MMO4ME có phải là FORUM kiếm tiền không???

Status
Not open for further replies.

UANDME

Newbie
Reactions
332
MR
0.000
Nhắc nhở lần 2: không sửa link kiếm tiền ngày mai ban nick nhé

MMO4ME có phải là Forum về Make Money Online dành cho tất cả mọi người tham gia thảo luận và cùng nhau kiếm tiền trên mạng không?

Mình là chủ hội PTC nhỏ, mình để các link của hội vào link rút gọn kiếm thêm tiền góp phụ thêm vào chính sách thưởng nóng + thưởng hàng tháng cho member của mình.

Hiện mình đã sửa bỏ link rút gọn, nhưng mình có thắc mắc tại sao Mod không cho để link rút gọn để kiếm tiền, Forum MMO mà?

Và tại sao xóa Topic tuyển Ref và banned nick
youkito89 thành viên của hội mình?

magic t bạn cho mình xin câu trả lời nhé!

Last edited by a moderator:
Link gì mà cậu rút gọn?
Link ref thì ko được. :(

Hội mình chiến cả trăm Site PTC các loại script nên mình để link ref và thông tin Site trong Blog, còn Link blog và link các danh sách thành viên của hội thì mới rút gọn link.

Upvote 0
Link gì mà cậu rút gọn?
Link ref thì ko được. :(
chuẩn , chứ link b.t rút gọn nó bắt mắt hơn , và thêm thu nhập mỗi lần click của mem vn chúng ta, đằng nào chúng ta cũng click, việc gì phải làm khó nhau , nêu link rút gọn đó ảnh hưởng , gây hại , thì xóa + ban là đúng rồi

P/s nhtoan , còn những người như bạn này post đc. vài post bắt đầu biết đến MMO cm có vẻ khinh thường newbie , mình gặp rất nhiều những cm như bạn này , và bạn ấy chẳng hiểu topic nói gì và cứ thế spam một cách ngu ngốc , lolz , thật khó hiểu

Upvote 0
chuẩn , chứ link b.t rút gọn nó bắt mắt hơn , và thêm thu nhập mỗi lần click của mem vn chúng ta, đằng nào chúng ta cũng click, việc gì phải làm khó nhau , nêu link rút gọn đó ảnh hưởng , gây hại , thì xóa + ban là đúng rồi

P/s nhtoan , còn những người như bạn này post đc. vài post bắt đầu biết đến MMO cm có vẻ khinh thường newbie , mình gặp rất nhiều những cm như bạn này , và bạn ấy chẳng hiểu topic nói gì và cứ thế spam một cách ngu ngốc , lolz , thật khó hiểu

link rút gọn mình nghĩ là link ẩn chứ ko phải link rút gọn kiếm tiền như ady

Upvote 0

Mình sử dụng http://www.linkbucks.com/ để rút gọn, nó giống adf.ly

Upvote 0
thế forum lớn ở nước ngoài mmo nó có cho đặt link k?

trước khi trách moc ban quản trị thì nên trả lời câu hỏi này trước

P/S: đừng nói đây là forum Việt Nam nhé =)) =)) =))

Upvote 0
thế forum lớn ở nước ngoài mmo nó có cho đặt link k?

trước khi trách moc ban quản trị thì nên trả lời câu hỏi này trước

P/S: đừng nói đây là forum Việt Nam nhé =)) =)) =))

Chừng nào forum về thể loại khác không phải forum mmo thì ko cho để link rút gọn mới hợp lý.

Ví dụ không cho để link rút gọn trong forum về công nghệ thông tin hay âm nhác, điện ảnh

Forum mmo mà cấm link rút gọn để kiếm tiền??? Sao ko cấm cho đặt link ref để kiếm tiền luôn đi???

Upvote 0
vãi cái tiêu đề......mmo là 4rum tuổi teen.....vì chỉ có teen mới sáng tạo.....trí thức.......và khác người.đừng thắc mắc vì sao mà hãy chấp nhận nó đi

Upvote 0
vãi cái tiêu đề......mmo là 4rum tuổi teen.....vì chỉ có teen mới sáng tạo.....trí thức.......và khác người.đừng thắc mắc vì sao mà hãy chấp nhận nó đi

MMO4ME có phải là Forum về Make Money Online dành cho tất cả mọi người tham gia thảo luận và cùng nhau kiếm tiền trên mạng không?

Upvote 0
Chừng nào forum về thể loại khác không phải forum mmo thì ko cho để link rút gọn mới hợp lý.

Ví dụ không cho để link rút gọn trong forum về công nghệ thông tin hay âm nhác, điện ảnh

Forum mmo mà cấm link rút gọn để kiếm tiền??? Sao ko cấm cho đặt link ref để kiếm tiền luôn đi???
bác ko hiểu rồi mọi 4rum đều cấm đặt link ẩn dưới adf hoac linkbuck bác đi đâu cũng thế ak^!^ gây khó chịu cho người xem bài của bạn

Upvote 0
chừng nào forum về thể loại khác không phải forum mmo thì ko cho để link rút gọn mới hợp lý.

forum mmo mà cấm link rút gọn để kiếm tiền??? Sao ko cấm cho đặt link ref để kiếm tiền luôn đi???

lên blackhatworld mà xem để mở rộng tầm mắt nhé ;))

p/s:ĐỪNG BẢO CHƯA BAO GIỜ VÀO FORUM ĐÓ NHÉ ;))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,683
Latest member
sunwinjp

Most viewed of week