[Miss MMO 2013] thuhanguyen - ủng hộ cuộc thi kêu gọi chị em tham gia

Status
Not open for further replies.
Trời, hôm bữa lỡ yêu bé Huỳnh Thu Hà (thuha) rồi, giờ xin phép yêu thêm Nguyễn Thu Hà (thuhanguyen) nữa thì chắc cũng chưa mang danh đàn ông xấu :m187:
Yêu cầu anh chịu trách nhiệm với em nào .... ngoài kia kìa.!

vote cho bạn nè :binhsua50:

thank anh ạ :D

Trời, hôm bữa lỡ yêu bé Huỳnh Thu Hà (thuha) rồi, giờ xin phép yêu thêm Nguyễn Thu Hà (thuhanguyen) nữa thì chắc cũng chưa mang danh đàn ông xấu :m187:
thật ý ạ :"> vinh dự quá ạ :)) mấy bro captcha chuẩn bị tinh thần gọi chị.... đi nhá :))

cái này mặt xấu quá ^^ sau 2 ngày sẽ gỡ ạ

bức ni ổn rồi đó:-*:-*

lỡ ju rồi mà xa quá biết làm sao đây, thôi đành thank ủng hộ vậy ;))

cái này mặt xấu quá ^^ sau 2 ngày sẽ gỡ ạ
Tưởng LCD ai ngờ , đánh giá lại thôi :
Face : 7.5 đ
V1 : 7.5 đ
V2 : 6 đ ( có vẻ hơi mỡ )
V3 : 7 đ

Trung bình : 7 đ
Vote cho 1 phiếu

Last edited by a moderator:
:binhsua50:cảm ơn anh đã quan tâm ạ

thế nào đây anh tunvit :binhsua168:

:m181: Tại sao pháp luật VN bất công quá, 1 trai ko thể lấy 3 vợ, miễn người ta yêu và lo chu đáo cho cả 3 thì thôi chứ :m181:

Tưởng LCD ai ngờ , đánh giá lại thôi :
Face : 7.5 đ
V1 : 7.5 đ
V2 : 6 đ ( có vẻ hơi mỡ )
V3 : 7 đ

Vote cho 1 phiếu
em ko thik trường phái giữ eo anh ạ :D sở thik là ăn uống ạ ;)) bao nhiêu thứ ngon trên đời tội gì phải giữ eo ạ

đề nghị cung cấp full info :binhsua50:
cho em xin phép để sau ạ :)

:m181: Tại sao pháp luật VN bất công quá, 1 trai ko thể lấy 3 vợ, miễn người ta yêu và lo chu đáo cho cả 3 thì thôi chứ :m181:
con trai mà thế thì đào hoa :( con gái mà thế thì lăng loàn :( nếu công nhận thì thiệt thòi cho con gái bọn em quá ạ

- - - Updated - - -

cái này xinh đó phát huy nghe em mấy bác trên MMO toàn thick như ri à :))

hè đến rồi ạ :binhsua168: là lá la

:binhsua50:cảm ơn anh đã quan tâm ạ

thế nào đây anh tunvit :binhsua168:
Cẩn thận e nhé, mấy ông trên này háo sắc lắm, soi kỹ lắm. riêng cái a tũn vịt là người háo sắc nhất, ko tin e qua mấy topic Miss đi, luôn có a ấy xuất hiện dù bận rộn cỡ nào.! Pháp luật VN sao ko tử hình mấy tên ăn quỵt nhỉ, tính trốn ko chịu trách nhiệm đax

Cẩn thận e nhé, mấy ông trên này háo sắc lắm, soi kỹ lắm. riêng cái a tũn vịt là người háo sắc nhất, ko tin e qua mấy topic Miss đi, luôn có a ấy xuất hiện dù bận rộn cỡ nào.! Pháp luật VN sao ko tử hình mấy tên ăn quỵt nhỉ, tính trốn ko chịu trách nhiệm đax

e sẽ đề phòng ạ :binhsua50:nếu bị làm sao em sẽ nhờ người tìm info của cái chị đi cùng a ý lên đà lạt hồi tháng 2 hay tháng 3 để báo tin cho chị ý ạ

- - - Updated - - -

link ảnh die rồi :binhsua85:
sory anh >.< mấy lần up ko đc nên em ức chế up lên imagecherry nên có thể có 1 số máy ko xem đc ạ

- - - Updated - - -

a ko ăn doi đì mà vào làm gì ở đây hửm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,806
Latest member
MaxMediavn