Help Mình nghĩ Anh em chiến off nên mua key tool theo tháng

Status
Not open for further replies.

Khongminh1

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Như các bác đã biết hiện tại vấn nạn crack tool đang tràn lan.điều đó làm cho các bác code tool đau đầu và buồn bực không muốn code thêm các phiên bản update tiếp theo.bên cạnh đó nguồn thu nhập của các bác code đến một lúc nào đó sẽ bão hòa.vì người dùng ai cũng chọn con mua key vĩnh viễn cả.điều đó cũng ảnh hưởng đến tâm lý các bác code.vì thu nhập không có thì tâm trạng đâu code những bản update.nên theo mình nghĩ các bác đang chiến off ổn định .đã có thu nhập ổn định từng tháng thì không tiết gì 200.300k ủng hộ các bác làm tool làm gì cả các bác à cho dù các bác đã dùng key vĩnh viễn.xem như trích một phần nhỏ xíu.bé tí của mình cho các bác code tool.xem như đó là lời cảm ơn đến các bác ấy vậy.để các bác ấy có động lực code update các bản sau cho anh em.còn thằng nào crack thì kệ bà nó đi.chỉ có mấy thằng new tào lao mới đi mua crack thôi.chứ ai đã xác định con đường off thì mình tin các bạn không ai dùng hàng crack làm gì.các pro lại càng không.mình cũng mới vào con đường off vài tháng.cũng mua tool.nhưng mình không mua key vĩnh viễn.mà chọn key tháng.để hàng tháng vẫn góp một ít thu nhập cho các bác code tool.như một lời cảm ơn vậy.mình viết bài này không có liên họ hàng gì với mấy bác code tool cả.chỉ là suy nghĩ của mình.ai gạch đá thì mình nhận.

theo mình key 1 tháng phải rẻ rẻ chút cho anh em newbie chơi app chẳng hạn

còn các bác chơi net thì chắc nhiều máy thì mua nhiều key...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week