[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Bác nào có kn xây citi 2 cho mình hỏi là nên xây ở khu đất bao nhiêu cell và chơi elf thì nên chọn mảnh đất có thuộc tính ntn ? Mong các bác chỉ giáo!

Mấy mảnh đất mà thuộc " Magic forest" đó cậu

Vẫn được , min rút là 2000 Gem đó =.=
bac cho mình hỏi thêm là dep vào = pp unver đc ko ? rồi mình đổi từ cái j ra gem rồi rút về ! bác dép tí nào chưa :)

bac cho mình hỏi thêm là dep vào = pp unver đc ko ? rồi mình đổi từ cái j ra gem rồi rút về ! bác dép tí nào chưa :)
Unver thì mình chưa biết nhé :( nhưng không phải PP bẩn thì ko sao đâu
Có gem của bác locthienguyen ref còn dư 500 gem đây
Bác locthienguyen dep cũng đc 100$ r` đó

Thằng explorer với sttler nó khác gì nhau vậy các bác ?

Explore là đi mở đường , khám phá khu đất , coi xem xây thành ở khu đất ấy thì đạt tối đa là cấp độ mấy , đi tìm ruins, tìm hồ nước

Còn thằng sellet dùng để mở 1 thành mới nhé :D ,

Explore là đi mở đường , khám phá khu đất , coi xem xây thành ở khu đất ấy thì đạt tối đa là cấp độ mấy , đi tìm ruins, tìm hồ nước

Còn thằng sellet dùng để mở 1 thành mới nhé :D ,
Bác cho hỏi thêm là xây citi 2 thì có cần lv nhà chính cao không hay là cần diện tích đất rộng thôi ? Mình tìm cả buổi chiều mà toàn 2x cell à. Hix

Bác cho hỏi thêm là xây citi 2 thì có cần lv nhà chính cao không hay là cần diện tích đất rộng thôi ? Mình tìm cả buổi chiều mà toàn 2x cell à. Hix

Tìm mấy cái 4x cell ấy .....
Mà giờ tập trung vô 1 nhà trước đã ..... nhà 1 chưa xong thì bàn tính đến nhà 2 làm gì

Nhà chính mình full hết chỗ rồi đang xây thêm ít nhà lính nữa là xong. Giờ đi kiếm thêm 1 thành để khai thác thêm gỗ.

Nhà chính mình full hết chỗ rồi đang xây thêm ít nhà lính nữa là xong. Giờ đi kiếm thêm 1 thành để khai thác thêm gỗ.

Khuyên bạn nên phát triển quân đội
Xong up nhà lên đi
Đừng để nhà cấp 1

Mình đang phát triển quân đội cũng có đi cướp nhưng mà lính ít nên cướp được chả được bao nhiêu. Dư slot xây dựng nên mình định kiếm cái thành 2 xây thêm ít nhà gỗ :D

gỗ tớ chả thiếu - thiếu thì đi mua =). Đang xây gold city :Dự kiến là 2 tuần nữa xong. 600k gold ngày chắc đủ xài nhỉ :D.

Muốn đi cướp thì xây 5 nhà nô lệ ào tạo tầm 1k con khỏi cần đào tạo lính. Nâng spy lên 3. Tha hồ mà đi cướp :D

gỗ tớ chả thiếu - thiếu thì đi mua =). Đang xây gold city :Dự kiến là 2 tuần nữa xong. 600k gold ngày chắc đủ xài nhỉ :D
Mình thì ngược với bác. Xây nguyên thành phố gỗ rồi bán gỗ lấy vàng vì chơi elf thì đc x2 gỗ mình bán 1 gỗ = 1 vàng :D

1 gỗ = 2 vàng là có 1 đống đứa hốt cho cậu rồi =.=
Gần chỗ mình cũng có nhiều đứa bán gỗ nên mình để vậy bán cho nhanh. Cứ bỏ lên vài phút sau là có người đến hốt liền :D.

Mình thì ngược với bác. Xây nguyên thành phố gỗ rồi bán gỗ lấy vàng vì chơi elf thì đc x2 gỗ mình bán 1 gỗ = 1 vàng :D

Tớ chơi quân elf nhé =)). Sau 1 hồi nghiên cứu gỗ của elf là đồ bỏ =))
Tớ chỉ biết hiện h 1 ngày tớ kiếm đc tầm 70k gold đổi ra gỗ đc 35k :D. Trong khi cậu xây nhà gỗ thu nhập đáng là bao :D

1 bằng chứng ko thể chối cãi là chỉ cần nô lệ cũng có thể đi cướp =) :

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week