Waiting for Answer MKCVNVN Nhận tiền mà ko làm đúng

Status
Not open for further replies.

newk45

Junior
Reactions
46
MR
0.001
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Mình có mail with tiền từ 1 pp limit và thuê bank cậu này with

cậu ấy yêu cầu full info để reg bank, Vì bank cậu ấy yêu cầu trùng paypal, Mình phải trả thêm 10$ cho việc này

sau đó vì 1 số lý do ko tiện nói thì ko with tiền duoc
ở đây mình muốn xin lại cái full info cậu ấy lấy 10usd của mình để search
mình dùng info này có việc riêng
yêu cầu cậu ấy cung cấp thì cậu ấy ko đưa
giờ mở mục waiting nhờ mod admin vào giải quyết
yêu cầu cậu ấy 1 là refund tiền lại 2 là đưa mình cái full info cậu ấy search
ví lý do có thể info giả nên yêu cầu chứng minh duoc đây là info thật cậu ấy bỏ tiền ra mua
và cậu ấy cũng nói bank của cậu ấy xịn
bank lớn
nên mình nghĩ info cậu ấy đưa mình nếu đã reg duoc ở bank xịn của cậu ấy
thì chắc sẽ reg duoc ở 1 số bank prepaid card nhỏ
bank xịn đã reg duoc thì bank nhỏ chắc cũng reg duoc
mọi cái ngoài lề ko nói nữa
admin vào giải quyết dùm

Ối, bạn vào thuê bank, nói rõ ràng là acc cho add bank, mình đã tiến hành bàn giao bank theo đúng như yêu cầu thuê bank rồi :), việc ko add được hay add được đó là do account của bạn, liên quan gì đến mình nhỉ ?

Mình chỉ cho thuê bank thôi, mình đã làm hết trách nhiệm của mình rồi :p

Về việc tại sao mình lại ko đưa thì lý do là đây

Mình đã giao rồi mà cậu ấy ko giữ, vậy có ko giữ , mất đừng tìm :p chỉ thế thôi.

Ối, bạn vào thuê bank, nói rõ ràng là acc cho add bank, mình đã tiến hành bàn giao bank theo đúng như yêu cầu thuê bank rồi :), việc ko add được hay add được đó là do account của bạn, liên quan gì đến mình nhỉ ?

Mình chỉ cho thuê bank thôi, mình đã làm hết trách nhiệm của mình rồi :p

Tớ mất 10USD mà chả đc cái gì tớ xin lại full info mà cậu đã seach mà... cái đó tớ mua 10 USD đấy

Tớ mất 10USD mà chả đc cái gì tớ xin lại full info mà cậu đã seach mà... cái đó tớ mua 10 USD đấy

Ối, đòi áh, đòi cái gì hả bạn, chính mình đưa cho bạn và bạn đã xóa, giờ làm sao đòi mình được, có phải là cậu giao tiền mà mình ko đưa đâu ?

đầu năm giờ toàn top scam rồi dịch vụ này nọ => 1 năm đầy khó khăn :D :p

lấy 10$ của họ rồi nếu đàng hoàng thì quăng cái info đó lại 1 phát thì xong ngay :eek: cớ sao lằng nhằng mãi :rolleyes:

xin lỗi bạn nhé, bạn có xem cậu ấy nói gì ko, để tớ cho xem lại nhé

Cậu ấy đã xác nhận là xóa cái info đấy rồi cậu àh, vậy theo tính chất bắc cầu, là mình đã bàn giao tất cả rồi, bây giờ mình ko nhớ để info đấy ở đâu. Khách nào xong mình cũng đều xóa :p, bản chất là thế

search-info-jpg.48173

Nằm trong máy tính chứ đâu . vào pain chỉnh sửa hẳn hoi, che đầu giấu đuôi mà, mua info xong thì nó cũng send về email thôi mà.....

search-info-jpg.48173

Nằm trong máy tính chứ đâu . vào pain chỉnh sửa hẳn hoi, che đầu giấu đuôi mà, mua info xong thì nó cũng send về email thôi mà.....

Ối, cảm ơn con khỉ nhé, nhưng mình đã đưa info cho bạn kia rồi, bạn ấy cũng xác nhận là có cầm rồi :(,

Không hiểu ông bạn @newk45 làm ăn như nào mà toàn rùa với khỉ với 1 số loài động vật khác vào trợ giúp nhỉ :-?

Không hiểu ông bạn @newk45 làm ăn như nào mà toàn rùa với khỉ với 1 số loài động vật khác vào trợ giúp nhỉ :-?

Mày ăn nói cho ra con người 1 tý. mày cùng đồng loại với tụi tao đấy... Đừng có ăn nói thất học như thế. Họ ko đc cái gì từ tao, mà tao cũng chả quen biết họ. tự họ vào họ nói thôi

Ối, cảm ơn con khỉ nhé, nhưng mình đã đưa info cho bạn kia rồi, bạn ấy cũng xác nhận là có cầm rồi :(,

Có thằng nào bán hàng mà giấu hàng như mày ko. tao *** biết tao chả del. giờ tao xin cấp lại là truyện bt. Hay là mày ko có nên chém gió

Mày ăn nói cho ra con người 1 tý. mày cùng đồng loại với tụi tao đấy... Đừng có ăn nói thất học như thế. Họ ko đc cái gì từ tao, mà tao cũng chả quen biết họ. tự họ vào họ nói thôi

Thôi mình nói thật, hạ màn đi, mày tao cái gì nữa > ?

Mình nói rồi, cậu đã cầm rồi, cậu tự xóa rồi, giờ cậu đòi thì mình phải tìm, cậu hiểu ko ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week