Spotlight Mình muốn thuê các bạn làm ref cho mình với giá 0.3$

Status
Not open for further replies.

cucsat01

Junior
Reactions
19
MR
0.000
GlobalTestMarket một trang chuyên về làm survey(khảo sát) kiếm tiền.
Hình thức : Bạn nhận được mail survey , mỗi cái giá trị tầm 30 đến 50 điểm tùy loại
Trả tiền : ngay khi bạn đạt được 1.000 điểm MarketPoint, bạn có thể quy đổi số điểm của mình thành $50 đô-la Mỹ tương đương mỗi survey hoàn thành nhận ~ 2$ tùy loại. Trang web sẽ gửi tiền bằng séc qua đường bưu điện nên các bạn nhớ điền đúng thông tin tên và địa chỉ nếu ko sẽ ko nhận dc tiền đâu (bản thân mình lần trc điền tên lung tung cuối cùng phải gửi séc lại cho bọn nó viết lại tờ séc khác. phí rút séc ở ngoài ngân hàng hình như hơn 100k ji` đó)

tuy nhiên ko phải ngày nào cũng có survey nên thường thì bạn phải mất khoảng 1 năm mới đạt đủ 1000 điểm.

Mình muốn thuê các bạn làm ref cho mình với giá 0.3$

Các bạn để lại mail và tài khoản PAYPAL cho mình để mình gủi link đăng ký. sau khi các bạn đăng ký xong thì hoàn tất một cuộc khảo sát trực tuyến lần đầu tiên. Ngay khi mình có được xác nhận của web mình sẽ gủi 0.3$ cho các bạn qua PAYPAL. Mình chỉ nhận được thưởng nhờ số lượng ref chứ ko đc j` từ các survey mà bạn làm nên chỉ trả cho các bạn thế thôi.ai nhận dc $ mình trả nhớ quay lại đây thông báo hộ mình cho mọi n` biết nha

cheat cho chủ thớt vỡ mồm đi :D
cheat cho chủ thớt giàu luôn:D
Hình thức : Bạn nhận được mail survey , mỗi cái giá trị tầm 30 đến 50 điểm tùy loại
Trả tiền : ngay khi bạn đạt được 1.000 điểm MarketPoint, bạn có thể quy đổi số điểm của mình thành $50 đô-la Mỹ tương đương mỗi survey hoàn thành nhận ~ 2$ tùy loại. Trang web sẽ gửi tiền bằng séc qua đường bưu điện nên các bạn nhớ điền đúng thông tin tên và địa chỉ nếu ko sẽ ko nhận dc tiền đâu (bản thân mình lần trc điền tên lung tung cuối cùng phải gửi séc lại cho bọn nó viết lại tờ séc khác. phí rút séc ở ngoài ngân hàng hình như hơn 100k ji` đó)

tuy nhiên ko phải ngày nào cũng có survey nên thường thì bạn phải mất khoảng 1 năm mới đạt đủ 1000 điểm.

Các bạn để lại mail và tài khoản PAYPAL cho mình để mình gủi link đăng ký. sau khi các bạn đăng ký xong thì hoàn tất một cuộc khảo sát trực tuyến lần đầu tiên. Ngay khi mình có được xác nhận của web mình sẽ gủi 0.3$ cho các bạn qua PAYPAL. Mình chỉ nhận được thưởng nhờ số lượng ref chứ ko đc j` từ các survey mà bạn làm nên chỉ trả cho các bạn thế thôi.ai nhận dc $ mình trả nhớ quay lại đây thông báo hộ mình cho mọi n` biết nha
không để lại cái yahoo làm so lh đây thím thớt:D

Các bạn reply để lại dia chỉ mail và paypal cho mình. Trang này nó tự gửi link chứ ko có ref link nên mình ko post dc. Các bạn cheat thoải mái,chỉ cần trang này nó xác nhận là mình trả cho các bạn luôn

khó nhằn, có cách gì dễ hơn không

thớt giao tiền cho trung gian 30$ đi o_O
để tôi inbox gửi thớt 100 cái mail , thớt add 100 mail gửi thư mời cho tôi nhé
hnay tôi ref 100 cái xong , sáng mai trung gian chuyển vào 30$ VCB tôi nhé :)

:(đã gửi cho 3 bạn để lại Mail rùi đó. hy vọng các bạn làm ngon lành thì mình dc cũng có phận nhờ :)
Hiện tại tui đang đề nghị nó trả bằng PAYPAL cho nhanh mà ko bit dc ko.
Lần trc nó trả bằng sec tui phải đợi mất cả tháng mới nhận dc tiền

thì chắc kiếm $ được từ ref nên người ta mới dám trả $ cho mình làm ref , sao thớt, làm ăn phải đầu tư chứ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week