MMO4ME có ai là girl không nhỉ ?

sadl0ve_0s

Banned
Reactions
1,597
MR
0.000
girl này .. sao à
độ tuổi : 17t lớp 11 sinh năm 95
:))
có tiền nhiều k cần cho sài bớt đi =))

lee88dung

Senior
Reactions
2,862
MR
0.000
girl này .. sao à
độ tuổi : 17t lớp 11 sinh năm 95
:))
có tiền nhiều k cần cho sài bớt đi =))
Chả biết có phải girl không hay là boy bê đê =))=))=))

---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 12:25 PM ----------

U2786391
vay lixi truoc di
Tết thì mới lì xì chứ !

clinhbdan

Hero
Reactions
577
MR
0.004
câu hỏi nhảm nhất 2012. hỏi girl chi vậy? các girl chú ý không đưa số dt lên đây gì có nhiều người không có việc gì làm nháy máy cũng đủ phiền nhất là chủ topic. con trai thì cũng tỏ ra có giá trị 1 tí chứ gặp gái là chọc con gái cũng chằng xem ra gì đâu, không đẹp trai hay chọc gái, đẹp trai khỏi chọc gái gái theo 1 đống...

câu hỏi nhảm nhất 2012. hỏi girl chi vậy? các girl chú ý không đưa số dt lên đây gì có nhiều người không có việc gì làm nháy máy cũng đủ phiền nhất là chủ topic. con trai thì cũng tỏ ra có giá trị 1 tí chứ gặp gái là chọc con gái cũng chằng xem ra gì đâu, không đẹp trai hay chọc gái, đẹp trai khỏi chọc gái gái theo 1 đống...
Sorry nếu bạn là girl hỏi thăm xem nửa thế giới này làm ăn ra sao thôi :((

iamme30

Banned
Reactions
495
MR
0.000
Con gái không phai ai cũng như bạn nói đâu nhé!!chắc b này là loại thấy trai đệp là tít mắt nè!!
Cẩn thận khoong mấy thằng đeppj mã nó lưa tềnh mất cả đời đấy e gái ạ!!:binhsua149:

Con gái không phai ai cũng như bạn nói đâu nhé!!chắc b này là loại thấy trai đệp là tít mắt nè!!
Cẩn thận khoong mấy thằng đeppj mã nó lưa tềnh mất cả đời đấy e gái ạ!!:binhsua149:
mấy thần đẹp lừa tình còn hảnh diện hơn để mấy thằng xấu trai lừa mới nhục, thời buổi này chua biết ai lừa ai đâu nha... coi chừng bạn bị bạn gái bạn lừa mà chua hay nữa đó !

mấy thần đẹp lừa tình còn hảnh diện hơn để mấy thằng xấu trai lừa mới nhục, thời buổi này chua biết ai lừa ai đâu nha... coi chừng bạn bị bạn gái bạn lừa mà chua hay nữa đó !
Sax.Yêu mà không tin tưởng thì yêu làm j??Nếu ko tin nữa thì chia tay thui..chuyện nhỏ như con thỏ mà!!!^^
Mà mấy thằng xấu thì nó chỉ lừa tềnh còn mấy thằng đẹp nó còn lừa thêm một số thứ nữa đó..Cẩn thận nhé e gái 14 t...

Last edited by a moderator:
Sax.Yêu mà không tin tưởng thì yêu làm j??Nếu ko tin nữa thì chia tay thui..chuyện nhỏ như con thỏ mà!!!^^
bởi nhiều người cứ nghĩ như bạn tin tưởng vào nhau 100% để rồi bị cắm sừng, thời bây giờ chứ không như hồi xua kia, bạn không quản lý tốt thì bạn gái của bạn người ta dùng mà bạn nào có hay? còn đến lúc bạn hay thì nó theo thằng khác mất rồi, câu nói nếu iu nhau thì phải tin vào nhau 100% đó xưa rồi không phù hôp với xã hội hiên nay đâu bạn ah...

bởi nhiều người cứ nghĩ như bạn tin tưởng vào nhau 100% để rồi bị cắm sừng, thời bây giờ chứ không như hồi xua kia, bạn không quản lý tốt thì bạn gái của bạn người ta dùng mà bạn nào có hay? còn đến lúc bạn hay thì nó theo thằng khác mất rồi, câu nói nếu iu nhau thì phải tin vào nhau 100% đó xưa rồi không phù hôp với xã hội hiên nay đâu bạn ah...
Ô thế e gái là teen hiện đại chắc suy nghĩ khác..chứ Mình già rùi nên chắc suy nghĩ nó xưa thế!!Nhưng bạn gái mình thì mình bít ko đền lượt e gái đánh giá dùm nhé...

Ô thế e gái là teen hiện đại chắc suy nghĩ khác..chứ Mình già rùi nên chắc suy nghĩ nó xưa thế!!Nhưng bạn gái mình thì mình bít ko đền lượt e gái đánh giá dùm nhé...
hahah... thì cứ tin đi sau này có gì thì nhớ lại lời nói hôm nay là được rồi...

ukm, trúng ngay đầu năm, hên vật ^^
Tôi cũng được như bạn : nó bắt thanh toán số tiền đấu giá + phí 10.000 và gửi email thông báo ID + Tên chủ tài khoản .Tôi đã làm như vậy mà vẫn không nhận được 10.000bid xu mà bid xu chả đổi được ??????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week