[MISS MMO] - a2b3c7 - Mình cũng xin tham gia. Các bạn vào ủng hộ mình nhe (15/4 Update pic mới Áo Dà

Status
Not open for further replies.
She - Groove Coverage

[video=youtube;xJiQIifKWjk]http://www.youtube.com/watch?v=xJiQIifKWjk&t=1m8s[/video]

"She is the reason why God made a girl"
Tặng mấy bác fan cuồng của em Hân ;))

Quên tặng em luôn ;))

Nản thật, tới giờ gõ captcha rồi mà cái tay ko chịu làm, cứ bấm qua topic xem e Hân được bao nhiêu thanks rồi, mới đước có 115 thanks ah, ít quá, thế này làm sao mà yên tâm mà gõ được

Nản thật, tới giờ gõ captcha rồi mà cái tay ko chịu làm, cứ bấm qua topic xem e Hân được bao nhiêu thanks rồi, mới đước có 115 thanks ah, ít quá, thế này làm sao mà yên tâm mà gõ được

K sao đâu a, mọi người sẽ vote nếu thích mà. Tập trung vào công việc đi nào, a làm vậy e cảm thấy ngại lắm à:binhsua87:

E cũng ra cạp lun đây

Last edited by a moderator:
K sao đâu a, mọi người sẽ vote nếu thích mà. Tập trung vào công việc đi nào, a làm vậy e cảm thấy ngại lắm à:binhsua87:

E cũng ra cạp lun đây
bày em cạp với chị Hân dễ mến ơi................ :binhsua03:

à thì ra có event mít sờ and mít tờ .

ấn 1 phát cho em nà . chúc em đoạt giải nhé .

Ngữa mặt lên trời
Hận đời vô đôi
Đi vào bóng tối
Vô đối là (chị ) Hân
Nhìn ra xung quanh
(chị) Hân là Vô Đối
:binhsua168:

" Nhưng mà em thấy mấy anh chị trên lót ( hay box gì đóa :"> ) cáp cha nói chuyện ... vui quá hà "

Thấy em nói chuyện anh cũng ... vui quá hà :">

Ngữa mặt lên trời
Hận đời vô đôi
Đi vào bóng tối
Vô đối là (chị ) Hân
Nhìn ra xung quanh
(chị) Hân là Vô Đối

Coi chừng mở mắt ra thấy gạch đá của anti-fan đang chờ tới ;))

Yêu cầu tất cả mọi người treo Status Vote cho bé Hân là số thanks tăng chóng mặt ngay :binhsua117:

Ngữa mặt lên trời
Hận đời vô đôi
Đi vào bóng tối
Vô đối là (chị ) Hân
Nhìn ra xung quanh
(chị) Hân là Vô Đối

Bài thơ hay wa :binhsua11:,
Mình mới ra cạp tí mà bên ổ 8888 rùm beng lên hết trơn kìa, vui wa trời lun. Mọi ng wa xem đi, khổ nhất là pác hiepsi :binhsua146::binhsua146:

Last edited by a moderator:
mmo4vn là make money online for vietnamese nghĩa là diễn đàn kiếm tiền online dành cho người việt nam . nghe em đọc em em ô 4 giật cả mình nghe lạ tai thiệt.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week