cho android!!!!

Tele @thomasmull0373
Thằng này định scam nhé mọi người cần thận
Mình bảo chuyển tiền trước cho admin không chịu, đòi phải chuyển thẳng
Xong bảo là mình sẽ chê này chê nọ trong khi mình cần gấp chỉ cần tool hoạt động không yêu cầu gì, trả giá cao hơn cho 1 tool bình thường

Xong bảo là mình sẽ chê này chê nọ trong khi mình cần gấp chỉ cần tool hoạt động không yêu cầu gì, trả giá cao hơn cho 1 tool bình thường
tksv này bảo mik làm tool trước xong ck =)) rồi gạ admin group nào đấy =)) ae cũng cẩn thận nhé !

tksv này bảo mik làm tool trước xong ck =)) rồi gạ admin group nào đấy =)) ae cũng cẩn thận nhé !
Lại còn gạ admin group này đấy, t bảo là t chuyển khoản cho admin mmo4me giữ xong chỉ cần tool chạy được là oke, yêu cầu rất đơn giản
Biết t đang cần gấp nên bảo trung gian thì phải 3 ngày mới xong tool còn muốn xong ngay trong tối nay thì phải bank m trước để m thuê người :))) hề hước thật đấy
T chụp hết ảnh rồi

Lại còn gạ admin group này đấy, t bảo là t chuyển khoản cho admin mmo4me giữ xong chỉ cần tool chạy được là oke, yêu cầu rất đơn giản
Biết t đang cần gấp nên bảo trung gian thì phải 3 ngày mới xong tool còn muốn xong ngay trong tối nay thì phải bank m trước để m thuê người :))) hề hước thật đấy
T chụp hết ảnh rồi
ib mình xem tool ntn nhé

Trong khi m chả có 1 tí nào gọi là uy tín cả, mới tham gia group, không có 1 cái gì để chứng mình thì sao t phải bank m trước
Còn tất cả những loại mà không dám giao dịch trung gian qua admin đều là có ý định scam vì t bảo t chịu hết phí

T chụp hết ảnh rồi
Gửi ảnh chat lên tk rr hay lại xóa những tn của m

+1 cái này cho ai có ý định thuê code.
nick thì clone 100% mà code thì đòi cọc trước 50%. Nói là nhóm chuyên code thuê này nọ mà đưa lên mấy cái demo vớ vẩn down đầy trên mạng.
Không khẳng định là scam nhưng ai giao dịch thì phải cẩn thận

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week