Mình muốn kiếm việc làm

binnguyen

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Hiện giờ mình đang tìm việc ( offer, captcha, ..v.v....) tại đà nẵng có xe đi lại , có lap , mạng viettel 12mb/s cáp quang.
Kinh nghiệm chưa có :(. Có thể làm tại nhà hoặc chỗ làm.
LH : 016 8895 1125 gặp Vỹ Sinh năm 93.

ra ngoài tìm mấy bà đại gia 4x 5x rùi mình làm trai bao là ok =)) ( bảo mấy ông xe ôm làm mối cho ) được nhiều đấy hehe

Upvote 0
Cần người dạy youtube free <<

Upvote 0
bán lap quất con đề vậy là ra đê đỡ phải lo vào nghề mmo!

Upvote 0
để lại yahoo cậu ơi , ngày onl dc mấy h , mình có 1 việc cũng tạm nhưng hơi phập phù :rolleyes: , cậu đã kiếm dc gì từ mmo bao giờ chưa :D

Upvote 0
để lại yahoo cậu ơi , ngày onl dc mấy h , mình có 1 việc cũng tạm nhưng hơi phập phù :rolleyes: , cậu đã kiếm dc gì từ mmo bao giờ chưa :D
còn thì pm yahoo chux ký nhé đỡ phải bán lap hii

Upvote 0
TÌM VIỆC XIN VIỆC KHÁC NHAU NHÌU KHÔNG, RA TRƯỜNG CHẢ BIẾT LÀM ĐC CÁI MẸ GÌ ( tài chính ngân hàng hệ cđ) THẾ LÀ LÊN MẠNG NỘP CV, NỘP XONG NGTA GỌI ĐI LÀM LẠI LÊN MẠNG SEARCH COI CTY CÓ LỪA ĐẢO KHÔNG, XONG LẠI CHẢ MÚN ĐI, :((( CHẲNG HIỂU NỔI BẢN THÂN NỮA.

MÀY ĐẸP LẮM sg ƠI

Upvote 0
Hiện giờ mình đang tìm việc ( offer, captcha, ..v.v....) tại đà nẵng có xe đi lại , có lap , mạng viettel 12mb/s cáp quang.
mang dầu ăn đến đây, Đà Nẵng nè

Upvote 0
TÌM VIỆC XIN VIỆC KHÁC NHAU NHÌU KHÔNG, RA TRƯỜNG CHẢ BIẾT LÀM ĐC CÁI MẸ GÌ ( tài chính ngân hàng hệ cđ) THẾ LÀ LÊN MẠNG NỘP CV, NỘP XONG NGTA GỌI ĐI LÀM LẠI LÊN MẠNG SEARCH COI CTY CÓ LỪA ĐẢO KHÔNG, XONG LẠI CHẢ MÚN ĐI, :((( CHẲNG HIỂU NỔI BẢN THÂN NỮA.

MÀY ĐẸP LẮM sg ƠI
buồn cho bác :(

Upvote 0
buồn cho bác :(
ời. bít thế 3 năm trc ko học trường này, học mẹ nó ngành j khác, chắc đời nó đảo chiều rồi :(((

Upvote 0
ời. bít thế 3 năm trc ko học trường này, học mẹ nó ngành j khác, chắc đời nó đảo chiều rồi :(((
bác ra trường có cái bằng bọc lưng còn việc làm có thể kiếm đc ko sớm thì muộn , em đang học cao đẳng ngành cơ khí oto bị mắc vài môn nên phải học 4 năm nè giờ kì này học 2 môn thốn

Upvote 0
chạy xe ôm cũng phải nhận vài trận đòn nhé, có gan ăn đòn mới chạy được. Làm trai bao thì cũng mặt dày như gái bao mới có cơm.làm cốc cafe ngồi góc bến xe sẽ hiểu xe ôm và trai bao nó ra sao.đủ bản lĩnh làm người thì cũng sẽ đủ bản lĩnh lập nghiệp từ tay trắng thôi.mới 93 không việc gì phải xoắn cứ vấp vài lần đã, tui còn buôn thúng bán mẹt ngoài lề đường nữa cơ mặc dù có bằng đại học hẳn hoi nói ra thì xấu hổ nhưng ko sao. vì làm do tay mình ko ăn cắp ăn trộm là đc

Upvote 0
:) giới thiệu bản thân, khả năng của mình đi bạn

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week