Ask Mình upload video nhưng không hiển thị trong google search và youtube???

meomeomeo

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Video công khai. Dù đã bật bộ lọc ngày giờ và nhập đúng tiêu đề nhưng video không hiển thị. Có email thông báo đã up thành công. Mọi người giúp mình nhé

up video nó cho ra cái link là đã hiển thị rồi đấy :(
còn muốn cho google thấy thì....

chắc nó chưa index, ping tùm lum, share từa lưa xem dc ko. Như kiểu seo ý, bài viết mới đâu index ngay dc đâu, trừ mấy trang lớn thui.

Cảm ơn các bạn, mình chỉ bị vài trường hợp không hiển thị (hiển thị chậm sau vài tiếng), còn lại vẫn như bình thường.

cái này cũng từng bị bạn thử thêm dấu : "" vào cái tiêu đề phần tìm kiếm nhé, ví dụ như tiêu đề của mình là: naruto thì tìm kiếm ghi là : "naruto"

google và youtube nó có độ trễ là 2 ngày, úp video ngày hôm nay thì 2 ngày sau search từ khoá theo tiêu đề thì....may ra hiện lên, còn không thì mút chỉ tìm ở trang thứ 10>> trang thứ 100 của google và youtube mới ra,2 ngày sau search rồi chịu khó xem hết cả từ 1>> 100 trang nhé

khả năng bác search ra khi tiêu đề của bác không trùng những từ khoá đã tồn tài trên Youtube thì tìm sẽ được đánh index cao. còn ko kênh phải nhiều sub video nhiều view mới uư tiên nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week