Suggest mình giao dịch số lượng PP ít mà giao dịch nhiều lần thì có limit không?

hntvip

Junior
Reactions
67
MR
0.000
mình đang nhận chuyển tiền từ các app android như way và cash, mới bắt đầu còn bỡ ngỡ, ngày mai phải về quê ăn tết, mà về thì thay đổi IP rồi. không biết có bị PP nó limit không?

đổi IP nhưng trình duyệt với cốc kê, hệ điều hành vẫn vậy thì không sao nhé :p

ý bạn là cốc cốc hả? còn chrome thì sao? minh ko có xóa cookie
cốc kê là cookie đó :3 đổi IP thì không sao đâu, cùng lắm bị limit không cho gửi quá 5-6$ 1 lần, mình cũng hay bị vì xài dcom :D còn paypal đủ độ trust thì bem thoải mái :D ngày đổi 2-3 IP cũng không sao :D

lỡ bị giới hạn không cho gửi quá 5$ thì cứ để đó chỉ đăng nhập bằng 1 IP trong 1-2 ngày là gửi nhận vô tư :)

nhưng về quê mình xài mạng viêt teo, còn ở đây mình xài mạng FPT. thế mới khổ nè
không hề bị gì nhé, IP gì thì IP, miễn trình duyệt + cookie cũ là được, nếu lo nữa thì trước khi về bạn pm PP bảo : Ngày mai tao về quê ăn tết, Ip có thể thay đổi nên đừng ban tk tau nhé +)) thế là ok

cốc kê là cookie đó :3 đổi IP thì không sao đâu, cùng lắm bị limit không cho gửi quá 5-6$ 1 lần, mình cũng hay bị vì xài dcom :D còn paypal đủ độ trust thì bem thoải mái :D ngày đổi 2-3 IP cũng không sao :D

độ trust thì mới 80%, đủ 100$ mới hoàn thành. như vậy mới sợ nè.

độ trust thì mới 80%, đủ 100$ mới hoàn thành. như vậy mới sợ nè.
cái 100$ là seller mà :p Độ trust tính theo time lập acc dài hay ngắn, số lần giao dịch thành công, số lần gỡ limit thành công, số lần bị khiếu nại...

cái 100$ là seller mà :p Độ trust tính theo time lập acc dài hay ngắn, số lần giao dịch thành công, số lần gỡ limit thành công, số lần bị khiếu nại...
sẳn hỏi hỏi luôn nha: mình nhận $ từ mấy acc PP mơi tạo có bị limit thêm hông bạn ơi
Mình lập acc hơn 2 năm, dạo gần đây mới verify và sử dụng thôi hà

sẳn hỏi hỏi luôn nha: mình nhận $ từ mấy acc PP mơi tạo có bị limit thêm hông bạn ơi
Mình lập acc hơn 2 năm, dạo gần đây mới verify và sử dụng thôi hà
cái đó còn tùy mấy acc kia đã ver chưa và nguồn $ bạn nhận có phải $ sạch không nữa. mà nếu nhận $ nhỏ lẻ quá nhiều lần trong 1 ngày cũng hơi căng đó :p

cash và waypedia đó, từ 2.5$ có gọi là nhỏ hong nhỉ? hjhj
cái đó còn tùy mấy acc kia đã ver chưa và nguồn $ bạn nhận có phải $ sạch không nữa. mà nếu nhận $ nhỏ lẻ quá nhiều lần trong 1 ngày cũng hơi căng đó :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week