[Miss MMO] - FAME - Mong đc VOTE từ mọi người :">

Status
Not open for further replies.
Mấy comment bỉ thì kêu họ tự del hoặc nhờ mod del chứ sao phải bỏ nick này nhỉ :|

Mấy comment bỉ thì kêu họ tự del hoặc nhờ mod del chứ sao phải bỏ nick này nhỉ :|
Muốn thì Post lại thôi , chỉ mong mấy người lịch sự chút đừng qá trớn !
ai ủng hộ thì giơ tay. K ủng hộ thì giơ chân

mấy em gái này có tính tự kỷ nhỉ,người ta khen nhìu thì nhảy đổng đổng lên còn ko khen thì làm này làm nọ đúng là con gái =))

---------- Post added at 05:07 PM ---------- Previous post was at 05:06 PM ----------

giơ chân thối lắm sao giám giơ =)) haizzzzzzzzzzzzzzzzzzz lại thay đổi xoành xoạch nữa rồi haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

mấy em gái này có tính tự kỷ nhỉ,người ta khen nhìu thì nhảy đổng đổng lên còn ko khen thì làm này làm nọ đúng là con gái =))

Không phải việc khen hay chê , mà 1 số ng` toàn là giỡn gì bậy bạ ko à

Em ơi đăng ký lại đi,chưa đọc mấy trang trước nhưng đề nghị mấy ông kia comment lịch sự chút nha

hông có giỡn gì bậy bạ đâu,tại có sao nói zay thui mà.biết đâu người ta nói miệng ghét ghét thế nhưng trong lòng lại khác ai biết được đâu nè =))

Chú ý: Ko nói tục, chửi bậy trong topic dự thi, phát hiện ra trường hợp này báo cho mod để xoá đi ngay, tuỳ theo mức độ sẽ bị xoá bài hay ban nick từ 3 đến 5 ngày.

bị cảm nắng rồi..:m006: ắt xì ... hơi
saxxxxxxxxxxxxxx làm như có 1 mình bác là con trai nhỉ ;))

---------- Post added at 05:23 PM ---------- Previous post was at 05:21 PM ----------

mấy hình post sau này nhìn có cảm tình hơn trước đó :)) thanks rầu nghen

Xin lỗi nhé.Anh chỉ định trêu 2 đứa kia thôi.Cả Thủy Lợi và nhtwvn cũng chỉ nói vui muốn kéo topic lên giúp mọi người,chắc chắn là 2 bạn đó cũng không có ý gì cả!

@Word... gì gì đó: Fame biết là mình trêu và mình cũng nói Fame là 2 đứa kia nó trêu thế nên em ấy cm thế chứ không phải đong đưa này kia nhé bạn!

@All: Chẳng ai có ý chém gì cả.Event tổ chức ra để các mem cùng vui,hơn nữa tôi cũng không hề nói láo quá mức một câu nào,nếu bạn kia,cái bạn nói ở trong ban tổ chức í, thấy tôi đến mức bị band thì cứ báo Mod band luôn khỏi cần nói là đã thông báo đến Mod làm gì.Bạn có nhất thiết phải quan trọng hóa vấn đề lên mức đó không!

@Fame: Em đưa lại vài tấm hình tham gia đi,việc gì phải thế,để 2-3 tấm thôi!

Xin lỗi nhé.Anh chỉ định trêu 2 đứa kia thôi.Cả Thủy Lợi và nhtwvn cũng chỉ nói vui muốn kéo topic lên giúp mọi người,chắc chắn là 2 bạn đó cũng không có ý gì cả!

@Word... gì gì đó: Fame biết là mình trêu và mình cũng nói Fame là 2 đứa kia nó trêu thế nên em ấy cm thế chứ không phải đong đưa này kia nhé bạn!

@All: Chẳng ai có ý chém gì cả.Event tổ chức ra để các mem cùng vui,hơn nữa tôi cũng không hề nói láo quá mức một câu nào,nếu bạn kia,cái bạn nói ở trong ban tổ chức í, thấy tôi đến mức bị band thì cứ báo Mod band luôn khỏi cần nói là đã thông báo đến Mod làm gì.

đc mỗi comment này có lí đó sharing :m131:

@All: Chẳng ai có ý chém gì cả.Event tổ chức ra để các mem cùng vui,hơn nữa tôi cũng không hề nói láo quá mức một câu nào,nếu bạn kia,cái bạn nói ở trong ban tổ chức í, thấy tôi đến mức bị band thì cứ báo Mod band luôn khỏi cần nói là đã thông báo đến Mod làm gì.

cám ơn anh ngốc , đi chơi đã tối lên yahoo nc nha

cám ơn anh ngốc , đi chơi đã tối lên yahoo nc nha
Uh em.Anh cũng ra ngoài chút tối về nói chuyện :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week