[MISS MMO] - a2b3c7 - Mình cũng xin tham gia. Các bạn vào ủng hộ mình nhe (15/4 Update pic mới Áo Dà

Status
Not open for further replies.
Mình kết bạn rồi nha
vote bạn 1 phiếu nhá
đoạt giải nhớ thanks mình nha :x

Tình hình có vẻ ổn ta, bên ta đang chơi chiến thuật "núp gió " chứ nhỉ nhưng vẫn tiệm cận muc tiêu, tốt lắm ! :binhsua06:

Hình như Mirinda bị thớt hút mất hồn rồi :))
Cứ lang thang ở đây ::)

Để kiểm tra lại xem hồn giờ nó đâu rùi ??? hình như bị music của cô Alice giữ mất rùi :binhsua16:

chị Hân ơi , anh trai em muốn làm quen với chị nè , chị đồng ý nha , ảnh ổng đây :binhsua14:

tía má ơi,show cái chân dài và trắng nõn ra thế kia hỏi ông nào chịu dc...hix

Vote cũng chỉ 30% thui, còn phụ thuộc BTC, BQT nữa . Cổ vũ cho gà nhà giữ phong độ nha ;))

Những ai vào topic này xem hình free mà ko vote cho chị Hân : boy thì là gay! girl thì là do ganh tị với sắc đẹp chị Hân đây mà !

yêu quá đi :binhsua01:

Hic, đang online trên dt nên k trích dẫn bài của mọi người dc. Cũng hok bấm thank cho mọi người dc nữa,hok để hình mặt cười dc lun...
Cảm ơn mọi người đã quan tâm mình nhiều từ mấy hôm nay nhe. Bây giờ có đoạt giải hay k cũng k wan trọng bằng cảm giác dc wan tâm từ tất cả mọi người ở đây, những lời động viên...nhữg lo lắng của mọi người khi mình chưa bằng ng ta...tất cả những điều đó làm mình vui và hạnh phúc lắm.
Một lần nữa cảm ơn tất cả đã ủng hộ mình nhe, iu lắm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week