[Miss MMO] - FAME - Mong đc VOTE từ mọi người :">

Status
Not open for further replies.
ta đi luyện võ công chuẩn bị thi đấu
hẹn sharing tối nay 8h quyết đấu trận thứ 1 tại thị trấn Ba Lăng Huyện

đề nghị AD + mod xử lý hết những bạn mà bày trò với ảnh dự thi của thí sinh thi MISS + MR MMO4ME nhé.
chính vì những thành phần như vậy thì làm sao có người dám dự thi nữa.

đề nghị AD + mod xử lý hết những bạn mà bày trò với ảnh dự thi của thí sinh thi MISS + MR MMO4ME nhé.
chính vì những thành phần như vậy thì làm sao có người dám dự thi nữa.
Như thế nào là bày trò hả bạn.:) Mình không chỉnh sửa ảnh,không nghịch linh tinh,ảnh như thế nào đưa lên như thế,theo sát chủ đề.Chỉ chém chút cho thoải mái.Vấn đề là không ảnh hưởng đến Fame.Liệu có ảnh hưởng gì đến bạn không!
Bạn có biết lí do vì sao Fame gỡ ảnh xuống không mà phát biểu như thế.Còn từ giờ nếu Admin ra rule cấm không được post hình người khác không phải mình trên Forum thì nếu bài sau rule mình Vi phạm mời Admin cứ band nick mình!

Như thế nào là bày trò hả bạn.:) Mình không chỉnh sửa ảnh,không nghịch linh tinh,ảnh như thế nào đưa lên như thế,theo sát chủ đề.Chỉ chém chút cho thoải mái.Vấn đề là không ảnh hưởng đến Fame.Liệu có ảnh hưởng gì đến bạn không!
Bạn có biết lí do vì sao Fame gỡ ảnh xuống không mà phát biểu như thế.Còn từ giờ nếu Admin ra rule cấm không được post hình người khác không phải mình trên Forum thì nếu bài sau rule mình Vi phạm mời Admin cứ band nick mình!
huynh rất đồng ý với suy nghĩ của đệ
nhưng k vì thế mà trận chiến tối nay mi ko chết
:binhsua06:

2 ông chém gió gê qá , ngồi ngoài ngó xem mà cười đau bụng

2 ông chém gió gê qá , ngồi ngoài ngó xem mà cười đau bụng

chỉ cần nàng cười là ta đã thấy vui rùi
ôi! cuộc đời trải qua bao sóng gió, tìm dc 1 bến bờ như này thì còn gì bằng
Cõ lẽ sau khi giết thèng sharing xong, ta sẽ rửa tay gác kiếm, cưới nàng làm vợ và sinh hàng chục đứa con, vui vẻ đến suốt đời
:binhsua07:

vừa đi pk 10 ở cổng Biện Kinh, vô đối,chấp cả sever, pót lên dọa chu sharing :))

[video=youtube;XjIjM5AMuvw]http://www.youtube.com/watch?v=XjIjM5AMuvw&feature=related[/video]

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week