[MISS MMO] - a2b3c7 - Mình cũng xin tham gia. Các bạn vào ủng hộ mình nhe (15/4 Update pic mới Áo Dà

Status
Not open for further replies.
Tội nghiệp pé abcxyz :binhsua17:, chỉ là bên topic của Alice thôi mà cũng đã sợ nếu mà xì căng đan dính vào pé chắc ...khó tưởng tượng nổi , ta đã cố gắng bảo vệ sự hồn nhiên chất phác của 1 cô bé quê dám đi thi MISS online nhưng có vẻ ...ta cũng chỉ có thế :binhsua10:

Bé Hân cứ về quê thư giãn vài ngày cho tĩnh tâm đi. Cuộc thi này ban đầu rất vui, nhưng nhờ có sự góp mặt của các bạn thiếu văn hóa mà làm cho thí sinh hoảng hốt chạy mất hết. Những người đi thi là những người rất dũng cảm. Các bạn nếu không ủng hộ thì cũng không nên lên nói xằng bậy. Còn nếu ủng hộ thì cũng phải ủng hộ một cách có văn hóa chứ? Cứ núp sau những cái nick rồi muốn nói gì thì nói - tởm lợm hết biết. Làm ơn để bé Hân, Alice, và cả những thí sinh khác được yên. Thiết nghĩ các Mod nên kiểm soát chặt chẽ những comment hơn.
@bé Hân: Hội box captcha đều ủng hộ và tôn trọng em. Em bình tĩnh và đừng suy nghĩ nhiều quá nhé!

E về quê ngoại chơi, tạm biệt mọi ng nhá. T2 e lên lại, mà đúng là tham gia thi rồi mới biết gian nan cực khổ thế nào. K lên yh, k add njck thì bị nói chảnh...bị kêu là chưa có j đã bày đặt. Mà e onl yh, trả lời k kịp cũg bị chửi lun. Làm giờ e hết dám onl yh lun!!!
Rồi nhjều comment chê này chê nọ, e biết e k xinh k đẹp nhưg mà mấy a đừg nói ra như vậy chứ, e có sửa cho mình đẹp lên dc đâu. Nghe bùn lắm, rồj còn nói vòng 1 vòng 2 nữa chứ. E là cgái, nghe như vậy sao e chịu dc? Wuyết định úp hjh và thôg tjn lên là e đã run lắm rồj, phảj lấy hết can đảm mớj làm dc đó. Chỉ m0g dc mọj ng khjch lệ...nhưg mà nhju chuyện khác vớj nhữg gj e nghĩ quá :-(.
Và đág sợ nhất là có nhjều ng k như vẻ bề ngoài. Wa topjc của chj Alice e mớj bjết.
@virusfa: e cũg bất ngờ khj a nój chị Alice như vậy đó. Và nhữg j a nój và làm bên topic của e làm e thấy sợ a hơn rồi.
.......
E hết bjết nój j nữa òy.
Chỉ thấy k nên tin ai là tốt nhất.
về quê ngoại nhớ hái trái cây chia láng giềng nhen em :D Thứ 2 lên là vào vòng 2 lun :p

Bé Hân cứ về quê thư giãn vài ngày cho tĩnh tâm đi. Cuộc thi này ban đầu rất vui, nhưng nhờ có sự góp mặt của các bạn thiếu văn hóa mà làm cho thí sinh hoảng hốt chạy mất hết. Những người đi thi là những người rất dũng cảm. Các bạn nếu không ủng hộ thì cũng không nên lên nói xằng bậy. Còn nếu ủng hộ thì cũng phải ủng hộ một cách có văn hóa chứ? Cứ núp sau những cái nick rồi muốn nói gì thì nói - tởm lợm hết biết. Làm ơn để bé Hân, Alice, và cả những thí sinh khác được yên. Thiết nghĩ các Mod nên kiểm soát chặt chẽ những comment hơn.
@bé Hân: Hội box captcha đều ủng hộ và tôn trọng em. Em bình tĩnh và đừng suy nghĩ nhiều quá nhé!

Kiểm soát chặt chẽ rồi đó chứ, ít nhất là trong topic này và topic của Alice , còn các topic khác phải nhờ mọi người report chứ kiểm soát ko nổi !:binhsua16:

E về quê ngoại chơi, tạm biệt mọi ng nhá. T2 e lên lại, mà đúng là tham gia thi rồi mới biết gian nan cực khổ thế nào. K lên yh, k add njck thì bị nói chảnh...bị kêu là chưa có j đã bày đặt. Mà e onl yh, trả lời k kịp cũg bị chửi lun. Làm giờ e hết dám onl yh lun!!!
Rồi nhjều comment chê này chê nọ, e biết e k xinh k đẹp nhưg mà mấy a đừg nói ra như vậy chứ, e có sửa cho mình đẹp lên dc đâu. Nghe bùn lắm, rồj còn nói vòng 1 vòng 2 nữa chứ. E là cgái, nghe như vậy sao e chịu dc? Wuyết định úp hjh và thôg tjn lên là e đã run lắm rồj, phảj lấy hết can đảm mớj làm dc đó. Chỉ m0g dc mọj ng khjch lệ...nhưg mà nhju chuyện khác vớj nhữg gj e nghĩ quá :-(.
Và đág sợ nhất là có nhjều ng k như vẻ bề ngoài. Wa topjc của chj Alice e mớj bjết.
@virusfa: e cũg bất ngờ khj a nój chị Alice như vậy đó. Và nhữg j a nój và làm bên topic của e làm e thấy sợ a hơn rồi.
.......
E hết bjết nój j nữa òy.
Chỉ thấy k nên tin ai là tốt nhất.
Mình nói rồi mà. Đưa thông tin của mình lên mạng là mệt lắm. Đôi khi là mang niềm vui cho mọi người, đôi khi là thành trò cười cho người khác nhưng chắc chắn là mệt bản thân mình

---------- Post added at 11:28 AM ---------- Previous post was at 11:24 AM ----------

Những pro Offers, PTU, hoặc các box khác có ai tham gia đâu, vào xem ủng hộ rồi lại ra thôi.

1 ngày dài khi vắng hình dung của người ...

vote cho bạn
kết vụ rửa chén mà ko bị vỡ cái nào, đúng là kỹ năng điêu luyện =))

:vlvl:Vào vòng 2 cố gắng lên nào . Cần giúp gì ta sẽ giúp em hết mình:vlvl:

Cơ mà thi miss cũng nhìu vấn đề lắm, lúc mới thấy event là mình đã thấy lo cho mí bạn nữ r nhưng thôi cố lên :D hãy cứ vững lòng là đc đã tham gia thì đi tới cùng :D.

sao nhiều bạn lại nói nặng nhẹ, thiếu tế nhị, thiếu lịch sự thế nhỉ!!! mấy em nó dễ xương thế cơ mà, sao lại đối xử thế!
Xấu đẹp gì cũng có cái dễ thương của người ta, ko thích thì đừng vote. Cần gì đá này đá nọ làm mất vui và tổn thương thí sinh nữa.
Tội nghiệp mấy cô bé!

sao nhiều bạn lại nói nặng nhẹ, thiếu tế nhị, thiếu lịch sự thế nhỉ!!! mấy em nó dễ xương thế cơ mà, sao lại đối xử thế!
Xấu đẹp gì cũng có cái dễ thương của người ta, ko thích thì đừng vote. Cần gì đá này đá nọ làm mất vui và tổn thương thí sinh nữa.
Tội nghiệp mấy cô bé!

Xã hội là thế mà you cs người thế này người thế nọ. Đi thi Miss, public info bản thân lên mạng là phải chấp nhận điều đó rồi mà. Có khi sau lần này Cô bé abc gì ấy trưởng thành hơn cũng nên

---------- Post added at 05:06 PM ---------- Previous post was at 05:05 PM ----------

Trong cái rủi có cái đen.............. à quên có cái may:binhsua17:

Xã hội là thế mà you cs người thế này người thế nọ. Đi thi Miss, public info bản thân lên mạng là phải chấp nhận điều đó rồi mà. Có khi sau lần này Cô bé abc gì ấy trưởng thành hơn cũng nên

---------- Post added at 05:06 PM ---------- Previous post was at 05:05 PM ----------

Trong cái rủi có cái đen.............. à quên có cái may:binhsua17:

Chính thức nghỉ PTU nên giờ rảnh quá hen, có nho gì thì xổ nghe chơi nào :p

:binhsua25::binhsua25::binhsua25::binhsua25::binhsua25:
Ngày chủ nhật vui vẻ và gặp nhìu may mắn nhe pà kon cô bác.

Hehe Hân đã quay lại, Mèo đen đâu rùi:D
P/s: Dù ai có nói gì cũng kệ đừng để ý nha Hân, sống ở đời ko thể làm vừa lòng tất cả được :D

Ủa em về rồi hả
Where are you now ? How do you do ? What are you doing ? Do you remember me ?
I'm home. I'm fine. I'm missing you. Yes, always. And youuu ?

Ủa em về rồi hả
Where are you now ? How do you do ? What are you doing ? Do you remember me ?
I'm home. I'm fine. I'm missing you. Yes, always. And youuu ?

Líu lo líu lo, Hân về rùi thì coi mấy hôm có quên cho con vẹt nào ăn ko =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week