mirinda mod box captcha vào giải thích hộ

Status
Not open for further replies.

minh8451891

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
như tiêu đề mirinda giải thích hộ sao band boypro1993 chưa đủ post post link ai hộ mình phát : topic update tình hình pix page 67.đại sao như sau
thread này là thread update nó update sao band nó.cụ thể boypro1993 nó comment thế này
10 id speed 20 di uong cafe buoi sang thoi

còn cái ngữ thằng vinacess mặc váy đó thì nó hớt lẻo bảo spam thì giải thích hộ xem boypro1993 nó spam chỗ nào
spaam thì spaam ít thôi nhé loãng topic này xuống đưới đáy luôn bó chiếu ông 19 idd speed từ 26 tuột còn 23:binhsua43:

còn đây là ý kiến của mirinda

Đã xử lí, những trường hợp spam thế này thì report trực tiếp cho mình !

thấy bức xúc tôi ý kiến. mirinda band tôi với nội dung ko đúng topic.ok tôi cũng chẳng nói gì còn thằng đàn bà này nó lại bảo tôi thích gây war :
oh.thế này cũng kêu spam.biết thực hư thế nào.có quyền trong tay có khác :))
kô biết thì im và up tình hình thôi cố gắng gay war làm gì bó tay chú em ai cho xíu tình hình 12h30 đi vừa ăn xong

Gửi thằng đàn bà : ngữ như mày ý.ko đáng để tao bận tâm đâu :))
Gửi mirinda : Nghe mấy thằng đàn bà nó nói thì nên xem lại đúng sai đã nhé.

ban là đúng rồi.
lúc đó thì phải 20 acc mới được speed 20. trong khi đó boypro1993 ít xuất hiện trong box captcha vào cố tình spam để tăng 1 bài post với nội dung 10acc speed 20. captcha có ít có người báo cáo nhưng lại có nhiều người vào xem tình hình để log acc làm. tình hình là thế, mirinda làm vậy là đúng chứ có gì đâu mà lại tạo topic giải thích:binhsua41:

Upvote 0
ban là đúng rồi.
lúc đó thì phải 20 acc mới được speed 20. trong khi đó boypro1993 ít xuất hiện trong box captcha vào cố tình spam để tăng 1 bài post với nội dung 10acc speed 20. captcha có ít có người báo cáo nhưng lại có nhiều người vào xem tình hình để log acc làm. tình hình là thế, mirinda làm vậy là đúng chứ có gì đâu mà lại tạo topic giải thích:binhsua41:

tôi hỏi bạn nhé : pix nó load, các mạng có khác nhau ko, dùng proxy ngon có khác dùng cái dởm ko, lúc đó 8h hơn mà bạn bảo 20id mới đc sp 20 hả.xl bạn đi.vậy nhé

Upvote 0
tôi hỏi bạn nhé : pix nó load, các mạng có khác nhau ko, dùng proxy ngon có khác dùng cái dởm ko, lúc đó 8h hơn mà bạn bảo 20id mới đc sp 20 hả.xl bạn đi.vậy nhé

tình hình chung nhé. ai gõ nhiều thì biết thôi. cậu chưa bị ban nick do post nhảm trong đó là còn may đấy:binhsua41:

Upvote 0
tình hình chung nhé. ai gõ nhiều thì biết thôi. cậu chưa bị ban nick do post nhảm trong đó là còn may đấy:binhsua41:

bạn tưởng tôi ko gõ hả.nick tôi bị band rồi.bạn đọc kĩ bài tôi viết sẽ rõ.tôi ko nói gì cả.thằng kia nó nói nhảm ko band tôi cũng ko ý kiến (mod có quyền ưu tiên ai thì tùy thôi ^^) còn đây là tôi kêu ôg mod kia lấy chứng cứ để band boypro1993 kia

Upvote 0
thấy cũng hơi kỳ chú boy j đó có ý update tình hình 1 post đâu làm nên chuyện vs lại cũng ko quá xa chủ đề của topic update
và điều thứ 2 là vicvaness cũng là member như nhau thôi ko có quyền j mà nói người khác spam việc đó có BQT lo người gây war mới đúng là vicvaness
Đơn giản là sống ở đời hãy xem trọng người ta rùi người ta mới trọng mình chứ đừng đem thái đô tao hơn mày ra nói chuyện với nhau khi đang hoat động trong 1 mọi trường cộng đồng

- - - Updated - - -

mà gậy war thì nên phạt cả 2 như pháp luật vậy
gây rối trật tự công cộng thì có bao giờ phạt 1 bên đâu

Upvote 0
thấy cũng hơi kỳ chú boy j đó có ý update tình hình 1 post đâu làm nên chuyện vs lại cũng ko quá xa chủ đề của topic update
và điều thứ 2 là vicvaness cũng là member như nhau thôi ko có quyền j mà nói người khác spam việc đó có BQT lo người gây war mới đúng là vicvaness
Đơn giản là sống ở đời hãy xem trọng người ta rùi người ta mới trọng mình chứ đừng đem thái đô tao hơn mày ra nói chuyện với nhau khi đang hoat động trong 1 mọi trường cộng đồng

- - - Updated - - -

mà gậy war thì nên phạt cả 2 như pháp luật vậy
gây rối trật tự công cộng thì có bao giờ phạt 1 bên đâu

thank bạn.ko đủ post thank.tôi thấy bất bình thì lên tiếng.ở đây cùng lắm là chia sẻ kn,giúp nhau mmo ... chứ cái thể loại mà cứ chực chực hở ra là cắn thì ko biết xếp vào cái loại gì nữa

Upvote 0
thank bạn.ko đủ post thank.tôi thấy bất bình thì lên tiếng.ở đây cùng lắm là chia sẻ kn,giúp nhau mmo ... chứ cái thể loại mà cứ chực chực hở ra là cắn thì ko biết xếp vào cái loại gì nữa

mà nick bạn bi banned bao nhiu ngày hay banned vv lun :binhsua43:

Upvote 0
như tiêu đề mirinda giải thích hộ sao band boypro1993 chưa đủ post post link ai hộ mình phát : topic update tình hình pix page 67.đại sao như sau
thread này là thread update nó update sao band nó.cụ thể boypro1993 nó comment thế này

còn cái ngữ thằng vinacess mặc váy đó thì nó hớt lẻo bảo spam thì giải thích hộ xem boypro1993 nó spam chỗ nào

còn đây là ý kiến của mirinda

thấy bức xúc tôi ý kiến. mirinda band tôi với nội dung ko đúng topic.ok tôi cũng chẳng nói gì còn thằng đàn bà này nó lại bảo tôi thích gây war :

Gửi thằng đàn bà : ngữ như mày ý.ko đáng để tao bận tâm đâu :))
Gửi mirinda : Nghe mấy thằng đàn bà nó nói thì nên xem lại đúng sai đã nhé.

Sao MOD làm việc bạn có gì phải thắc mắc à, 21 bài post thế này ra đảo 7 ngày là còn nhẹ đó,mở miệng ra là nói người này người kia đàn bà này nọ, vào forum kiếm $$$ thì lo kiếm đi, chuyện xử lí vi phạm đã có BQT lo nhé !

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week