MMO Vĩnh Long vào báo danh

Ở đường Hưng Đạo Vương
Mình chơi *** thì thua, hyip thì scam, captcha, ptc, thì bị lừa. Thiệt là pó tay ko còn con đường nào

:binhsua46: ta ko ở VĨNH LONG
:binhsua50: ta ở CẦN THƠ nhưng quê TIỀN GIANG
:binhsua172: nên qua VĨNH LONG hoài à cho giặp mặt kiếm ăn được hẽm

Ở đường Hưng Đạo Vương
Mình chơi *** thì thua, hyip thì scam, captcha, ptc, thì bị lừa. Thiệt là pó tay ko còn con đường nào

mình sẽ chỉ cho bạn cách gỡ lại số tiền đã mất. và có thể sẽ kiếm được nhiều $$ hơn nếu bạn chịu cày

dân captcha ah. cũng đã từng nhưng giờ ko chơi chủ yếu JSS và Zeek
của cậu ngày 10$ cũng ngon rầu! Ước mơ của nhiều người! Tớ thì bắt đầu mmo thực sự từ tháng 5==>> cuối tháng 7! Cụ thể là thứ 4 tuần sau thành quả là laptop vaio 17tr+xì po 90tr! Tình ra 1 ngày được nhiêu nhỉ? :binhsua172:! Khoe đấy! A e đừng chém! :binhsua50::binhsua50::binhsua50::binhsua50:

ở ctho nhưng quê đồng tháp...qua VL thương xuyên được ko bác?
Xem như thể bác chơi PTC hay sao ấy?
mình chơi solo cái món nào cũng có tham gia hết rồi.
giờ có chút kinh nghiệm định cầm tay chỉ việc lại cho anh em nào mới muốn chơi mà không có $ chơi mình hướng dẫn cho những người đó kiếm ít $ nạp điện thoại uống cafe

của cậu ngày 10$ cũng ngon rầu! Ước mơ của nhiều người! Tớ thì bắt đầu mmo thực sự từ tháng 5==>> cuối tháng 7! Cụ thể là thứ 4 tuần sau thành quả là laptop vaio 17tr+xì po 90tr! Tình ra 1 ngày được nhiêu nhỉ? :binhsua172:! Khoe đấy! A e đừng chém! :binhsua50::binhsua50::binhsua50::binhsua50:

cậu có tiền để đầu tư vào còn những người không có tiền muốn chơi thì khác

cậu có tiền để đầu tư vào còn những người không có tiền muốn chơi thì khác
hihihi! cho cậu biết 1 ngày tớ gấp 5 lần số tiền mà cậu kiếm đó! thêm 1 cái này nữa! Tớ kiếm ra tiền như bi giờ thì tớ ko đầu tư 1 xu nào cả! mặc dù vẫn có đầu tư JSS đấy nhưng tiền đó tớ cũng làm ra như cậu thôi!

Đù zữ hen ! zã bộ chia sẽ cùng AE VL đi C ơi :lac::lac:

Đù zữ hen ! zã bộ chia sẽ cùng AE VL đi C ơi :lac::lac:
Thôi cậu! Tớ chán MMO vĩnh long lắm! Cũng tại captcha mà làm MMO vĩnh long chia rẽ! Giờ tớ làm có tiền tớ cũng chẳng muốn chia sẻ với MMO vĩnh long!
Lúc mới làm MMO thì có lẽ Captcha Vĩnh Long là thành phố đi đầu của Vietnam, Vì thế các chủ group ở vĩnh long cứ tranh giah nhân vien, nói xấu lẫn nhau! Chán!

Thôi cậu! Tớ chán MMO vĩnh long lắm! Cũng tại captcha mà làm MMO vĩnh long chia rẽ! Giờ tớ làm có tiền tớ cũng chẳng muốn chia sẻ với MMO vĩnh long!
Lúc mới làm MMO thì có lẽ Captcha Vĩnh Long là thành phố đi đầu của Vietnam, Vì thế các chủ group ở vĩnh long cứ tranh giah nhân vien, nói xấu lẫn nhau! Chán!
Hk chia sẽ được lun, nãn vãi. Có thể nói qua 1 số kỹ thuật cần biết chứ C..?????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week