[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Nghiên cứu dữ lắm mới dám bem đó bác. Thằng này quân đội yếu với lại ko có clan bảo kê nên phang luôn :D

Lần sau rút kinh nghiệm đi. Đi cướp tài nguyên thì mang slave còn đi chiếm thành thì để hết slave ở nhà Mấy thằng này chỉ thí mạng vô ích.

Elf thì nên chơi hero gì vậy các bạn

Tùy thôi, Tớ thì lấy hero summon quân (lính free) nhưng vẫn phải trả lương :(. Con này thì buil quân cực nhanh nâng lên 5 thì cứ 3 ngày summon 1 lần vài k con (trừ con healer với con magic là ko summon đc) + với skill giảm lương thì con này cũng có thể gọi là vô đối =))
Share tớ mấy cái thành 3* trống nhé

Last edited:
ban cho minh hoi may cai ruin danh xong roi mat luon roi sau nay co tu dong xuat hien lai khong? hay minh phai thám hiểm di tham hiem lai may cai vung dat da tham hiem roi moi xuat hien ruin vay? ma cai game nay no thanh toan cho tat ca các nuoc hay chi tra tiên cho nguoi nuoc no thoi vay?

ban cho minh hoi may cai ruin danh xong roi mat luon roi sau nay co tu dong xuat hien lai khong? hay minh phai thám hiểm di tham hiem lai may cai vung dat da tham hiem roi moi xuat hien ruin vay? ma cai game nay no thanh toan cho tat ca các nuoc hay chi tra tiên cho nguoi nuoc no thoi vay?
Ruin xuất hiện random chứ không cố định một chỗ. Nếu bạn lv thấp thì kiếm mấy thành 5 sao xung quanh xin nó là nó gửi ruin cho à.
Lần sau rút kinh nghiệm đi. Đi cướp tài nguyên thì mang slave còn đi chiếm thành thì để hết slave ở nhà Mấy thằng này chỉ thí mạng vô ích.
Slave ở nhà chơi ko nên cho nó ra làm bia đỡ đạn đó mà :D.

Elf thì nên chơi hero gì vậy các bạn
Tùy chiến lược thôi bác à. Nếu như chơi xây nhà thì kiếm thằng Builder còn nếu đi chém ruin thì kiếm thằng Guru như bác locthiennguyen. Mình thì chơi Builder cũng khá ổn đi đánh ruin có skill giết lính trong 1 hit, lên lv cao thì có thể + thêm 1 đội xây dựng nữa :D
À sau này lên lv 12 có thể thêm một loại skill bất kì cho hero. Ví dụ hero của mình là builder sau này lên lv 12 muốn chuyển qua Guru cũng được, lúc đó hero sẽ có skill của cả 2 loại hero

Tình hình là đã đủ lực xử ruin 4 nhưng ........... có nên lên 4* ko các đồng chí :(.

Tình hình là đã đủ lực xử ruin 4 nhưng ........... có nên lên 4* ko các đồng chí :(.
Nếu đánh ruin mà mất lính ít thì lên luôn chứ xoắn gì hả bác :D. Mình bem ruin 4 mất 300 slave một lần nên cũng chưa dám lên :D

Cơ mà đừng bao h bị lose nhé =)). Hero sẽ bị turn trong 3 ngày =)) kinh nghiệm xương máu.

như vậy là chổ nào đã thám hiểm 1 lần là được không cần phải thàm hiểm nhiều lần mà ruin xuat hiện tự động à cám ơn bạn nha

như vậy là chổ nào đã thám hiểm 1 lần là được không cần phải thàm hiểm nhiều lần mà ruin xuat hiện tự động à cám ơn bạn nha
Không. Mỗi chỗ khoảng 5-6 ngày bạn nên thám hiểm lại 1 lần vì ruin nó ra random có khi mình thám hiểm xong không thấy ruin nhưng 1 lúc sau nó xuất hiện nhưng mình không được thông báo gì cả. Tốt nhất là cứ 5-6 ngày thám hiểm khu đó 1 lần cho chắc ăn

Tớ có đến 16 "nhà thám hiểm" nên clear map khá là nhanh.

Sao mấy con Merchant của mình lâu lâu lại thấy biến mất mấy con nhỉ :eek: hay nó chết,mà ko biết tiền vàng nó mang theo có mất k. Sáng giờ mất phải hơn 5 con rồi

Sao mấy con Merchant của mình lâu lâu lại thấy biến mất mấy con nhỉ :eek: hay nó chết,mà ko biết tiền vàng nó mang theo có mất k. Sáng giờ mất phải hơn 5 con rồi
nó chết đấy thỉnh thoảng mình cũng phải mua 1 vài con, mà ko có thông báo gì

Nó bị chết đấy. Tỉ lệ là 3%. Chuyển tài nguyên xong rồi nó mới chết nên không lo mất tài nguyên đâu.
Trong thư báo có thông báo luôn đấy đọc kĩ là có

Uhm để ý xem thế nào, vì mấy thằng explore chết nhiều lắm nên tớ thấy mấy tin die die bỏ qua luôn ko đọc:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,812
Latest member
chauruabat

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom