[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Ngon vậy. CHiếm xong nhớ đóng cửa lại = BG không nó cướp đấy. Hôm trước hốt được cái Iron mà ko có BG đóng cửa cuối cùng bị cướp lại :(

Ặc :(( em chưa có settel thì làm sao chiếm đây

Mà thằng đó còn để nhà lại nữa :-ss

Ặc :(( em chưa có settel thì làm sao chiếm đây

Mà thằng đó còn để nhà lại nữa :-ss
Đưa đây chiếm hộ cho :p. Chiếm Pit ko cần settler chỉ cần chọn Seize j đó khi đánh Pit là được

tớ vẫn đang giữ 1 cái mỏ iron đây đc 150 iron/h + 2400 gỗ/h + 5.5k gold/h :D

Hjx thiếu dân trầm trọng. Giờ phải up nhà dân lên đây. Cướp cái thằng 5 sao kia mỗi lần chết 30 slave nên kéo đi đông đông cướp 1 lần luôn :D

Hjx thiếu dân trầm trọng. Giờ phải up nhà dân lên đây. Cướp cái thằng 5 sao kia mỗi lần chết 30 slave nên kéo đi đông đông cướp 1 lần luôn :D

Bác cứ qua nhà em coi thì biết :v

Xây cái nhà hero mất 390 tiếng =)))) ko đủ cả dân để xây :v :v

Ủa mỏ iron chỉ sản xuất Iron thôi chứ sao lại có gỗ + gold nữa :S

Thì cái mỏ + iron thôi còn khu vực lấy gỗ là 1 nguyên 1 cái city =)) + thành chính lấy gold. Cơ mà ruin 2* sao tớ tìm đc lắm thế nhỉ :| mà lại toàn ruin ít gem mà quái vật thì lại đông >>> ko đánh nổi =))

Thì cái mỏ + iron thôi còn khu vực lấy gỗ là 1 nguyên 1 cái city =)) + thành chính lấy gold. Cơ mà ruin 2* sao tớ tìm đc lắm thế nhỉ :| mà lại toàn ruin ít gem mà quái vật thì lại đông >>> ko đánh nổi =))

Em toàn ruin 2 sao 10 gem :|

Cơ mà giờ hết rồi :-s

Làm mấy cái Q mà nó cho info ruin toàn ra ruin cùi. Lv 3 gì mà toàn 1 BG. Đi vòng vòng kiếm mấy thằng 5 sao xin ruin nó cho quá trời mà xa quá :(

Làm mấy cái Q mà nó cho info ruin toàn ra ruin cùi. Lv 3 gì mà toàn 1 BG. Đi vòng vòng kiếm mấy thằng 5 sao xin ruin nó cho quá trời mà xa quá :(
Bác cho thằng Explore tự động đi kiếm ruin ấy ....

Lâu lâu có cái ruin lv 2 10 gem ngon phết

Mà thành bác giờ lv 3 nên làm ăn khó lắm

Bác cho thằng Explore tự động đi kiếm ruin ấy ....

Lâu lâu có cái ruin lv 2 10 gem ngon phết

Mà thành bác giờ lv 3 nên làm ăn khó lắm
Mình chơi free cho vui thôi chứ không có up Premium. Ruin lv 3 thì cũng nhiều :D

Đánh với thằng này mệt vãi, nó spy liên tục là full cả hộp thư :|

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,717
Latest member
voi1lokuto

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom