Mình giờ là admin site http://stellarbet.org .Nên đóng bảo hiểm bao nhiêu nhĩ

Ủng hộ phát nè.Làm ăn uy tín

Upvote 0

cờ bạc ae có nên chơi site việt nam k..nếu ngày có khoảng 10ng rút tiền như vậy liệu 20tr bảo hiểm có đủ chia cho ae k...bảo đảm 100% bỏ của chạy là thượng sách:eek:

Upvote 0
nhớ ko nhầm thì forum ko cho phép đóng bảo hiểm loại hình dịch vụ cờ bạc như thế này :)

Forum cũng ko cấm , chỉ ko khuyến khích và chấp nhận thôi :)

Mà cùng là dân VN sao cứ đè nhau ra hấp diêm nhau nhỉ? Có giỏi thì đi hấp mấy thằng Tây đi :rolleyes:

Upvote 0
khỏi đóng bạn ! scam rồi chạy thôi

Upvote 0
Mình nói câu này chắc cũng dễ ăn gạch đá lắm. Nhưng đây là suy nghĩ riêng theo quan điểm của mình.

(*)Tính chất của site bạn không thuộc diện được nhà nước VN khuyến khích. Thậm chí đôi lúc 1 chút hớ hênh nào đó nó còn bị liệt vào dạng cờ bạc. Nếu đã vậy thì sao.

Việc đóng bảo hiểm thì đóng cái gì? đóng cho nick của bạn hay cho site? Banj kinh doanh trên site kia không thuộc phạm vi được quản lý mua bán của site MMO4ME.com do đó đóng bảo hiểm cũng vô ích.
Cho dù bạn có đóng bảo hiểm cho bạn di nữa thì cũng ko liên quan đến site mà bạn đang sở hữu kia.
Nếu bạn đóng bảo hiểm cho site bạn đi nữa thì càng không thể. Admin chắc chắn không dám nhận tiền bảo hiểm của site được. Làm vậy thì theo (*) có nghĩa là admin site mmo4me.com tiếp tay cho cờ bạc. Có thể bị phạt từ 6tr -20 triệu đồng và chịu nhiều hình phạt khác nữa.

Về phương diện cá nhân mà nói:

1. Mình thích ý tưởng site lô đề bằng coin của bạn, và cũng thích chơi nó.
2. Nếu ai đó cho rằng nó đang vi phạm luật gì gì đó về cờ bạc thì mình nghĩ có thể biện hộ được rằng nó đâu có chơi tiền thật, chỉ là chơi và trả thưởng bằng những coin "vớ vẩn" thôi mà. Bởi vì tất cả các coin như bitcoin hay str đều ko được pháp luật vn thừa nhận là tiền. Nên việc chơi trên đó theo mình thì ko phải cờ bạc (mặc dù tính chất của nó rõ ràng là cb rồi). Tuy nhiên mình chỉ biết và luận tới ngang đó thôi. Biết đâu 1 chút hớ hênh nào đó mà mình ko hề biết tới thì mệt mỏi lắm.
3. Đã mang tính chất đó rồi thì chủ site càng nên tỏ ra uy tín hơn nữa mới thu hút được người chơi.

Chúc site lớn mạnh để lâu lâu mình vào chơi cho vui.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week