Mình là 1 gà mới tò mò làm Make Money Online ! Ai pro help mình với !!!

kaka5974

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình mới bắt đầu làm Make Money Online , đọc 1 vòng quanh forum mmo4me.com thấy có rất nhiều cách để MMO .
Pro nào chỉ mình 1 cách đơn giản dùm với , mình k biết làm ntn ?

Theo mình thì mấy ông newbie đang cần kiếm tiền nên quay đầu là bờ đi , cái nghề mmo này chỉ phù hợp vs mấy ông ăn bám gia đình thui , hơi phũ nhưng mà thật , điển hình là mình .

Upvote 0
nãn với newbie, mới làm mà toàn đòi người khác chỉ..rate cao...nhiều tiền...mà đơn giản dễ làm :v

Upvote 0
công việc nào cũng vất vả hết nhé bạn, nếu bạn muốn kiếm nhiều và lâu dài, thì nên học làm blog, viết bài , đặt quảng cáo, làm clip youtube ... nói chung là về mảng Internet marketing ấy, làm nhiều sẽ tích lủy được kinh nghiệm

Upvote 0
công việc nào cũng vất vả hết nhé bạn, nếu bạn muốn kiếm nhiều và lâu dài, thì nên học làm blog, viết bài , đặt quảng cáo, làm clip youtube ... nói chung là về mảng Internet marketing ấy, làm nhiều sẽ tích lủy được kinh nghiệm

Mình cũng đang làm website này, khi nào ổn định public cho anh em xem :p

Upvote 0
Mình mới bắt đầu làm Make Money Online , đọc 1 vòng quanh forum mmo4me.com thấy có rất nhiều cách để MMO .
Pro nào chỉ mình 1 cách đơn giản dùm với , mình k biết làm ntn ?

mmo giờ nát rồi .hic hic .

Upvote 0
Hóng. cái gì cũng đầu tư
Nông dân nghèo biết làm thao?

Upvote 0

Mình cũng định làm Blog , bubblews thì phải , nhưng tra ra thì do VN quá cheat , nó k cho bên VN đăng ký tham gia nữa r haizzzzzzzzzzzz

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week