Ask mình đăng kí GA cho blogger thì nó báo : Vui lòng đăng kí trực tiếp từ blogger

thế bạn nghĩ mình đang để ngon ngữ gì :p
Khi cậu tạo blog để ngôn ngữ khác thì nó hiện "Earning" rồi cậu chuyển lại tiếng việt nó hiện " Doanh Thu". Chú cậu tạo blog từ ngôn ngữ tiếng việt thì làm j nó hiện.

đăng kí không được

theo như hình này :

nó không có phần earnings nên cũng bó tay.
Các bác cho em tí ý kiến.

theo như hình này :
View attachment 26680

nó không có phần earnings nên cũng bó tay.
Các bác cho em tí ý kiến.
lúc login vào blog bạn chọn ngôn ngữ # Việt Nam rồi hãy tạo blog. còn tạo rồi thì cho dù thay đổi ngôn ngữ nước nào cũng thế thôi cái tAB đó không hiện ra đâu

các bác cho em hỏi, blogger của đã chuyển tất cả sang tiếng anh, nhưng vẫn k thấy mục earning là sao, em có mấy cái blog cùng 1 account, có cái thì có cái thì không là sao ạ ???

Nhờ các bác hướng dẫn REG qua youtube cho mình với

Tạo 1 kênh Youtube, để quốc gia là Hoa Kỳ, Upload 1 Video ít nổi tiếng lên, chọn tên kênh & Avatar phù hợp nội dung, Active cái Kiếm tiền lên, rồi liên kết với tài khoản GA mà Reg, sau đó vứt quảng cáo lên Blog thôi ^^!

mình đâu phải chuyên gia... vừa tạo 1 cái gmail làm sao mà nó hiện doanh thu lên ..gu gồ chứ có phải mấy loại quảng cáo vớ vẩn thích là được đâu...

với nhũng người bình thường như mình thì ít nhất phải có 1 cái blog có traffic ổn định .. hoặc 1 cái clip youtube của cái tk google đó có vài trăm lượt xem .. hoặc gì gì đấy thì nó mới cho chứ ..
ông tạo phát mà đòi nó cho ông kiếm tiền tiền của nó thì có mà GA chết từ lâu rồi

tôi tạo 1 cái blog mà nửa năm sau nó mới hiện doanh thu lên nè .. lúc đó mình không biết seo nên copy bài biết của ng ta rồi chán nản, vứt đấy .. nửa năm sau quay lại nghịch thì thấy nó có 200k traffic và hiện phần doanh thu .., mỗi ngày đc có hơn 100 view ... tôi đăng kí thì bị nó gạch .. traffic của tôi quá ít và đang treo quảng cáo của hãng khác

theo kinh nguyệt của tôi thì đối với những site đòi kiểm duyệt trước khi cho đặt quảng cáo thì site đó phải thật là sạch sẽ .. nhà quảng cáo nào cũng thích vậy ..

Muốn hiện tab doanh thu lên cũng đâu cần phức tạp lắm đâu! bác vào phần setting chỉnh ngôn ngữ của Blog sang tiếng anh (Nếu lúc đăng ký ban đầu là Tiếng Việt) rồi thoát ra vô lại là ok!! ;) e lấy blog của mình ra làm thử này! Đâu cần phải tạo blog mới lại làm gì ^^

Muốn hiện tab doanh thu lên cũng đâu cần phức tạp lắm đâu! bác vào phần setting chỉnh ngôn ngữ của Blog sang tiếng anh (Nếu lúc đăng ký ban đầu là Tiếng Việt) rồi thoát ra vô lại là ok!! ;) e lấy blog của mình ra làm thử này! Đâu cần phải tạo blog mới lại làm gì ^^

:D keke sẽ thử cách này của pro :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week