Introduce Mình mới làm trang web bán tài khoản Ga tự động

Vấn đề là không biết xây dựng content ra sao :'(. Tiếng anh thì dốt, mua về làm content tiếng việt đc ko bác :v

Bro có cho đặt hàng domain theo ý mình ko?
Vì mình xác định đi 1 hướng, mà domain bên bro ko có thì cũng ko theo hướng mình định đi đc
Bro nên thêm cái domain chọn trước cho ae dễ bề làm việc

hahaha , mua về nuôi ko lớn có bảo hành ko

lần cuối cùng idol msg tôi là hỏi xin tôi code làm web xxx cơ mà, làm xxx thì làm sao mà chơi adsense đc mà ham hố. bỏ đi để còn thở, đinh vào là cháy túi ráng chịu nhé
nhầm người rồi nhé , tui chơi web phim là hết , còn lại chơi tin tức hoặc làm web hài như hàivl , gà mà bán tràn lan thế này thì k biết có nuôi tới lớn mà ăn đc ko , hay nuôi giữa chừng toàn lăn ra chết , có tiêm vaccin gì chưa chứ mua thế này ớn lắm

còn giữ tin nhắn nè chối nữa idol :popo_beauty:nói thật cho idol biết là gà này giống như là gà thải công nghiệp nuôi trong chuồng thải ra í, lúc nó giả chét da thịt dai rồi mới thải ra bán đó. ai xíu dại idol vô chỗ tôi hỏi mua dậy.

phải giỏi mới chơi đc loại gà thải này, tương tự cách các quán làm cơm gà là thường nua gà này về để chiên giòn, chứ mới vô nghề là chỉ mang ấm ức với tui liền, tại nó dai.
thôi mua gà ngoại mà nuôi cho chắc chứ nuôi gà việt sợ lắm

idol vô chỗ buy sell trade rent hỏi ai bán gà việt thì mua xài, rảnh rỗi vô group của nhóm gà thải công nghiệp hỏi mua ga ngoại chắc chắn có người xíu bậy rùi.
idol mà thấy newbie hỏi mua ga ngoại là kêu nó đừng nghen hông, loại gà công nghiệp dân chuyên nó mua chứ idol lơ tơ mơ lạc động tiên sẽ bị tui hành tiền.
bá gà giống mà k bảo hành , ai dám mua :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012:

Kiểu gà của bác này giống kiểu chuyển giao vẫn sống vẫn kiếm được nhưng mua về ai nuôi giỏi thì sống, nuôi ngu thì chết, có đúng không bác :))))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back