Waiting for Answer MKCVNVN Nhận tiền mà ko làm đúng

Status
Not open for further replies.
Thấy cậu như hôm nay, bảo đảm bố mẹ cậu đau lắm, thôi thì 2 cụ ko dạy được thì để anh en giúp nha

:(

hàng bán đi rồi còn có chế độ bảo hành
đây tuy là lỗi của người dùng, nhưng là người bán hàng, nên đặt quyền lợi của khách hàng lên trên tự ái cá nhân

m cũng còn 2 acc pp cần with, thấy bạn mở dịch vụ, cũng bookmark link topic để giành đến ngày, nhưng giờ thấy bạn đối xử với khách hàng như vậy, thì quá sợ.

Info chỉ là một dòng thông tin, một chút xíu sơ sẩy cũng có thể làm mất, ví dụ m cũng mua, rồi cũng vô tình ngu ngơ làm mất info như bạn chủ top, thì thật là đáng buồn cho một năm làm ăn nhiều xui xẻo
Ở đời sinh ra ai cũng giống ai, có bộ não để suy nghĩ, cái gọi là bầy đàn thì vẫn chưa tiến hoá rồi. Bay vào nói luyên thuyên. Ai chả muốn dịch vụ của mình tốt, việc xoá đi yêu cầu cung cấp lại thông tin Easy không có gì gọi là khó khăn cả. Mkcvnvn hoàn toàn có quyền không cung cấp lại là vì bảo vệ công việc làm ăn của người ta tránh nhưng kẻ dèm pha thèm thuồng với những gì mkcvnvn làm được. Đã xoá đi rồi thì coi như là rác, mà đã là rác thì kiếm lại làm gì. Mấy con gà, ếch ngồi đáy giếng, biến hết đi...

hàng bán đi rồi còn có chế độ bảo hành
đây tuy là lỗi của người dùng, nhưng là người bán hàng, nên đặt quyền lợi của khách hàng lên trên tự ái cá nhân

m cũng còn 2 acc pp cần with, thấy bạn mở dịch vụ, cũng bookmark link topic để giành đến ngày, nhưng giờ thấy bạn đối xử với khách hàng như vậy, thì quá sợ.

Info chỉ là một dòng thông tin, một chút xíu sơ sẩy cũng có thể làm mất, ví dụ m cũng mua, rồi cũng vô tình ngu ngơ làm mất info như bạn chủ top, thì thật là đáng buồn cho một năm làm ăn nhiều xui xẻo

Bảo hành gì cậu, người ta nói acc PP của người ta cho add PP, bảo hành kiểu gì ? trong khi tớ đã giao bank rồi >?

Hôm nay mình sẽ dành thời gian cho những bạn cùng phe với ông kia nc, tiếp chiêu hết, mời

Bảo hành gì cậu, người ta nói acc PP của người ta cho add PP, bảo hành kiểu gì ? trong khi tớ đã giao bank rồi >?

View attachment 48306

Tôi nói tôi xóa bank xóa info? Cậu cũng tin/ Vậy cậu có chứng cứ gì là cậu đã giao bank giao info cho tôi ko... Có bằng chứng gì chứng minh cậu nói giao bank giao info rồi và tôi xác nhận ko.

Giao bank mà ko nói để đâu. bắt khách tự đi tìm à

Thôi lượn đi , chả cần biết đúng sai ntn mà nhìn cái thái độ nc đã muốn vả cho mấy phát :D
Tôi chả có lợi ích j từ vụ này , cũng ko có dịch vụ j trên mmo , nick từ 2k13 mà post 7 like 1 là hiểu clone rồi , ko đủ tư cách nc :)
Ê mày nói ai clone hả kêu admin mod vào check ip xem. Nhóc con, tao dủ tư các nói chuyện với bố của mày đó

Mình thấy vụ này cũng đơn giản mà nếu người bán đã giao info mà bác chủ topic làm mất thì chịu khó ngồi lại với nhau nhờ bác sell Tìm lại giúp cái info
Đấy, bank mod nói chính xác rồi, ông kia và đồng bọn mà hiểu thì nó đơn giản rồi, lỗi là bên ổng mà ổng cứ đòi mình phải đền :(, mình đã chịu 200k rồi còn gì :(, chẳng ai như mình đâu, tận tâm với khách hàng

Mình thấy vụ này cũng đơn giản mà nếu người bán đã giao info mà bác chủ topic làm mất thì chịu khó ngồi lại với nhau nhờ bác sell Tìm lại giúp cái info

Thực ra thỳ em muốn lấy cái info để xem là bạn này có làm thật ko hay chém gió. Bạn ấy đưa bank cho e mà chả nói để đâu. Ai ngờ cất trong VPS e ko biết xóa đi rồi.

Đấy, bank mod nói chính xác rồi, ông kia và đồng bọn mà hiểu thì nó đơn giản rồi, lỗi là bên ổng mà ổng cứ đòi mình phải đền :(, mình đã chịu 200k rồi còn gì :(, chẳng ai như mình đâu, tận tâm với khách hàng

Tao có đền mày 200k quái đâu... Mày đọc 1 kiểu mà nghĩ 1 kiểu à???
Vãi cả tận tâm.. Chửi khách chó má, với XXX các kiểu. bạn có biết XXX cũng là nơi bạn chui ra ko?

Thực ra thỳ em muốn lấy cái info để xem là bạn này có làm thật ko hay chém gió. Bạn ấy đưa bank cho e mà chả nói để đâu. Ai ngờ cất trong VPS e ko biết xóa đi rồi.

viber image.jpg

:(, rất tiếc là bạn đã xóa :(, mình hứa sẽ gửi lại bạn nếu mình tìm ra, mình luôn tôn trọng sự an toàn của khách hàng :(, mình đang tìm trong máy tính nha :(, cậu chờ 1 tí

Ê mày nói ai clone hả kêu admin mod vào check ip xem. Nhóc con, tao dủ tư các nói chuyện với bố của mày đó

Bác này mấy tuổi rồi còn lôi cả bố mẹ vào cuộc chơi thế ??? để họ yên nghỉ đi chứ

Vãi cả tận tâm.. Chửi khách chó má, với XXX các kiểu. bạn có biết XXX cũng là nơi bạn chui ra ko?
Ối, lại tao mày rồi, cậu tớ đi cho nó lịch sự cậu, dù cậu ko thích tớ, cậu muốn dìm tớ nhưng trong binh pháp, luôn đề cao kẻ thù chứ :(, tớ chưa bao giờ nghĩ rằng vì $10 mà tớ mất 1 đồng nghiêp :(

Bác này mấy tuổi rồi còn lôi cả bố mẹ vào cuộc chơi thế ??? để họ yên nghỉ đi chứ

Cậu nên tập trung vào câu chuyện của 2 chúng mình, cậu đừng để phân tâm mà nhỡ chuyện, common, tớ đang tiếp chiêu cậu đây, hãy bộc lộ tất cả những mưu hèn kế bẩn của cậu đi, pls

Ối, lại tao mày rồi, cậu tớ đi cho nó lịch sự cậu, dù cậu ko thích tớ, cậu muốn dìm tớ nhưng trong binh pháp, luôn đề cao kẻ thù chứ :(, tớ chưa bao giờ nghĩ rằng vì $10 mà tớ mất 1 đồng nghiêp :(

Mày sống thật 1 tý đi.. Tao kinh tởm mày quá... Mày gọi tao là Chó ( mặc dù mày vừa liếm đc 10$ của Chó ) Và mày nói Tao Mặt LOL ( mặc dù mày cũng biết mày chui ra từ 1 cái LOL ) gọi mày tao là còn lịch sự đấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week