[MISS MMO] tigon tham gia muộn chịu nhiều thiệt thòi, mọi người phải ủng hộ nhìu đó ^^

Status
Not open for further replies.
Đã lên hộ người đẹp
Sắp MISS rồi :binhsua14:

bác tặng em mồi mà ko cho em rượu à
đang thất tình đây :((

này thì rượu........................

---------- Post added at 05:45 PM ---------- Previous post was at 05:41 PM ----------

còn cái này là mời người đẹp tigon của chúng taaaaaaaaaaaaaaa

---------- Post added at 05:49 PM ---------- Previous post was at 05:45 PM ----------

Giống gái bán cafe quá !!!

ê người ta là con gái nhà lành nha,cafe gì ở đây hả??????????

---------- Post added at 06:13 PM ---------- Previous post was at 06:12 PM ----------

tigon kỳ công chụp hình lên để bình loạn lung tung vay đó hả,có văn hóa tí đêeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

ê người ta là con gái nhà lành nha,cafe gì ở đây hả??????????

---------- Post added at 06:13 PM ---------- Previous post was at 06:12 PM ----------

tigon kỳ công chụp hình lên để bình loạn lung tung vay đó hả,có văn hóa tí đêeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Sax !!! thì có ý gì đâu !!! Gái bán cafe thì cũng là con gái nhà lành mà !!! Cứ suy nghĩ linh ta linh tinh !!!:binhsua01:

Đối với số thanks hiện tại của em thì ko thiệt thòi đâu em :binhsua04:

Vote. Đối thủ mới cực kỳ nguy hiểm cho a2b3c7 đây

bức phá ngoạn múc ;)) , 2 ngày đã thành MISS :binhsua07: . hấp dẫn quá @@@@ trời ới !!!!!!!!!!!!!!!!

đá phát cho tigon trồi lên nàooooooooooooooooooooo:binhsua06:

sao nhìu người lại ăn nói ko suy nghĩ vậy nhỉ, muốn xóa bài ko thi thố gì nữa hết :(

---------- Post added at 10:16 PM ---------- Previous post was at 10:14 PM ----------

đá phát cho tigon trồi lên nàooooooooooooooooooooo:binhsua06:
e đang bùn đây, (nghiavnn22) đụng chạm quá lớn rồi :(

sao nhìu người lại ăn nói ko suy nghĩ vậy nhỉ, muốn xóa bài ko thi thố gì nữa hết :(

---------- Post added at 10:16 PM ---------- Previous post was at 10:14 PM ----------

e đang bùn đây, (nghiavnn22) đụng chạm quá lớn rồi :(
Ui zao cái 4r này nhiều rác lắm,ko biết BQT sinh ra làm gì mà ko dọn rác ngay từ đầu.Chán nhất!

Để ý làm gì bạn ơi, topic nào chả có mấy cục gạch thậm chí topic của mềnh có đá tảng nữa nè :m046:
Mấy cm độc địa thì coi như ko thấy đi :m046:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week