mình vừa bị hack paypal. xin thông tin hacker

Reactions
6
MR
0.000
mình vừa bị hack ppp mất số tiền khá lớn. ai biết nhũng mail này hoặc từng giao dịch lh mình mới . Trực 0902304179
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
Thanh Nguyen Van
[email protected]
bằng chứng đây ah. mình nhanh trí đã lấy lại được acc, call cho bank khóa thẻ, cancel kip thoi. những cái cancel với denied là bị hack đó ah. tưởng co1 1 đêm mât ngủ rồi. giờ được ngủ ngon rồi các bác ah

Attachments

250.4 KB · Views: 474
Last edited:
Upvote 0
mình không khẳng định tại chỉ có 2 người teamview laptop minh thôi.
2 người team view là sao bạn nhỉ? mail paypal của mình k hề như bạn nói nhé !!!! Mình có thể tạo 1 topic tập hợp tất cả những người đã giao dịch với mình xác nhận cho mình cái mail bạn đã gán cho mình ! Thanks bạn ! Mình làm dịch vụ thu paypal nên rất nhạy cảm với uy tín của mình nên bạn thông cảm nhé !!

Upvote 0
trucnguyen1412 was last seen:
Yesterday at 12:34 PM

bạn @trucnguyen1412 online reply lại xác nhận k phải mình cho bạn @haylangnghe biết nhé ! Mình k thích bị nghi oan nhé ! Nếu bạn online mà k reply mình buộc phải tạo 1 post waiting nhé ! Thanks bạn !
bác @trucnguyen1412 vào làm rõ xem thấy hình như bác @vipprotrumanxin yahoo : pro9xhtml có dính phốt không?

Upvote 0
1 mất 10 ngờ. Thông cảm cho nhau xíu đê :D
biết là vậy nhưngg
  1. dịch vụ thu pp của mình nhạy cảm , làm như vậy ai còn dám gdịch nữa T_T
  2. do mình cũng từng bị report và ăn point vì vu khống như vậy
  3. Mình chỉ mún rõ xem thực hư và có phải là đang có 1 nick fake yahoo của mình ko..vì yahoo của mìnhh fake rất khó nhận ra ví dụ pro9xhmtl hay pro9xhtml hay pro9xhtmI ( chữ I (i) k fai l (L) ) v...v....vậy nên mún xác định và chủ thớt up log chat lên để ae đề phòng ạ ! :-|
    @trucnguyen1412 online rep mình ! Tks

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
@@trucnguyen1412 cái mail pp của acc tên Thanh Nguyen Van là gì thế bác. mình từng bị 1 người tên Nguyễn Văn Thành scam 400$ pp name pp là Thanh Nguyen Van, bạn post cái mail trong hình kia có gì nếu trùng khớp mình cũng có chút thông tin nè. (họ tên năm sinh địa chỉ số đt)

Upvote 0
Upvote 0
dispute hết đi bạn :)

Upvote 0
cuối cùng đã nhận được refund từ PayPal. cảm ơn bạn chungnam0901. có thể ngủ ngon rồi.
ủa lấy được roòi hả ...... là acc pp bạn bị limit lun hả :3

Upvote 0
hacker no close acc luôn. phải lập cái khác thôi. ae có kinh nghiệm bảo mật paypal chia sẻ nhé
sài sandbox + chế độ ẩn danh trình duyệt thôi , và cài máy lại cho chắc :rolleyes:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week