Mình muốn làm đầu gấu...

justinvnn1221

Hero
Verified
Reactions
388
MR
0.013
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Sao tự nhiên muốn đánh nhau quá... chỉ muốn gây gổ và đánh nhau và làm đầu gấu thôi :-(

Nếu làm đầu gấu thì mình sẽ không bị ai bắt nạt... Ai cũng phải nể phải e dè

Nếu mình làm đầu gấu thì mình sẽ được thoải mái hơn. Mạnh mẽ hơn, tiền nhiều hơn... khả năng tài chính cao hơn là im im 1 chỗ

Mình thích làm đầu gấu !

:binhsua137:

Sao tự nhiên muốn đánh nhau quá... chỉ muốn gây gổ và đánh nhau và làm đầu gấu thôi :-(

Nếu mình làm đầu gấu thì mình sẽ được thoải mái hơn. Mạnh mẽ hơn, tiền nhiều hơn... khả năng tài chính cao hơn là im im 1 chỗ

Mình thích làm đầu gấu !

Bạn bị bắt nạt ah :binhsua137: :binhsua119:

Làm đầu gấu thì ngta sợ trước mặt, chửi sau lưng chứ không kính trọng và nễ nang gì đâu!:binhsua08:

Làm đầu gấu thì hay choảng nhau với các đầu gấu lắm. Nên suy nghĩ kĩ trước khi làm. Bình yên có cái hay của bình yên :D

muốn nhiều tiền thì phải có tài
muốn không bị bắt nạt phải có bản lĩnh
cứ như mình đây này,ra đời sớm nên bản lĩnh đầy mình,sống không động đến ai cũng chẳng thằng *** nào dám ho he đến
cứ tự lập tự cường

Mình thích làm đầu gấu !

vcl, mấy đứa con nít thời này đứa nào cũng có suy nghĩ thế này nên mới có tình trạng đánh chém nhau trong học đường đây mà

hix, topic chém gió mà các ông nói ghê quá, cứ như em muốn làm đầu gấu thật í, em ko muốn làm đầu gấu nữa :(( :(( :((

Có dám luộc đứa nào chưa mà đòi làm đầu gấu thế,điều kiện trc tiên í,hay là thấy máu rồi lại xỉu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week