MMO online cũng có con gái nữa hả ?

Cách đây vài năm thì thấy girl hoạt động rất nhiêu , giờ mai danh ẩn tích ,ăn một mình rồi :D

Thương cong ái kín tiếng lắm không như con trai !

Nhẹ nhàng bí hiểm. :).

Mà có ai gặp thành viên girl ngoài đời chưa nhỉ ? Nhan sắc cỡ nào nhỉ ?
Nhưng theo tớ nghĩ cô nàng này thích mạo hiểm :D

Mình bik vài chị đây nhưng 1 người scam r :( còn 1 chị thì quy ẩn giang hồ r

Mục đích con người sinh ra là đi tìm 1 thứ gọi là " Hạnh Phúc " và Tiền là phương tiện dẫn đến cái thứ đó, nên bất kì ai cũng sẽ làm kiếm tiền để đi tìm cái gọi là " Hạnh Phúc "

Tất nhiên rồi thớt đùa, mình quen mấy bạn nữ bên captcha dễ thương cực :D mà offer thì chưa nghe có nữ bao giò :p

đực rựa thì đã sao?? neptune 1:1:1 hân hạnh tài trợ :v

Thương cong ái kín tiếng lắm không như con trai !

Nhẹ nhàng bí hiểm. :).

Mà có ai gặp thành viên girl ngoài đời chưa nhỉ ? Nhan sắc cỡ nào nhỉ ?
Nhưng theo tớ nghĩ cô nàng này thích mạo hiểm :D
đã gặp 1 ng :D và cô ấy làm t vui có, bực có, buồn có, thất vọng có, có 1 chút hạnh phúc ! cô ấy 50 % cái t nghĩ va 50% cái t ko nghĩ đến :D

đã gặp 1 ng :D và cô ấy làm t vui có, bực có, buồn có, thất vọng có, có 1 chút hạnh phúc ! cô ấy 50 % cái t nghĩ va 50% cái t ko nghĩ đến :D

bác đang yêu hở ? ai mà có thể làm người đối diện một lúc nhiều cảm xúc trái chiều như vậy chỉ có thể đang in love :D.

bác đang yêu hở ? ai mà có thể làm người đối diện một lúc nhiều cảm xúc trái chiều như vậy chỉ có thể đang in love :D.
of course ! ngồi buồn ngồi ngắm ảnh cô ấy nhưng nói chuyện cô ấy thì thôi rồi ! đấu khẩu ko lại còn chuốc thêm ức chế nữa ! chưa bao h t vì 1 ng con gái mà chạy xe bon bon cả đi cả về 240km để gặp mặt ! và tốn vỏn vẹn 300k tiền xăng xe ăn uống :D

of course ! ngồi buồn ngồi ngắm ảnh cô ấy nhưng nói chuyện cô ấy thì thôi rồi ! đấu khẩu ko lại còn chuốc thêm ức chế nữa ! chưa bao h t vì 1 ng con gái mà chạy xe bon bon cả đi cả về 240km để gặp mặt ! và tốn vỏn vẹn 300k tiền xăng xe ăn uống :D
Yêu rồi nhá :D
Con gái chính hiệu nè :D . chỉ có thể con gái mới làm ký hiệu <3 <3 <3 <3 <3 <3 <3 <3
Kí hiệu đó ngjiax là gì thế bác:eek:

đồng cảm , mình cũng vài lần như bác . Những cô gái đó thật hay :( nhưng rất tiếc rồi họ cũng theo chồng, bỏ những thèng dại dại như mềnh bơ vơ :(

///''''''/'''''''////
/=====///
| |
| |
' ''///.
^ //.
,,,' '........./ NÀY THÌ GÁI BÁC NHÉ, EM TÊN THẢO VÀ LÀ CON TỜ-RAI
Con gái chính hiệu nè :D . chỉ có thể con gái mới làm ký hiệu <3 <3 <3 <3 <3 <3 <3 <3

Yêu rồi nhá :D

Kí hiệu đó ngjiax là gì thế bác:eek:
nó là ký hiệu hình trái tim đó ! bác lên facebook gõ như thế nó sẽ ra trái tim hồng :)
đồng cảm , mình cũng vài lần như bác . Những cô gái đó thật hay :( nhưng rất tiếc rồi họ cũng theo chồng, bỏ những thèng dại dại như mềnh bơ vơ :(
:cool:vài lần luôn cơ à ! tớ 1 lần thôi mà say chưa hết này :oops: đã lấy chồng à nhanh thế buồn thật :confused:

nó là ký hiệu hình trái tim đó ! bác lên facebook gõ như thế nó sẽ ra trái tim hồng :)

:cool:vài lần luôn cơ à ! tớ 1 lần thôi mà say chưa hết này :oops: đã lấy chồng à nhanh thế buồn thật :confused:

tự nhiên nhắc chi thêm buồn. Thôi về làm vài chai :( quên sầu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week