[MISS MMO] - a2b3c7 - Mình cũng xin tham gia. Các bạn vào ủng hộ mình nhe (15/4 Update pic mới Áo Dà

Status
Not open for further replies.
Xinh , dịu dàng, ăn nói dễ nghe, duyên , chăm chỉ ~~~> người vợ lí tưởng . Vote mạnh :binhsua07: :binhsua07: :binhsua07:

Vote người thứ 2 là cậu.......... ko ngờ mmo có 1 mỹ nữ như thế :D

Trước tiên em cảm ơn mọi người đã ủng hộ em rất nhiều.
Còn về phần chiêu trò gì đó thì em.. co biết hát hay ca múa gì đâu:binhsua46::binhsua46::binhsua46:

Àh, có rồi...chỉ là em hơi run:binhsua75::binhsua75:. Nhưng em sẽ cố gắng vì mọi người......ye ye :binhsua119::binhsua119:

Chiêu trò nhưng đừng chu mỏ hun gió với đá lông nheo em nhá. Ko hợp với em đâu:binhsua111:

Em cũng muốn chu mỏ, đá lông nheo gì đó lắm nhưng mà làm k dc :binhsua117:, nó kỳ kỳ cục làm sao ấy

chu mỏ đúng là ko hợp với em tí nào, em chỉ chu mỏ với a là hợp thới, kisssssssssssssssssssssssssss:anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit:

Bằng lòng đi Hân anh về quê rướt má lên liền....
bằng lòng nha em:binhsua10:

chu mỏ đúng là ko hợp với em tí nào, em chỉ chu mỏ với a là hợp thới, kisssssssssssssssssssssssssss:anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit::anthit:

Rồi bác đợi tí ae gọi Mod vào trao tận tay bác 1 vé nghỉ mát. Trên vé ghi : Tội cưỡng hôn con gái nhà lành!

ủng hộ 2 bên luôn ai cug~ đẹp hết :(( Nếu được thì em bằng lòng lớn lên thêm 7 năm nữa để cưới 2 nàng hic.

Hình như ở Trà Vinh thì phải? Nhìn cảnh giống ở cầu Long Bình quá.

te nhớ vote rùi mà ta? thui kợ, bấm nhầm còn hơn bỏ sót, ko bác bao ko thấy, ban cho ra đảo nữa ,,, ..:binhsua07:

cố lên nhé tèo, kỳ cèo quài thế nào cũng có giải ...
:binhsua11:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week