• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Mình muốn đóng Bảo Hiểm có vần phải verify account ko?

Status
Not open for further replies.

khoade

Junior
Reactions
153
MR
0.010
Như tiêu đề mình muốn đóng tiền bảo hiểm để giao dịch cho nhanh ko qua trung gian.
Mình muốn hỏi là có nhất thiết phải verify tài khoản mmo hay ko. Vì thấy thủ tục hơi lằng nhằng.
Mình phải inbox mod nào hay gửi vào mail nào thông tin để có dc sign bảo hiểm nhanh nhất.
Cảm ơn BQT

ver đi, lỡ scam thì anh em còn biết đường vát mã tấu tới

Upvote 0
đủ 300 mess + 100 like + hoạt động trên 5 tháng >>> verify >>> xin đóng bảo hiểm

Upvote 0
Upvote 0
Sao cũng có bác chưa đủ 300 mess mà vẫn verify được nhỉ
có thể là BQT dọn rác, del 1 số comment vô bổ cho nhẹ 4rum đó mà

Upvote 0
Như tiêu đề mình muốn đóng tiền bảo hiểm để giao dịch cho nhanh ko qua trung gian.
Mình muốn hỏi là có nhất thiết phải verify tài khoản mmo hay ko. Vì thấy thủ tục hơi lằng nhằng.
Mình phải inbox mod nào hay gửi vào mail nào thông tin để có dc sign bảo hiểm nhanh nhất.
Cảm ơn BQT
đ1ng bảo hiễn chỉ để giao dịch khỏi trung gian thui hả, còn làm j nửa ko ngoài yếu tố đó nhỉ

Upvote 0
Upvote 0
Đóng bảo hiểm không cần verify đc ko, đóng bảo hiểm là để lấy uy tín giao dịch mà, ai cảm thấy uy tín thì giao dịch chứ nhỉ

Upvote 0
Muốn biết dc hay ko e-mail cho ADMIN :D

Upvote 0
Mình cũng đang muốn đóng bảo hiểm, tầm 1-2 triệu thôi. Nhưng mà mới tham gia, giờ mà đi spam 300 post chắc hơi bị lâu :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,051
171,093
Latest member
gosafe

Most discussed of week

Most discussed of week