Waiting for Answer MKCVNVN Nhận tiền mà ko làm đúng

Status
Not open for further replies.
Nói chuyện vs 1 thằng như mày ức chế thật. Cái loại mày cho đi viết báo lá cải thỳ vô đối

Vậy là cậu đã nhận ra con đường sai lầm đó là cố gắng hạ bệ 1 dịch vụ uy tín như tớ sao :(, sao cậu ko cố gắng chơi cho đến cùng đi, chơi khô máu luôn hả cậu :(, sao cậu với đồng bọn của cậu nhanh out thế ?

mày là như thế này.... tốt đẹp Chó gì mà đòi tao tử tế

chỉ vì uy tín hơn và tiếc $10 :(

Check thoải mái đi mod, Admin Welcome. Bực mình vì thằng em bị trà đạp gạch đá vào xem. Mấy em ngu thì phải chửi, dậy thay ba mẹ chúng nó. Ha ha
Đúng là chó cắn càn , ranh con ko chấp =))

Vậy là cậu đã nhận ra con đường sai lầm đó là cố gắng hạ bệ 1 dịch vụ uy tín như tớ sao :(, sao cậu ko cố gắng chơi cho đến cùng đi, chơi khô máu luôn hả cậu :(, sao cậu với đồng bọn của cậu nhanh out thế ?

Khi mà con người ta tự tin quá sẽ thành ảo tưởng sức mạnh

Theo như proof này thì bạn @newk45 đã nhận được info rồi phải ko? Và đã tự tay xóa nó?

@newk45 Gà cũng chỉ là gà mà thôi,

Bố mẹ mày chết cả rồi nên không dạy được mày hả.
Đúng là trẻ trâu , ở ngoài thì tao gọi người đập cho m răng rơi ra đất mẹ luôn , anh em nhà t ko ngán thể lọai mày mà tha đâu :) thôi bye 2 con chó , sủa đi

Đúng là trẻ trâu , ở ngoài thì tao gọi người đập cho m răng rơi ra đất mẹ luôn , anh em nhà t ko ngán thể lọai mày mà tha đâu :) thôi bye 2 con chó , sủa đi

cậu nên im đi, ko ai bảo cậu là dạng ngớ ngẩn đâu

xem đi

xoa di roi.png

Ở lại chơi đi nít ranh, out sớm thế, bố mày buồn vì chú mày chưa dạy được mày

sao ko tự đập mà phải gọi người :D :D
P.S: thread này mục đích chính là chửi nhau chứ không phải kiện cáo gì nữa các mod ơi :D
close thôi cho gọn :D

Vậy là bạn @newk45 đã công nhận là có info rồi, nhưng do "bất cẩn" mà tự xóa đi, mình sẽ cố gắng hết sức để tìm lại và gửi cho bạn @newk45 nha :D, sự việc chỉ có thế, thế mà bạn lôi 1 đống bạn vào làm ầm ĩ cả lên :D

sao ko tự đập mà phải gọi người :D :D
P.S: thread này mục đích chính là chửi nhau chứ không phải kiện cáo gì nữa các mod ơi :D
close thôi cho gọn :D

cậu biết đấy, sợ hãi đâm ra tự ti, nếu quân tử thì 1 đập 1 :D, với người hiện đại thì xử dụng pháp luật để giải quyết chứ ai dùng luật rừng như người tiền sử :|

Gọi cả họ mày vào đây đi, anh em nhà mày ăn thua gì với tao, nít ranh kia

Mod vào chốt cho 1 câu xem nào... ko thỳ close đi. Nói chuyện vs thằng ko được dạy tử tế. ko muốn nói.

Mod vào chốt cho 1 câu xem nào... ko thỳ close đi. Nói chuyện vs thằng ko được dạy tử tế. ko muốn nói.

Cậu lại thế rồi :(, sao cậu ko nói cậu tớ 1 câu cho nó tình cảm, kể cả cậu ko thích dịch vụ của tớ cạnh tranh với cậu và cậu tiếc $10, nhưng tình nghĩa anh em MMO, cậu ko nên nghĩ xấu về tớ như thế :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week