[Miss MMO] - FAME - Mong đc VOTE từ mọi người :">

Status
Not open for further replies.
]mình ko cóa ý kiến gì cả nhưng nói thật là mình thấy 2 bạn nhảm quá

cả thang thuyloi nữa kute ak ^^
bon to chém cho vui thôi, co j đâu mà, forum cung phai co cai j vui vui chứ, hihi
thôi, để bon tớ hâm 1 chút nhá kute :m120:

cả thang thuyloi nữa kute ak ^^
bon to chém cho vui thôi, co j đâu mà, forum cung phai co cai j vui vui chứ, hihi
thôi, để bon tớ hâm 1 chút nhá kute :m120:
Mi hâm thì hâm 1 mình đê.Ta chiến đấu vì em Fame .Thằng Thú y nhìn mấy chưởng của anh với của chú sợ chạy mất dep rồi.

siêu spam hiện hình :binhsua08:

Giữa lúc 2 bên đang giao tranh ác liệt, không ai để ý một thanh âm khô khốc vang giữa không trung. :binhsua14:
Luồng hàn khí phút chốc len lỏi làm nghẹt tim người. Không gian lắng đọng.
BĂNG PHÁCH NGÂN CHÂM! MÃN THIÊN HOA VŨ!:m071:
Trong sát na tất cả bỗng bừng sáng lên và khi ánh hàn quang lắng xuống, chiến trường còn trơ đám tro bụi. Hắc ảnh vung cây phất trần, thân thủ phiêu hốt đằng không phút chốc biến mất để lại sau chuỗi cười hoang lạnh cùng thanh âm văng vẳng"Hỏi thế gian tình ái là chi?" các chú đã bại hết dưới tay ta:binhsua01:

P/s: Mềnh chỉ giúp Mod dẹp loạn chiến trường Tống Kim thui nha ;))

Last edited by a moderator:
chết vì gái là 1 cái chết rất là thoải mái đó mờ :binhsua04:

Có ai report chửi bậy, nói tục, or xxx gì đó hem !!!
Nhớ, topic nào thì cũng phải tuân thủ đúng rules nhé các nam thanh nữ tú !

Có ai report chửi bậy, nói tục, or xxx gì đó hem !!!
Nhớ, topic nào thì cũng phải tuân thủ đúng rules nhé các nam thanh nữ tú !
Quay về topic của nữ sinh nhà cậu xem có tuân thủ đúng Rule không nhé bầu xô :binhsua01:

đã gửi thư mời các cao thủ đến chứng kiến trận chiến: , chocon, triplex9x, thuyloi, kt_mt89, hiepsi1314, huyetnhoc, WonderlandAlice ,rinny6789, svalmta, ledung888, nkt1519, khaido,long sex, kụt, và rất nhiều cao thủ khác nữa.... và 2 mod girl xinh dẹp kute va rubi =="

đã gửi thư mời các cao thủ đến chứng kiến trận chiến: Shin, chocon, triplex9x, thuyloi, kt_mt89, hiepsi1314, huyetnhoc, WonderlandAlice ,rinny6789, svalmta, ledung888, nkt1519, khaido,long sex, kụt, và rất nhiều cao thủ khác nữa.... và 2 mod girl xinh dẹp kute va rubi =="
làm gì mà huy động nhiều ng` zậy

Xem ra trận này không đánh không được.Cảm ơn các anh em bằng hữu đã đến tiễn chân mình.Mong mọi người bảo trọng,mình sẽ chiến thắng trở về :

mỗi ngày 1 hình, đúng là famous ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week