[MISS MMO] WonderlandAlice -QUYẾT RỒI. ĐỪNG CẢN!

Status
Not open for further replies.
Trên thế gian ai giỏi toán nhất?
Giải cho tôi bài toàn tình yêu
Chứng minh rằng tôi yêu người ấy
Giải thích rằng người ấy yêu tôi.

Trên thế gian ai giỏi toán nhất?
Giải cho tôi bài toàn tình yêu
Chứng minh rằng tôi yêu người ấy
Giải thích rằng người ấy yêu tôi.

Hóc búa quá . Yêu và được yêu không phải bao giờ cũng là hai vế của một đẳng thức :m003:

Mùa đông lạnh lẽo cô đơn
Trời đưa hai trái tim buồn tìm nhau.
Gặp anh tưởng bớt nỗi sầu,
Ai ngờ sa xuống bể dâu cuộc đời.
Yêu thương chót lưỡi đầu môi
Cuộc tình bỗng hoá trò chơi dối lừa
Trái tim anh quá hững hờ,
Còn em vẫn cứ dại khờ yêu anh
Tưởng như trời nối duyên lành,
Khi tình tan mới giật mình xót xa,
Anh giờ vui với người ta,
Tình xuân êm ấm nở hoa giữa đời.
Em về khóc giữa đơn côi
Gắng đi cho hết kiếp người dối gian.
Ngày sau về chốn thiên đàng
Mong tình yên giấc mồ hoang lạnh lùng.
Nhưng tôi nhớ anh vô cùng, tôi chủ động liên lạc. Anh lạnh lùng nhắc mãi một câu : “ Đừng liên lạc nữa, đừng làm phiền tôi”
Tôi ước gì lại được lẽo đẽo theo anh dọc những con đường mùa thu, dù anh chỉ coi là bạn, nhưng muộn rồi. 57 ngày yêu đương để chấm dứt tất cả, Anh ra đi mãi mãi. Tôi về với mùa hè, với màu hoa chỉ nhìn thôi cũng làm tôi rơi nước mắt
Bao giờ cho đến mùa thu, ai sẽ đưa em đi trên những con đường hoa sữa nữa ?
Sao anh nỡ đành quên !..........

Xách bánh kem wa đây mời chị ăn chung cho vui nà, cảm ơn chị nhiều nha. Bài hát nghe y như nhạc trong phim hoạt hình doremon ấy ;))

Qua đây để Bao đại nhưn lui cui một mình bên đó ổn ko em :m003:
Lỡ ổng đem TRiển Chiêu Vương Triều Mã Hán Trương Long Triệu Hổ qua đây đòi người thì chị toi :m017:

Xách bánh kem wa đây mời chị ăn chung cho vui nà, cảm ơn chị nhiều nha. Bài hát nghe y như nhạc trong phim hoạt hình doremon ấy ;))
cho em ăn bới =p~ bánh ngon quá =p~

---------- Post added at 11:04 AM ---------- Previous post was at 11:03 AM ----------

Qua đây để Bao đại nhưn lui cui một mình bên đó ổn ko em :m003:
Lỡ ổng đem TRiển Chiêu Vương Triều Mã Hán Trương Long Triệu Hổ qua đây đòi người thì chị toi :m017:

:"> em bảo kê chị iu :"> thấy bao đại nhân qua em hú chị tiếng là dc chứ gì :"> lão mà vát người qua thì em chạy trước nhá :m168:

Chúc mừng sinh nhật :vlvl:

Con bé gơ :m003:
Sao phải chạy, ông kia qua mi chỉ cần chạy ra cho người ta thấy mặt là người ta đã sợ rùi :m046:

---------- Post added at 11:06 AM ---------- Previous post was at 11:05 AM ----------

Chúc mừng sinh nhật :vlvl:

Sinh nhật em abc nha, ta chỉ ăn ké bánh kem thui :m046:

Chị ca tặng e 1 bài dc hok chị Alice:binhsua11::binhsua11:? :binhsua11:. E thích giọng chị hát lắm

Chúc mừng sinh nhật vui vẻ nhé ;)

Con bé gơ :m003:
Sao phải chạy, ông kia qua mi chỉ cần chạy ra cho người ta thấy mặt là người ta đã sợ rùi :m046:

---------- Post added at 11:06 AM ---------- Previous post was at 11:05 AM ----------

Sinh nhật em abc nha, ta chỉ ăn ké bánh kem thui :m046:

:-L ý mụ là cái giề í :-L pảo ta cho người ta coi cái mẹt là người ta lăn đùng ra xỉu hả :(( ta cóa xấu zaz đâu mụ :((
hay là cho người ta coi mẹc xong :"> thấy cute quá :"> nên thương tình ứ đánh mụ nữa

:-L ý mụ là cái giề í :-L pảo ta cho người ta coi cái mẹt là người ta lăn đùng ra xỉu hả :(( ta cóa xấu zaz đâu mụ :((
hay là cho người ta coi mẹc xong :"> thấy cute quá :"> nên thương tình ứ đánh mụ nữa

O` nghĩ thế nào là thế đóa mừ :">
@ abc : Để chị kiếm có bài nào hợp thu tặng em :">

the following 130 users say thank you to wonderlandalice for this useful post

cố lên nhá!

:d :d:d:d:d:d:d

---------- Post added at 11:49 AM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

The Following 130 Users Say Thank You to WonderlandAlice For This Useful Post

Cố lên nhá!

Tại sao hàm răng PS lại bị lỗi :m003:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member