[Miss MMO 2013] - Thuha - Thử Thách Người Xem.

Status
Not open for further replies.

Thuha

Junior
Reactions
435
MR
0.000
dám tham gia đã là 1 thắng lợi rồi. để lại 1 topic kỷ niệm tại đây cũng là 1 điều vui mà phải ko :)
Bạn này chăm chỉ up topic nhất, mình đã up lại ảnh rồi đó. bạn nói cũng đúng.

binbin199

Banned
Reactions
11
MR
0.000
cho dù có tham gia thì mình nghĩ bạn này cũng không đạt giải đâu, biết đâu bạn đăng ký nick tháng 2 và không được dự thi là điều tốt.

jimmykid

Hero
Reactions
654
MR
0.108
Follow me on Facebook
:) chỉ thik ảnh cây đàn, rất muốn dc học đàn nhưng chưa có dc cơ hội học. Chúc chủ thớt đoạt giải !!

cho dù có tham gia thì mình nghĩ bạn này cũng không đạt giải đâu, biết đâu bạn đăng ký nick tháng 2 và không được dự thi là điều tốt.
cho 1 câu là anh hùng bàn phím quá trời luôn. đến cái tự tin còn ko = người ta thì ko có tư cách đi chê người ta đâu ;))

cho 1 câu là anh hùng bàn phím quá trời luôn. đến cái tự tin còn ko = người ta thì ko có tư cách đi chê người ta đâu ;))

tui nói thật thôi, có sao nói vậy, ai nâng bạn đó lên thì nâng, tui không thích nâng, tui cũng đâu có dìm hàng, cũng đâu có chê xấu

còn bạn nói tui không tự tin vì không tham gia thì bạn nên xem lại, ở đây nhiều người không tham gia lắm, không lẽ họ đều không tự tin

KhucThuyDu

Banned
Reactions
283
MR
0.000
tui nói thật thôi, có sao nói vậy, ai nâng bạn đó lên thì nâng, tui không thích nâng, tui cũng đâu có dìm hàng, cũng đâu có chê xấu

còn bạn nói tui không tự tin vì không tham gia thì bạn nên xem lại, ở đây nhiều người không tham gia lắm, không lẽ họ đều không tự tin

Miss này cũng khá xinh mà :-?
Hơn nữa còn qua 3 vòng, còn xét nhiều tiêu chí chứ mỗi ngoại hình đâu.

Mình vẫn nhấn thanks vì ý kiến của bạn mà, đừng cãi nhau, mọi thứ chỉ mang tính chất phong trào, giải trí, góp vui,...đc tham gia thì tốt ko được thì coi như ủng hộ cho event. Sáng nay bạn có PM yahoo mình thì phải, binbin.199 có gì bạn cứ dùng nick thật của mình mà nói chuyện nhé.

mình thấy có 4 miss nhưng 3 miss kia bị close topic rồi ( hơi tiếc :( ) bợn này cầm chắc phần thắng rồi chút mừn chút mừn nhóa!!! :)

ô thế ko cóa miss à!!! tiếc quá!!! đàn ông phải có đàn bà mới vui chứ!!!
Năm sau thi tiếp......................hi vọng khi ấy còn gắng bó đc mmo, vất vả quá muốn nản bạn à, captcha mỏi mắt, duyệt task gì đó thì ngồi đợi cả buổi rồi vẫn chưa kiếm đc đồng nào.,.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,827
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week