[MISS MMO] WonderlandAlice -QUYẾT RỒI. ĐỪNG CẢN!

Status
Not open for further replies.
nhìn you là biết chảnh lắm

Cái đó còn tùy vào tầm nhìn của you :D

---------- Post added at 10:09 PM ---------- Previous post was at 10:07 PM ----------

để nghị đổi lại tiêu đề topic đọc thấy mất thiện cảm quá

Bạn nói đi sao mất thiện cảm?

Cái đó còn tùy vào tầm nhìn của you :D
nhưng mà nhìn em có vẻ hơi nhí nhảnh và ko được duyên cho lắm đó,con gái thê này thì nói thiệt mất nữ tính quá

---------- Post added at 10:11 PM ---------- Previous post was at 10:10 PM ----------

---------- Post added at 10:09 PM ---------- Previous post was at 10:07 PM ----------

[/COLOR]

[/QUOTE]
cái tiêu đề nghe có vẻ kiểu đàn ông chứ ko phải lời con gái =)) ko thấy nữ tính xí nào saxxxxxxxxx

Nói chung topic ngay từ đầu đã nằm ngoài dự kiến, trước khi lập topic cũng đắn đo nhiều.
Nhưng khẳng định chắc chắn là thời điểm mở nó ra ta suy nghĩ kỹ rùi, ai đó có thể thấy vui vẻ, ai đó thấy nhí nhố, ai đó thấy khó chịu... Nhưng ta đâu có ý định làm hài lòng tất cả đâu, hiểu được bao nhiêu còn tùy duyên :D Chỉ cần còn 1 người ủng hộ thì ta vẫn sẽ hớn hở :D

Last edited by a moderator:
Dù thế nào thì vẫn có anh lee ở bên mà Alice nhờ :m131::m131:
vl với mấy bác teen bây giờ,công nhận giới trẻ bây giờ khác quá gặp em nào xinh ko bít tính cách thê nào cũng đâm đầu vào,chỉ bít cái sướng thui mà ko bít hậu quả kế mỹ nhân

nhưng mà nhìn em có vẻ hơi nhí nhảnh và ko được duyên cho lắm đó,con gái thê này thì nói thiệt mất nữ tính quá

---------- Post added at 10:11 PM ---------- Previous post was at 10:10 PM ----------

[/COLOR]

cái tiêu đề nghe có vẻ kiểu đàn ông chứ ko phải lời con gái =)) ko thấy nữ tính xí nào saxxxxxxxxx[/QUOTE]
Con gái tính cách mạnh mẽ không phải ai cũng có đâu nha !

cái tiêu đề nghe có vẻ kiểu đàn ông chứ ko phải lời con gái =)) ko thấy nữ tính xí nào saxxxxxxxxx
Con gái tính cách mạnh mẽ không phải ai cũng có đâu nha ![/QUOTE]

lấy về rùi bị siết cổ bằng dây PSU , thík hem :binhsua07:

lấy về rùi bị siết cổ bằng dây PSU , thík hem :binhsua07:

Nhát thì tốt nhất đừng có thử ;)) Không dành cho những ai yếu tim ;))
[/QUOTE]

lỡ thík film mission impossible rầu, tậu j te ko thử :binhsua168:

nhìn ghê quá:m020
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week