[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Mới đầu vô thì không ai nỡ chiếm thành bạn đâu
Mình chỉ chiếm thành trống chứ thành mà mới chơi thì không bao giờ cho dù tài nguyên có nhiều hay không

Hôm trước suýt chiếm thành bác trantuan =)))
Làm sao để biết thành trống vậy bạn.

Hôm nay đi săn ruin được 10 gem ...

Chuyến này cay qá .... mất nhiều nhất ... thằng sát thủ máu giấy qá , thằng này cho đi băng trụ công thành thì tốt , chứ săn ruin thì ,......

Làm sao để biết thành trống vậy bạn.

Bác để ý thấy có mấy cái giấu chấm than ở mấy ngôi thành nhà nó ( đã lâu không chơi nên full lương thực )

Chỗ học alchemist màu đỏ ( lâu không học rồi nên màu đỏ )

Với 1 số yếu tố khác , bác chiếm thành quen rồi là biết

Mà chiếm thành nào đừng có lính nhé

Hôm nay đi săn ruin được 10 gem ...

Chuyến này cay qá .... mất nhiều nhất ... thằng sát thủ máu giấy qá , thằng này cho đi băng trụ công thành thì tốt , chứ săn ruin thì ,......

Chưa có quân nên chưa tham gia đánh mấy cái ruin này. hè hè

Ai ở gần nhà mình mà có quân số thì pm nhé .... Mình đưa cho 1 số ruin lv 1 để duyệt thử :D nhiều lắm :D

ngày mai là hết hạn ! nếu ko dép vào thì chỉ là chơi free ! còn có 6$ pp unver kođủ dep rồi :((

Cách with của free ntn vậy ?
Vs cả kết bạn như nào thế ?

Cách with của free ntn vậy ?
Vs cả kết bạn như nào thế ?

Dài dòng lắm =)) Nói chung là lợi dụng market để chuyển vàng , xong nhờ người khác mua gem , hoặc bán gem với giá 1 vàng xong nhờ người khác vô mua rồi with dùm :|

nhờ with cũng vỡ mồm với lại chẳng ai rảnh mà chuyển dùm 400tr đâu. bán 1 gem 1 vàng thì má ơi ko biết có đến đúng tay người mua ko hay lưu lạc phương nào.

Về quân đội tạm thời ko xây dựng nữa. Chỉ xây nô lệ đi cướp thôi. Hơn 1k con nô lệ mà chả đủ để đi cướp :(.

nhờ with cũng vỡ mồm với lại chẳng ai rảnh mà chuyển dùm 400tr đâu. bán 1 gem 1 vàng thì má ơi ko biết có đến đúng tay người mua ko hay lưu lạc phương nào.

Về quân đội tạm thời ko xây dựng nữa. Chỉ xây nô lệ đi cướp thôi. Hơn 1k con nô lệ mà chả đủ để đi cướp :(.

Bác nhầm rồi :D Người bán có thể hủy giao dịch được , người mua mới không thể hủy giao dịch :D

vâng tớ đang giữ 106 con do đó ko dám tạo thêm =((. Bao h học đc hết cái ability - 70% lương là max thì phải mới dám tạo tiếp.

lương 1 con 3 đồng/h :D x 3 vị chi là 318 đồng :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week