Spotlight MMO có chơi được trên mobile?

aktfhtte

Junior
Reactions
29
MR
0.063
Mình là newbie mới gia nhập MMO. Nhưng điều kiện không có pc mà chỉ có điện thoại thôi. Có ai biết cái gì có thể chơi trên điện thoại không? Chấp nhận làm refer nhé. Tiện thể hỏi luôn trang daceband.com có uy tin không ạ?

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:54 PM ----------

Ai trả lời giúp mình với ạ!

Hjx nếu được thì đã chơi rồi !!! Điện thoại nhanh hết pin lắm :D . daceband.com ?????????????????????????????????????????

Điện thoại thì chơi buxmob.net
Và mad.net...còn nhiêu.

pin chịu nổi thì chơi X_X
chưa dc bao nhiu tiền đã cháy đt thì có mà X_X

Mình là newbie mới gia nhập MMO. Nhưng điều kiện không có pc mà chỉ có điện thoại thôi. Có ai biết cái gì có thể chơi trên điện thoại không? Chấp nhận làm refer nhé. Tiện thể hỏi luôn trang daceband.com có uy tin không ạ?

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:54 PM ----------

Kiếm tiền trên điện thoại thì chỉ có trang đọc tin nhắn mà được tiền..qua newsite có hướng dẫn cụ thể......

bác thử chơi mấy site đầu tư đi, như hyip hay zeek đc hết ( trước từng lấy dt choi hyip)

hj tớ thấy có mây bài HD kiếm tiền trên Iphone đó.hj nhưng chơi được chắc tớ cũng không có chơi!

Cứ có Opera Mini là oke hết, vấn đề là thời gian.
Ngày xưa thừa hơi kũng chơi PTC qua Đt cho vui =="
Giờ thì hay ex nên khi nào xa em lap thì onl yahu đt, gd AP PP WMZ Bảo Kim...trên đt oke hết, mỗi tội hơi lâu tý :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week