[Miss Mmo] Yesterday- ủng hộ cho tây nguyên nhé !

Status
Not open for further replies.
admin có thể kiểm chứng lại mà ^^ 1 người đấy. cột tóc với thả tóc phải khác nhau rồi . hihi

---------- Post added at 01:07 PM ---------- Previous post was at 01:07 PM ----------

nhưng em sợ bò cạp lắm anhhhhhhhhhhhhhh aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Thôi em đừng cột tóc nữa. Thả tóc nhìn đẹp hơn đó

admin có thể kiểm chứng lại mà ^^ 1 người đấy. cột tóc với thả tóc phải khác nhau rồi . hihi

---------- Post added at 01:07 PM ---------- Previous post was at 01:07 PM ----------

nhưng em sợ bò cạp lắm anhhhhhhhhhhhhhh aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Ai wen anh rồi thì ko còn sợ nữa ^^! anh hiền như cục đất vậy :D

CÔng nhận xoả tóc ra rất xinh ;)), vote mạnh em này, tinh thần thể thao là anh khoái ;))

Giật mình tưởng bác vinammos là con gái. Xinh nhẩy. nhưng mà ai lại đi cho mượn ID thế kia, không biết Vinammos đã về đất liền chưa. Vote

---------- Post added at 01:19 PM ---------- Previous post was at 01:18 PM ----------

Mà em chưa có ảnh chứng thực em kìa, phải có ảnh chứng thực, đọc thêm ở nội quy nhé.

Giật mình tưởng bác vinammos là con gái. Xinh nhẩy. nhưng mà ai lại đi cho mượn ID thế kia, không biết Vinammos đã về đất liền chưa. Vote

---------- Post added at 01:19 PM ---------- Previous post was at 01:18 PM ----------

Mà em chưa có ảnh chứng thực em kìa, phải có ảnh chứng thực, đọc thêm ở nội quy nhé.

vinammos đang luyện công ở đảo,2 tuần nữa về,khi trở lại sẽ lợi hại gấp đôi:binhsua04:

có chém gió k đó bác vinamos @@ nghi lắm cơ

---------- Post added at 01:26 PM ---------- Previous post was at 01:25 PM ----------

Vếu đẹp quá :))
Thèm rùi đấy ..........
vếu là cái j vậy bác :binhsua33::binhsua33:
ngon lắm k?

Bác thớt ơi cho hỏi vì sao sơi dây chuyền đeo ở cổ nó lại khác nhau vậy ?

các bạn toàn vếu viếc gì người ta đi thi người đẹp xứ MMO mà :binhsua10:

Bác thớt ơi cho hỏi vì sao sơi dây chuyền đeo ở cổ nó lại khác nhau vậy ?
dây chuyền minh có chục sợ . tấm cúi củng khác kìa bạn ^^ ! để ý đồng hồ đi bạn

---------- Post added at 02:25 PM ---------- Previous post was at 02:24 PM ----------

tam cuoi chup = wc nen chat luong hinh k tot cac ban thong cam nhe ! than !

Last edited by a moderator:
Vote cho e . Anh cũng ở bmt nè . Ở Lê Thánh Tông gần quảng trường. Pic đẹp lắm .

MISS MMO chứ
mà ava nhạy cảm quá ;))
lung linh là lên luôn :D

Vote cho e . Anh cũng ở bmt nè . Ở Lê Thánh Tông gần quảng trường. Pic đẹp lắm .
e ở phan bội châu đó a ^^ a có chơi trên forum bmt7 k ?

tiếp thêm chút lửa cho tây nguyên nè :binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week