[Miss MMO 2014] - ReyMysterio - Người đẹp tuyển ck ^.^

Status
Not open for further replies.
ních này hồi trước của người khác! nhưng giờ hắn ko vào nữa nên cho tui! nghe chưa! giờ là của tui! ko tin ra yahoo mà hỏi! @@
u làm gì đó làm,miễn đừng ảnh hướng tới nhóc ấy là được

- Mỗi thí sinh chỉ được dự thi 1 bài (chỉ viết 1topic dự thi), ảnh dự thi phải chính xác là của chủ nick, không được post dùm người thân,bạn bè.
Rule này ý nói ko đc tự ý đem ảnh người khác đi thi thui, chứ ko chỉ rõ là cấm mượn nick hay ko.
=> hình như thớt ko phạm rule.
Nói cách khác người post bài thi cũng phải là chủ nhân của những bức ảnh đó. Thi cho vui ae relax đi :D
Btw, đẹp gái quá :cool:

Last edited:
em là bonggona7. xưa h nick này là em onl , con trai 100%.dạo này học thi lại đại học,k còn chơi mmo nữa. sáng nay con bạn sát thủ gà con nó nói hồi xưa nó k biet phải tạo nick tren 4rum, toàn là log in qua facebook, rồi log in qua facebook k dc nó mới tạo nick tren đây, diều kiện của cuoc thi là nó chưa đủ vì phải tạo acc trước ngày tháng nào đó,giờ em cũng chẳng onl 4rum, vì h học để thi đại hoc lại nên nó xin cái nick này.mod muốn baned thì baned,k thì cho nó tiep tục thi,vì e k rành rule của 4rum lam có vào cũng chỉ ở box capt thôi, k đi đâu lung tung ngoài box capt

em là bonggona7. xưa h nick này là em onl , con trai 100%.dạo này học thi lại đại học,k còn chơi mmo nữa. sáng nay con bạn sát thủ gà con nó nói hồi xưa nó k biet phải tạo nick tren 4rum, toàn là log in qua facebook, rồi log in qua facebook k dc nó mới tạo nick tren đây, diều kiện của cuoc thi là nó chưa đủ vì phải tạo acc trước ngày tháng nào đó,giờ em cũng chẳng onl 4rum, vì h học để thi đại hoc lại nên nó xin cái nick này.mod muốn baned thì baned,k thì cho nó tiep tục thi,vì e k rành rule của 4rum lam có vào cũng chỉ ở box capt thôi, k đi đâu lung tung ngoài box capt
oh, ko có gì là sai law cả. mod cho em nó thi tiếp đi. :D

images

Đẹp quá đi trời ơi!

cứ mỗi năm thi miss là lại có nhiều kiểu mới lạ:D vote cho e gái xinh. nhưng mà cũng phải biết mmo thì mới nên đi thi miss mmo :p

Xinh quá.... mà thiếu tấm ảnh chụp với chữ MMO4ME gùi @ReyMysterio ơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week