• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell mình sell toàn bộ tools ở crackit.info

Status
Not open for further replies.

vipprotrumanxin

Verified
Reactions
376
MR
0.020
Trước tiên nếu sai box mong mod dời giúp e và nếu vi phạm rules mong mod xóa và nhắc nhở e..e mới vào forum nên còn lạ lẫm :) Thank các mod đẹp trai :D :D
như tiêu đề, mình sell toàn bộ tools ở crackit.info . Các a chị em nào cần các tools ở site crackit.info thì pm e nhé!
Tình hình là do e mua membership ở đây mắc quá..muốn kiếm lại ít vốn :) e chỉ sell cho 8 người mỗi người 7$ thôi ạ :) bởi vì e k muốn share nhìu để các tools có giá trị 1 xíu :) ! cũng giống như là 7x8=56$ còn e chịu 77$-56$=11$ thôi ạ! (lúc trước là 99$ do đang có giảm giá còn 77$ )
thanh toán :
Thêm 1 event nhỏ : Mọi người quan tâm các tools và muốn dùng thử thì pm e riêng để e gửi tools! mỗi nick đc 1 tool dùng thử ạ :) ( ưu tiên các a c e quan tâm mua và k clone nick , ưu tiên các nick mmo join trước tháng 4 ) Thank mọi người ạ :) !

up phá nữa nào...!! có 3 slot rồi...còn 5 slot nữa thôi ...!!! nhanh nào ae :)

cho mình email nhé cậu
cho mình email nhé cậu
cho mình email hoặc pm yahoo mình gửi nhé :)
Giữ mình 1 slot tối send $ giờ bận rồi :D
ok cậu
đặt 1 slot nhé :)
ok cậu
còn 3 slot nhé pm yahoo nhé pro9xhtml ! mình gửi 1 lần khi đóng topic nhé!

site có 100 tool đấy, mà sell có 7$ tất cả lun hả bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week