[Miss MMO 2013] - Thuha - Thử Thách Người Xem.

Status
Not open for further replies.

MrZZZZ

Banned
Reactions
116
MR
0.000
cứ đẹp là đc hả bạn nói linh tinh :)) thấy chủ thớt vẫn hơn đó nhìn 90 nhưng mặt còn non nhìn thích hơn bên kia nhìn mặt già sự thật phũ phàng sợ ăn gạch bên kia quá

Thuha

Junior
Reactions
435
MR
0.000
tui thấy bạn kia còn đẹp hơn bạn này, bạn "ducad" gì đó, rút lui đi

làm offer nhanh hay chậm không quan trọng, làm nhiều hay ít không quan trong, điều quan trọng nhất khi làm offer là data private khi nhập vào, mà cái này tui có nhiều dù tui không chơi offer, cái này tui có khi get info trong các shop us để check bestbuy
bài đầu tiên sau lập nick của bạn là tại topic này, tiếp theo là topic này và có lẽ sẽ là topic này cho tới khi close. Ko hiểu lý do bạn chú ý tới mình nhưng mình biết ơn vì điều đó. Mình ko tranh dành với ai, cũng chẳng có ý định rút lui. hihi. Điều bạn nói mình ko hiểu lắm.
làm offer nhanh hay chậm không quan trọng, làm nhiều hay ít không quan trong, điều quan trọng nhất khi làm offer là data private khi nhập vào, mà cái này tui có nhiều dù tui không chơi offer, cái này tui có khi get info trong các shop us để check bestbuy

binbin199

Banned
Reactions
11
MR
0.000
bài đầu tiên sau lập nick của bạn là tại topic này, tiếp theo là topic này và có lẽ sẽ là topic này cho tới khi close. Ko hiểu lý do bạn chú ý tới mình nhưng mình biết ơn vì điều đó. Mình ko tranh dành với ai, cũng chẳng có ý định rút lui. hihi. Điều bạn nói mình ko hiểu lắm.

tui mới sữa lại rồi đó, đọc lại đi, chú ý dòng cuối cùng

suy nghĩ thử nha: cùng một tên mà có nhiều phiếu trả lời khác nhau là bên nước ngoài họ suppend
cảm ơn bạn, có tí cao siêu... hihi

đã nói thì đừng sợ nói thẳng ra đi là dùng cc đâm đồ vậy cho nhanh cứ vòng vo nick cừa lập vào topic người khác phán như thầy
người ta đang nói làm offer, bạn này lại nói đi đâu, bạn này biết thì chỉ, cãi tui làm gì cho mệt, người ta chỉ chị bạn làm offer, rồi bạn làm miêt mài rồi bị suppend, còn tui chỉ các bạn để biết và không bị suppend, chẳng phải bạn có thêm kiến thức sao

Cái tui nói là kiến thức mà,chứ có nói gì khác đâu

cái tui nói dễ hiểu mà bạn @thuhoài : bạn này đặt mình vào vị trí là người kiểm tra đi nha: bạn này thấy có cùng 1 tên, có nghĩa là 1 người, nhưng lại có nhiều phiếu trả lời khác nhau,thì bạn này phải nghi ngờ không?

- - - Updated - - -

cứ đẹp là đc hả bạn nói linh tinh :)) thấy chủ thớt vẫn hơn đó nhìn 90 nhưng mặt còn non nhìn thích hơn bên kia nhìn mặt già sự thật phũ phàng sợ ăn gạch bên kia quá
cái này bạn này nói đúng mà, nên tui đâu có cãi, người đoạt giải phải có cách ứng xử tốt nữa, ...

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.061
Follow me on Facebook
:m131: binbin hình như là ăn thông đồng với chủ topic ducah hay sao mà sang topic người khác đáp đá vậy nhỉ
90 với 92 khác nhau hoàn toàn nhé - hơn kém 2 tuổi đó - mỗi độ tuổi một cái đẹp riêng nhé - chứ chị này 90 mà như thế này quá trẻ à - trừ khi 92 thì nên so sánh thế - chứ so sánh thế này quá khập khiễng - éo có mắt nhìn người à
:m021: nhìn cái nick mới và có post mới thế kia đề nghị admin vào giải quyết nhé - ở ngoài đời người ta gọi là đáp đa giấu tay đó :m131: có giỏi thì mang nick cũ ra cm đi

mà mình nghĩ nội quy tham gia hơi cứng nhắt, từ tháng 3 trở về trước nên cho tham gia, vì nếu sợ không phải người mmo tham gia dành giải thì quy định tháng 3 trở về trước được rồi, vì tháng 5 mới tổ chức cuộc thi, quy định tháng 1 hơi cứng nhắt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week