MMO - mình đã gặp những người bạn và những người thầy như thế

Status
Not open for further replies.
16k$ thui bó tay

tiền cứ như lá mít ấy nhỉ

cho xin tấm hình của người đẹp luôn đi, nổi tiếng bấy lâu mà chưa có biết hình hài :d

Đùa có chừng mực thôi nhé. Nếu bạn thích lấy mấy chuyện 3-some hay cú j j của bạn thì ra đường kiếm mấy con gà đứng đường, loại đó hợp với bạn đấy.
Còn ở đây, bọn này chưa đụng chạm gì đến bạn thì ăn với nói giữ mồm giữ miệng, khéo phát ngôn ra người ta lại nghi ngờ về nhân cách của bạn thì khổ.
Nếu thú tính nổi dậy thì ra ngoài kia tạo topic mà tha hồ phơi bày cái thú tính ra cho người ta thấy, còn ở đây chỗ nói chuyện đàng hoàng hoặc đùa có chừng mực, sạch sẽ thôi. Dơ bẩn quá thì get out!

p/s : cần phân biệt cú và gà thì inbox nhá :rolleyes::rolleyes:

Post mang tính dìm hàng Kurillin quá :oops: toàn là kể thiên tình sử của @thachthao và mụ @hoanvan xấu xí thôi.
2 đứa mình cùng viết nên tiểu thuyết tình yêu của riêng ta đi :eek:
viết đi thím , viết tiểu thuyết yêu em đi em k đòi quà kèm hát tặng bài này luôn , viết xong gửi mình duyệt nhé
@thachthao , viết hay lắm , đc gần 50 like rồi kìa , 4rum có những người sống tình cảm như bạn và những người bạn của bạn thấy ấm áp lắm lắm luôn , viết luôn tiếp chap 2 đi Thảo , đọc ghiền quá

Ước gì mình đc như chị ý :oops:

đêm đang ngủ ham hố dậy hóng :p
đính chính dzới mí thím là sếp trực tiếp quản lý mình và chị Vân là 1 sếp khác nhé. Sếp này tròn tròn ú ú hiền lành ít nói (ngược với sếp Lóc hung dữ) và rất chuẩn men (còn sếp Lóc chuẩn gay) :mad:
nói ko quá nhưng từ khi quen dc những ng bạn trên mmo này và dc biết đến 2 sếp, mình cảm nhận dc niềm vui mỗi khi onl và cảm giác thật sự tin tưởng, hi vọng vào 1 ai đó.

hi vọng niềm vui này sẽ ko bao giờ biến mất dù sau này mỗi ng có mỗi gia đình riêng hay mỗi cuộc sống riêng :)

thoy ngủ tiếp đây :D gút nai all

tag sếp Ú Ù U vào hóng nào @thachthao :D thanh niên nghiêm túc quá =))

p/s onl dt, type dấu dung la 1 cực hình

tag sếp Ú Ù U vào hóng nào @thachthao :D thanh niên nghiêm túc quá =))

p/s onl dt, type dấu dung la 1 cực hình
Ngủ đi Thánh, coi chừng mẹ Kur vào thấy giờ này còn ôm ĐT oánh xù đầu ra giờ, thấy dì ấy kỹ tính lắm
Chiều có gửi sếp của Kur và chị Vân link thread rồi mà chưa thấy vào, chắc ảnh còn bận việc gì đó, :D

Dạo này hơi làm biếng, thậm chí con gái mà tâm sự mình cũng ko còn ham đọc như trước nữa :))
Topic dài quá, đọc có 2 3 hàng là kéo xuống comment :D

Ngủ đi Thánh, coi chừng mẹ Kur vào thấy giờ này còn ôm ĐT oánh xù đầu ra giờ, thấy dì ấy kỹ tính lắm
Chiều có gửi sếp của Kur và chị Vân link thread rồi mà chưa thấy vào, chắc ảnh còn bận việc gì đó, :D
đã nói thanh niên nghiêm túc mà =)) team ai cũng bất thường có sếp ấy bình thường nhất =))

hix thôi ngủ. có ai 22 tuổi đầu mà khuya ko dám thức, onl dt phải trùm chăn kín mít sợ mẹ la như mình ko :oops:

dt còn 5% pin :(( thôi tắt đt về chuồng đây. Bữa nay đổi mốt chat trên 4rum thay vì yahu :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week