MMO.. Sống mãi 1 đời với công việc này không ?

mmo trong tương lai sẽ còn phát triển! tuy nhiên theo mình có lẽ không phải ai cũng theo và sống được bằng nghề này! vẫn phải có 1 việc làm khác nữa! đặc biệt là những người mới tham gia!

MMO với tớ chỉ là 1 ngón bên tay trái thôi

MMO với tớ chỉ là 1 ngón bên tay phải thôi

newbie mà ngày kiếm khoảng hơn 1 $ mà không có khả năng phát triển thì đừng nên ... kòn mà 1 ngày trên khoảng 50$ trở lên =)) vớ vẩn theo thằng này suốt đó à :binhsua08:

mmo nó sẽ tồn tại mãi, cam thì nó vẩn cam thui và nó làm 1 site khác rùi đến lúc cam chín thì nó bán tiếp, đều quan trọng là ta có kiếm ăn được trước khi nó cam hay không thui, ngày càng nhiều người biết đến mmo thì cũng đồng hành với việc nó sẽ tồn tại mãi mãi và đời đời, trừ khi internet không tồn tại thì mmo mới chấm hết...

Vãn là câu hỏi muôn thủa :m020:
Chính hay phụ còn tùy vào tư duy mỗi người và bản thân họ muốn chính hay phụ thôi.
Còn vấn đề thu nhập thì cũng ko thể nói bên nào nhiều hơn bên nào được
Ngay bản thân trong mmo hay ngoài XH cũng vậy tư duy + đầu óc + nỗ lực + 1 chút vận may bạn sẽ thành công.
P/s: Chúc các bạn trọn được hướng đi và thành công trong cs :m120:

ai chịu đầu tư .chịu bỏ mồ hôi công sức nghiên cứu thì sẽ trỡ thành chính thui.
còn mấy bác cứ đòi ăn lun thì ...:binhsua10:

sai nhé,MMO cao cấp không bao giờ bị scam chỉ có những MMO cơ bản mới bị scam nhiều điển hình PTC,offer,MMO cũng giống như xã hội bên ngoài thôi,ai có đầu óc và chăm chỉ người đó có tiền

Chuẩn!!!
Đi sai đường lại cứ nói mình xui!!!!

Sai!!!
Chơi HYIP chả biết thế nào mà lần

Ô hô,biết rõ rồi nó sẽ SCAM mà vẫn lao đầu vào,đó là trò hên xui thôi bạn ơi.
Còn cậu thử lên GG gõ ''John Chow'' và tìm hiểu cách anh ấy kiếm hàng triệu $/năm = viết blog (publisher) nhé.
Đó có phải là MMO không?
Có bao giờ bị lừa không?

MMO chỉ là nhất thời thôi .... đây đâu phải việt ổn định âu...??? Tốt nhất vừa làm MMO vừa kiếm 1 nghề cố định cho tương lai thì sẽ tốt hơn onl nó ko ik theo mình đc cả đời Các hình thức MMO giờ cũng đang ik vào khó khăn rồi ^^....Kiếm đc lúc nào hay lúc ấy:p Cái nghề bên ngoài vẫn là chắc hơn mà ^^ nếu ko thì ai ik làm chi cho mệt cứ MMO mà kiếm tiền ko hay hơn sao ^o^

MMO chỉ là nhất thời thôi .... đây đâu phải việt ổn định âu...??? Tốt nhất vừa làm MMO vừa kiếm 1 nghề cố định cho tương lai thì sẽ tốt hơn onl nó ko ik theo mình đc cả đời Các hình thức MMO giờ cũng đang ik vào khó khăn rồi ^^....Kiếm đc lúc nào hay lúc ấy:p Cái nghề bên ngoài vẫn là chắc hơn mà ^^ nếu ko thì ai ik làm chi cho mệt cứ MMO mà kiếm tiền ko hay hơn sao ^o^
Sang Forex đi bạn, chỉ khi nào con người ta không dùng tiền nữa khi đó Forex mới hết thời.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week