[MISS MMO] tigon tham gia muộn chịu nhiều thiệt thòi, mọi người phải ủng hộ nhìu đó ^^

Status
Not open for further replies.
tigon vào vòng trong roiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:binhsua04:

---------- Post added at 12:30 PM ---------- Previous post was at 12:27 PM ----------

chuẩn bị thi tài năng,tài năng của tigon là ngủ nha,quay 1 cờ lip tigon ngủ liên tục 80 giờ nhaaaaaa,hjhj:binhsua07:

Buồn quá... ruby đi rồi... tui cũng đi luôn đây... tui không tham gia vào Ban Tổ Chức... Ban Giám Khảo cuộc thi này nữa nhé... chính thức xin rút lui... Chúc mọi người còn lại làm tốt nhé... Chúc cuộc thi thành công tốt đẹp... Vĩnh biệt mọi người... :binhsua29::binhsua29::binhsua29:

Buồn quá... ruby đi rồi... tui cũng đi luôn đây... tui không tham gia vào Ban Tổ Chức... Ban Giám Khảo cuộc thi này nữa nhé... chính thức xin rút lui... Chúc mọi người còn lại làm tốt nhé... Chúc cuộc thi thành công tốt đẹp... Vĩnh biệt mọi người... :binhsua29::binhsua29::binhsua29:

là sao :| ruby đi rồi là sao vậy :| em có thấy ruby onl cả ngày đâu , tối hôm qua vẫn bình thường mà

là sao :| ruby đi rồi là sao vậy :| em có thấy ruby onl cả ngày đâu , tối hôm qua vẫn bình thường mà

Cái này anh cũng không chắc... chỉ nghi ngờ vậy thôi^^... giờ còn mỗi Admin OnlyC tự lo nhé... có gì mấy bạn cứ liên lạc với Admin nha... chán MMO quá rồi... có lòng tốt mà toàn bị người ta hiểu lầm là người xấu thôi... không chơi nữa... :(

MISS mmo4me đây roài!!!
Mắt nhìn người của mềnh k tệ đâu bà con ơi!!!

Cái này anh cũng không chắc... chỉ nghi ngờ vậy thôi^^... giờ còn mỗi Admin OnlyC tự lo nhé... có gì mấy bạn cứ liên lạc với Admin nha... chán MMO quá rồi... có lòng tốt mà toàn bị người ta hiểu lầm là người xấu thôi... không chơi nữa... :(
e cũng thấy thế, tham gia cho vui mà cũng áp lực wa cứ phải nghe những cmt thiếu suy nghĩ :binhsua29::binhsua29::binhsua29:

BTC có gì thì ngồi bàn bạc lại với nhau, sao đem ra đây rùm beng làm chi! haizzzzzzz, có phải là nóng vội ko!

e cũng thấy thế, tham gia cho vui mà cũng áp lực wa cứ phải nghe những cmt thiếu suy nghĩ :binhsua29::binhsua29::binhsua29:

ơ thế nàng đã đi dc tới đây rồi thì đi tới cùng luộn chứ :D :binhsua45: . xưa nay ta ít khi ủng hộ ai , nhưng nếu ủng hộ người nào thì tuyệt đối là thành công :m048::m048:

;)) nàng thì vì xinh nên người ta ganh tỵ mà comment hơi ấy ấy tý ;)) :m048:

còn ta dạo này bị chửi mà chả bik tại sao đây nỳ =)) :m142:

khi đã vào thi thì phải đối mặt với dư luận thoi,đời có khen có chê,có chính có tà,có gà có dê....mọi người phải tự tin lên chứ sao lại nản thế này?thật là ko có chút chí khí nào,ko có chút bản lãnh nào thì làm sao xứng được anh hùng thiên hạ tôn sùng!:binhsua49:

khi đã vào thi thì phải đối mặt với dư luận thoi,đời có khen có chê,có chính có tà,có gà có dê....mọi người phải tự tin lên chứ sao lại nản thế này?thật là ko có chút chí khí nào,ko có chút bản lãnh nào thì làm sao xứng được anh hùng thiên hạ tôn sùng!:binhsua49:

nếu ko vì mọi người ủng hộ thì gon cũng đã bỏ rồi chứ đâu còn tới giờ :binhsua115:

úp cho nhỏ phát cúi, ru ta ngậm ngùi nèo .. :binhsua09:

[video=youtube_share;zZJF4SfGA3E]http://youtu.be/zZJF4SfGA3E[/video]

Em này làm cùng nghề MMO với mình, vote :))

cưng cứ tiếp tục thi đi đừng vì mấy thứ linh tinh mà bỏ cuộc, bỏ cuộc là kẻ thất bại!!!

cưng cứ tiếp tục thi đi đừng vì mấy thứ linh tinh mà bỏ cuộc, bỏ cuộc là kẻ thất bại!!!

ừa, ta vẫn cố gắng thi nè, mong v2 dc mọi người ủng hộ :binhsua168:

---------- Post added at 08:48 AM ---------- Previous post was at 08:45 AM ----------

ơ thế nàng đã đi dc tới đây rồi thì đi tới cùng luộn chứ :D :binhsua45: . xưa nay ta ít khi ủng hộ ai , nhưng nếu ủng hộ người nào thì tuyệt đối là thành công :m048::m048:

;)) nàng thì vì xinh nên người ta ganh tỵ mà comment hơi ấy ấy tý ;)) :m048:

còn ta dạo này bị chửi mà chả bik tại sao đây nỳ =)) :m142:

tuyệt đối thành công, thanks bác ta sẽ cố gắng :binhsua53::binhsua53::binhsua53:

up cho tigon buổi sáng thứ 7 đẹp như tigon nè:binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week