[MISS MMO] - a2b3c7 - Mình cũng xin tham gia. Các bạn vào ủng hộ mình nhe (15/4 Update pic mới Áo Dà

Status
Not open for further replies.
Duyệt duyệt vote vote bay cao nào, da trắng miệng xinh thân hình cũng được :binhsua07: vote này vote này

Công viên Văn Miếu :binhsua15:
Đừng nói a là cái người đi ngang rồi lấy dt ra chụp e àh nha, tại lúc đang chuẩn bị chụp hình thì có 1 ông đi ngang cái tự nhiên ổng lấy cái dt ra hướng về e rồi chụp lun mấy tấm :binhsua10:

Đến giờ :binhsua101::binhsua101: rồi. Chúc mọi người ngủ ngon và pipi nhé

Trong đầm gì đẹp bằng em
Dáng xinh da trắng lại thêm giầy hồng...

Tháp mười đẹp nhất em Hân
Em Hân đẹp nhất (vì) cười duyên nhất làng...

:m131::m131::m131::m131:

p/s: Để vài hôm nữa anh posts mấy hình đó lên cho mọi người chiêm ngưỡng he :m131:

Last edited by a moderator:
mật thám đây :binhsua01: ghanh tị qá đi :binhsua04:

sao lại ganh tỵ chứ, anh cũng vote cho em rồi mà

---------- Post added at 09:03 AM ---------- Previous post was at 09:01 AM ----------

Trong đầm gì đẹp bằng em
Áo xinh da trắng lại thêm giầy hồng...

Tháp mười đẹp nhất em Hân
Em Hân đẹp nhất (vì) cười duyên nhất làng...

hay, đúng, và quá chính xác heeeeeeeeeeeeeeeeeereeeeeeeeeeeeeeeeeeee

:m131::m131::m131::m131:hhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

sao lại ganh tỵ chứ, anh cũng vote cho em rồi mà

---------- Post added at 09:03 AM ---------- Previous post was at 09:01 AM ----------

Ông sửa lại cho đúng đi ông... là "Dáng xinh da trắng" sửa lại đi pa :m131:

vậy clone nick đi spam thank nữa đi :binhsua01:

ko em ơi, tham gia một cách chân chính làm vậy ko ko phải là anh rồi, mà hơn nữa clone nick bi banned tiếc làm, nick virusfifa01 của a tham gia mmo4vn gần 2 năm rồi e

vậy clone nick đi spam thank nữa đi :binhsua01:

Pé Fame cũng qua đây theo dõi tình hình àh... Pé Fame nhớ là cạnh tranh công bằng nhé... Ban tổ chức phát hiện ra trường hợp nào gian lận sẽ loại không cần báo trước nhé :m131::m131:

Pé Fame cũng qua đây theo dõi tình hình àh... Pé Fame nhớ là cạnh tranh công bằng nhé... Ban tổ chức phát hiện ra trường hợp nào gian lận sẽ loại không cần báo trước nhé :m131::m131:

:binhsua01: em làm gì đâu mà k công bằng , em chỉ pót thôi chứ đâu có kêu gọi ai đâu :binhsua01:

Viết lại lời comment cho các bác đọc có hứng mà thanks

Hjc, công nhận Hân cực đẹp luôn, xem xong mấy tấm hình là a thấy hết buồn ngủ, rất vui vì được làm quen với e, hjhj, vui ghê, cuối cùng cũng tìm được thần tượng của mình, mặc dù ước ao sẽ lấy được vợ như vậy, nhưng có lẽ điều đó quá xa vời, a xấu trai nhà nghèo ko dám mơ mộng cao sang, chỉ biết là mình đã quen được một người như em, vậy là hạnh phúc lắm rồi, cố lên e nhé, đừng để mọi người thất vọng về một cô bé xinh đẹp, dễ thương và có một giọng nói ấm áp triều mến, chính a và cả mọi người ai cũng muốn nge giọng nói của e, nge đi nge lại hoài mà sao thấy đáng yêu và ấm tai làm sao. Cám ơn ông trời đã mang e đến thế gian để mọi người cùng chiêm ngắm và nở một nụ cười hạnh phúc vì có em

Em Hân bây giờ là một bông hoa nở rực trong thung lũng tình yêu, là một ngôi sao sáng trên bầu trời muôn vàn ánh sao và là niềm tự hào của toàn thể anh chị em MMMO4VN
Em Hân ko phải của riêng ai mà là một thiên thần mang đến biết bao điều hạnh phúc cho mỗi member chúng ta, Mỗi một chúng ta phải tự hào về điều đó, Tôi nói ko phải vì nói quá hay là cố ý ngọt lời , nhưng điều đó là sự thật
Trong ngôi nhà MMO4VN chúng ta là anh em, và trong số anh em chúng ta đã có một người được làm Thiên Thần, đó là em Hân, tại sao chúng ta ko vui mừng và cùng nhau chia sẽ niềm vui lớn lao này chứ, Bạn, tôi và tất cả mọi người, cùng nhau bầu cử em Hân ko những là hoa hậu MMO4VN mà hãy để em Hân đại diện cho MMO4vn làm sứ giả cho Hòa Bình nhé

Oke, cứ cho đó là lời nói ong bướm, nhưng bạn nên nhớ rằng tất cả member chúng ta là ong nhé, Còn em Hân là Một Bông hoa rực rỡ sắc màu mà bất cứ con ong nào cũng muốn tìm đến. Con ong làm mật yêu hoa, con cá yêu nước, con chim ca yêu trời

Và thưa quý vị ! Chúng tôi - anh em box Captcha ứng cử gà nhà ra thi đấu... Và tui xin trân trọng giới thiệu .... em là... là... là : Đoàn Thị Ngọc Hân là 1 bông hồng xinh

đẹp ẩn dưới nick name a2b3c7 đen thui .... Xin cho 1 tràng pháo tay ủng hộ tinh thần thi đấu cho em Hân ... Anh em Captcha hãy thể hiện bằng cách ấn Thanks

cho em Hân và chém gió ở đây up topic dự thi lun nóng hổi nha

E thèm... Tui xin hết.

Sắp tới sẽ có cuộc Chiến giữa FAME và a2b3c7
Tình hình 2 topic này đang khá hot
Nhưng có vẻ a2b3c7 yếu thế hơn
Vì lượng mem vào topic kia khá đông
Một phần do topic kia ra trước nên đã thu hút khá nhiều mem
Hai nữa là hình thức post FAME đã thay đổi đôi chút có phần hấp dẫn hơn

Nếu Em Hân post thêm ít ảnh nữa, a nghĩ sẽ tốt cho em hơn
Vì phải có sự thay đổi ko thì dễ gây ra sự nhàm chán
Nhưng lưu ý ko bắt chước người khác

---------- Post added at 09:14 AM ---------- Previous post was at 09:13 AM ----------

:binhsua01: em làm gì đâu mà k công bằng , em chỉ pót thôi chứ đâu có kêu gọi ai đâu :binhsua01:

Em FAME cũng vậy, cả em FAME và em HÂN đều xứng đáng đoạt giãi, vote cho 2 người đẹp, hạnh phúc vì mmo4vn có 2 người đẹp, yêu các e nhiều lắm

Viết lại lời comment cho các bác đọc có hứng mà thanks

Hjc, công nhận Hân cực đẹp luôn, xem xong mấy tấm hình là a thấy hết buồn ngủ, rất vui vì được làm quen với e, hjhj, vui ghê, cuối cùng cũng tìm được thần tượng của mình, mặc dù ước ao sẽ lấy được vợ như vậy, nhưng có lẽ điều đó quá xa vời, a xấu trai nhà nghèo ko dám mơ mộng cao sang, chỉ biết là mình đã quen được một người như em, vậy là hạnh phúc lắm rồi, cố lên e nhé, đừng để mọi người thất vọng về một cô bé xinh đẹp, dễ thương và có một giọng nói ấm áp triều mến, chính a và cả mọi người ai cũng muốn nge giọng nói của e, nge đi nge lại hoài mà sao thấy đáng yêu và ấm tai làm sao. Cám ơn ông trời đã mang e đến thế gian để mọi người cùng chiêm ngắm và nở một nụ cười hạnh phúc vì có em

Em Hân bây giờ là một bông hoa nở rực trong thung lũng tình yêu, là một ngôi sao sáng trên bầu trời muôn vàn ánh sao và là niềm tự hào của toàn thể anh chị em MMMO4VN
Em Hân ko phải của riêng ai mà là một thiên thần mang đến biết bao điều hạnh phúc cho mỗi member chúng ta, Mỗi một chúng ta phải tự hào về điều đó, Tôi nói ko phải vì nói quá hay là cố ý ngọt lời , nhưng điều đó là sự thật
Trong ngôi nhà MMO4VN chúng ta là anh em, và trong số anh em chúng ta đã có một người được làm Thiên Thần, đó là em Hân, tại sao chúng ta ko vui mừng và cùng nhau chia sẽ niềm vui lớn lao này chứ, Bạn, tôi và tất cả mọi người, cùng nhau bầu cử em Hân ko những là hoa hậu MMO4VN mà hãy để em Hân đại diện cho MMO4vn làm sứ giả cho Hòa Bình nhé

Oke, cứ cho đó là lời nói ong bướm, nhưng bạn nên nhớ rằng tất cả member chúng ta là ong nhé, Còn em Hân là Một Bông hoa rực rỡ sắc màu mà bất cứ con ong nào cũng muốn tìm đến. Con ong làm mật yêu hoa, con cá yêu nước, con chim ca yêu trời

Và thưa quý vị ! Chúng tôi - anh em box Captcha ứng cử gà nhà ra thi đấu... Và tui xin trân trọng giới thiệu .... em là... là... là : Đoàn Thị Ngọc Hân là 1 bông hồng xinh

đẹp ẩn dưới nick name a2b3c7 đen thui .... Xin cho 1 tràng pháo tay ủng hộ tinh thần thi đấu cho em Hân ... Anh em Captcha hãy thể hiện bằng cách ấn Thanks

cho em Hân và chém gió ở đây up topic dự thi lun nóng hổi nha

E thèm... Tui xin hết.

Sắp tới sẽ có cuộc Chiến giữa FAME và a2b3c7
Tình hình 2 topic này đang khá hot
Nhưng có vẻ a2b3c7 yếu thế hơn
Vì lượng mem vào topic kia khá đông
Một phần do topic kia ra trước nên đã thu hút khá nhiều mem
Hai nữa là hình thức post FAME đã thay đổi đôi chút có phần hấp dẫn hơn

Nếu Em Hân post thêm ít ảnh nữa, a nghĩ sẽ tốt cho em hơn
Vì phải có sự thay đổi ko thì dễ gây ra sự nhàm chán
Nhưng lưu ý ko bắt chước người khác

---------- Post added at 09:14 AM ---------- Previous post was at 09:13 AM ----------

Em FAME cũng vậy, cả em FAME và em HÂN đều xứng đáng đoạt giãi, vote cho 2 người đẹp, hạnh phúc vì mmo4vn có 2 người đẹp, yêu các e nhiều lắm

Công nhận văn vẻ tốt thật, tks bác 1 cái.

hihihi... anh hok có nói Fame mà... Fame cứ kêu gọi thoải mái đi mà... ý anh là cảnh cáo cái tên đòi đi cloned nick ở trên á^^ chứ Fame thì dze thương mà...

Công nhận văn vẻ tốt thật, tks bác 1 cái.

Chỉ là lời nói bộc bạch thôi mà bác:binhsua08:

---------- Post added at 09:21 AM ---------- Previous post was at 09:19 AM ----------

hihihi... anh hok có nói Fame mà... Fame cứ kêu gọi thoải mái đi mà... ý anh là cảnh cáo cái tên đòi đi cloned nick ở trên á^^ chứ Fame thì dze thương mà...

Vậy là có ý nói tui chứ gì, đọc lại lời comment rồi hãy phán nhé, chính FAME ngụ ý nói tui đi clone nick, còn tui ko muốn clocne nick, cậu đừng nên đổ tội cho người khác nhé

Một bên là Ngô Phương Lan, một bên là Ngọc Trinh. Mình sẽ vote NPL :binhsua03:

Thấy tui vote ai là bít sao còn hỏi ;))
Thank rùi remove mấy hồi, tùy cảm nhận thui à:binhsua15:

Bonus cho FAME vì đã qua đây góp vui

Dear ha,

You have successfully sent a payment from your account U4360856 (leminhha):

Date: 4/12/2012 2:33 AM
Batch: 91240653
Sent To: U9534216 (trangluna9x)
Amount: $0.10
Memo: bonus cho em yeu

Thank you.