Mirinda vào trả lời newbie nè

Status
Not open for further replies.
forum cấm cheat, ug đó là rule có sẵn rồi, thắc mắc hỏi admin
vấn đề này đã được toàn box cap thông qua là không nói đến rồi chứ không phải chỉ có riêng ý mod thích làm gì thì làm đâu

Ai thích gõ thì gõ.miến bàn.bạn chấp nhận tham gia diễn đàn thì pải tuân thủ theo nguyên tắc đặt ra.và trong box này người đó là ông Mirinda.

cách gõ thế nào là tuỳ mỗi người bác nào nhiều id trc 14/2 mà chưa dùng thì gõ 1 chữ tội gì
còn acc mới test thì cứ gõ 1 chữ có ai cấm đâu nó nhảy pri + banned thì ráng chịu gõ nhanh pri cao cũng bằng thừa
các bác trong 4r ai cũng tính hết cả rồi

Bán tán 1 chữ à
có mà đến tết nhà
close nó đi
cũng có cái hay
tuy thấy bác bao chửng hơi nghiêm thật ( đôi lúc hơi nặng tay khoản 1 chữ )
nhưng mà làm thế cũng có cái đúng cả thôi
:)
ai cũng một chữ để rồi dự án nó ra đi
pix sắp sập đến nơi rồi

Thì cứ share kn cho các newbie gõ thì gõ, band tự chịu biết còn đỡ hơn là không biết ... Biết rồi thì cho lời khuyên đừng tưởng qua mặt được pix ^^!

Thì cứ share kn cho các newbie gõ thì gõ, band tự chịu biết còn đỡ hơn là không biết ... Biết rồi thì cho lời khuyên đừng tưởng qua mặt được pix ^^!

tốc độ tầm 30 là bik " bao " gõ 1 chử . vậy tại sao lại cấm cái vụ 1 với 2 chử nhỉ ;)) . ko nhẽ .... :binhsua96:

vì lợi ích chung nên bác bao mới ko cho mọi người bàn tán gõ 1 chữ ,đề phòng newbie sau này ko biết lại gõ,hiểu chưa?,gõ 1 chữ=>ban,ok mún ko?,bàn rồi newbie gõ theo rồi ban ,ban xong rồi bảo tại sau bàn tán chuyện này làm gì,vậy đường nào cũng ko xong,thì dẹp mom chớt cho rồi ở đó mà la ó bác bao.rãnh hơi ngồi bàn lại.

tốc độ tầm 30 là bik " bao " gõ 1 chử . vậy tại sao lại cấm cái vụ 1 với 2 chử nhỉ ;)) . ko nhẽ .... :binhsua96:

Chưa chắc tốc độ 30 là 1 chữ nhé không có gì là chắc chắn, còn cấm 1 chữ tại vì nó gây thiệt hại nhìu hơn là đem lại lợi nhuận nên bác bao cấm. Cái gì có lợi nhất thì bác bao chỉ à không có cấm còn cái gì có hại thì cấm khỏi có ai theo vết xe đổ .... Tất cả xuất phát từ lòng tốt thôi mà bác bao delete thẳng tay quá newbie hiểu nhầm

2 bên bình tĩnh đừng gây chuyện nữa..Bao chuẩn lên là mệt đó..Có lần mình cũng giống chủ topic rồi...Cái gì cũng bình tĩnh đừng giống mình hồi xưa của mình..Giờ chỉ cố gắng lên mod cho độ uy tín cao hơn làm ăn lương thiện không chiến với bao chuẩn nữa :D...

Chưa chắc tốc độ 30 là 1 chữ nhé không có gì là chắc chắn, còn cấm 1 chữ tại vì nó gây thiệt hại nhìu hơn là đem lại lợi nhuận nên bác bao cấm. Cái gì có lợi nhất thì bác bao chỉ à không có cấm còn cái gì có hại thì cấm khỏi có ai theo vết xe đổ .... Tất cả xuất phát từ lòng tốt thôi mà bác bao delete thẳng tay quá newbie hiểu nhầm

Em vote cho bác
......

vấn đề 1 và 2 type luôn có 2 phe phái . Việc cấm nhắc để tránh gây xung đột bất hòa có thể xảy ra trong tương lai . Ai đã từng tham gia box capcha trên 3 tháng đều đã thấy kết quả rồi đấy :) . Cấm nhắc vấn đề nhạy cảm này chẳng qua ko muón cho newmem lao vào con đg tội lỗi đấy thôi . Ai còn nhắc hoặc đề cập thì ko phải là đang vô tình tiếp tay kiến thức xấu mới cho newmem chăng ? box nào có luật và tình cảnh của box đó . Ý kiến cò hoặc uất ức gì thì cứ pm admin mà giải bày
Ở đây là mình xử lý theo luật của 4r thôi chả vì lý do cá nhân gì cả . Kết lại là mình sẽ close topic . Ai làm gì thì làm ko cấm cản nhưng phạm rule là xử thôi

Chuyện này thà newbie hỏi thì có khi tôi còn ko ý kiến, đằng này chủ topic hỏi thì cũng hơi lạ, tham gia từ Jun -2011 cơ mà ???:binhsua90:

Cái này tôi cũng đã nói rõ rồi mà hen, chuyện này ko phải do tôi chủ xị, trước đây là do bạn wingstar phát hiện ra, chia sẻ cho anh chị em tăng thu nhập, sau 1 thời gian ngon ăn thì bị ban hàng loạt, sau đó bạn wingstar cùng các mem kỳ cựu của box cạp đã thống nhất ko công khai chuyện này nữa tránh tình trạng newbie vào hỏi này hỏi nọ rồi lan man dẫn đến bị ban.Với lại cũng thống nhất là tay của ai người ấy gõ, mún làm gì thì ai mà cản nổi ,tự làm thì tự chịu chuyện mình làm . :binhsua83:

Cuối cùng tôi tổng kết lại là chuyện gõ 1 chữ gì đó sẽ ko được công khai trong box Captcha vì dù sao nó cũng là cheat nhé !
Thế thôi, ko phải tôi tự ý làm nhé !
Cuối cùng là kết luận lại chừng nào tôi còn làm MOD ở box này thì chuyện 1 chữ vẫn ko được công khai lại nhé ( công khai là lập topic thảo luận đó, còn bàn tán lan man thì ai mà cản nổi ) newbie cần được bảo vệ ko vì 1 mình chủ topic được.:binhsua85:

À , nói lại các bạn nói vậy tội mình quá, mình chỉ cấm thảo luận gõ 1 chữ gì đó trong box captcha thôi chứ làm sao cấm các bạn gõ được , oan quá, nói lại cho chuẩn nhé :,1 chữ thì nói chung ai chẳng biết trừ newbie thôi( :binhsua105:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week